Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1022|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xu hướng,SK TT] Công sở Phong cách với áo khoác oversize

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(Tapchilamdep.com) - Những trang phục oversized bỏ qua tất cả những đường cong của cơ thể. Với chiếc áo khoác rộng sẽ khiến bạn trông rất cá tính, độc đáo nhưng vẫn giữ được vẻ thanh lịch vốn có.

Over-sized (đồ quá khổ) là thứ thời trang không bao giờ lạc mốt. Chỉ cần chọn cho mình một chiếc cardigan rộng thùng thình, áo khoác hay blazer dáng dài phóng khoáng rồi mix đồ theo phong cách layering là bạn đã hoàn toàn có thể tự tin trở thành cô nàng cực kì phong cách rồi.  

Khi cơn sốt oversized đang lan tỏa khắp thế giới, bạn còn chần chừ gì mà không sắm ngay cho mình một chiếc áo khoác oversize diện đến công sở. Chắc chắn bạn sẽ được đồng nghiệp phải ngước nhìn bởi phong cách thời trang của mình.

Với loại áo khoác này rất dễ mix đồ, bạn có thể sử dụng như một chiếc áo choàng đơn giản khi mix cùng đầm liền, áo dáng dài… Hoặc cũng có thể mix cùng quần legging, jean, skinny khỏe khoắn…

Cùng Tapchilamdep.com điểm qua vài phong cách áo khoác oversize cực sành điệu dưới đây nhé:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 14-1-2012 16:04:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 14-1-2012 16:05:48 | Chỉ xem của tác giả

Với kiểu dáng khoác đặc trưng nhưng được phá cách tinh tế về chiều dài, chiều rộng. Áo khoác oversize là trang phục không thể thiếu của những cô nàng yêu thích sự tối đơn giản. Hơn nữa trang phục này lại dễ tính bởi nó có thể phù hợp với thân hình hơi béo hay hơi gầy.

Dưới đây là một số mẫu áo khoác oversized được yêu thích nhất trong mùa đông này.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 14-1-2012 16:06:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 14-1-2012 16:08:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-1-2012 10:15:41 | Chỉ xem của tác giả