Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: inspirit_sone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Có phải Park Si Hoo đưa tiền cho "A" sau khi bị cáo buộc cưỡng dâm?

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 27-2-2013 11:12:41 | Chỉ xem của tác giả
Bên Hàn, Netizen thực sự đáng sợ, họ hâm mộ thì cũng kinh lắm, đến khi có chuyện thì quay ngoắt luôn
Như vụ của T a ra cũng rùm beng lên lại còn lập hội đòi sự thật
Giờ thì những người hâm mộ anh còn muốn anh vào tù nữa cơ
Cơ mà, nếu anh có tội thật thì anh phải chịu..
Từ nay chắc chả còn đc xem phim anh đóng nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 27-2-2013 11:34:55 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu mới vào khu này mà đọc phải toàn những tin.... chẳng muốn đọc tí nào ! Chỉ nghĩ rằng :
_ Mỗi người có sự suy đóan và nhận xét riêng theo quan điểm về cuộc sống và đạo đức của mình , nhưng để đánh giá , nhận xét về nhân cách đạo đức của người khác thì thận trọng vẫn là điều tốt hơn. Người ta vẫn thường nói rằng: Đôi khi , chỉ cần bằng lời lẽ người ta cũng có thể giết chết 1 con người" ? Nên mình mong mọi người cũng chọn lọc thông tin để dịch và post lên public, chứ kiểu những tin như thế này , không những là truyền những thông tin chưa được kiểm chứng  mà mỗi người thêm vài lời nhận xét theo chủ quan thì người trong cuộc kia sẽ như thế nào? Mình không phải là fan ruột của PSH nhưng cũng không vì thế mà dám nhận xét hay phán xét gì về tư cách của anh ấy...chỉ nhìn thấy 1 con người đang rơi , không thể làm gì nhưng không đẩy họ rơi nhanh hơn bằng lời nói của mình...
   Mình nói những lời này theo suy nghĩ của cá nhân , chỉ vì mình thấy thương 1 con người!

Bình luận

Tks bạn @kedote_cp và @leejunkifan nhé  Đăng lúc 27-2-2013 02:17 PM
Thks bạn :)  Đăng lúc 27-2-2013 12:28 PM
Like!!!!  Đăng lúc 27-2-2013 11:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-2-2013 12:47:02 | Chỉ xem của tác giả
haiz, quá sức rắc rối, càng lùm xùm thế này cũng chẳng biết đi đâu về đâu nữa. Thực sự mình thấy vẫn còn nhiều nghi vấn lắm, nhưng chỉ sợ những gì mình biết là không đúng với những gì nó thực sự đã diễn ra.
Lập trường vẫn đứng giữa, vẫn chưa biết nên nghiêng về phía nào.
Cám ơn bạn đã dịch tin^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-2-2013 12:57:15 | Chỉ xem của tác giả
ngày nào cũng có tin giật gân thế này, chắc sớm nhận đc tin phản bác từ phía P thui, hehe.

hi vọng ngày 1/3 thì sự thật sẽ đc hé mở, chứ cái kiủ đọc báo thế này chả khác nào quay fan như chong chóng, cái tin j chính xác, có cơ sở bằng chứng thì hãy tung ra, chứ tung ra cho đã r các bên có liên quan nhảy vào bác bỏ, nói điều ngc lại thiệt chả bít đg đâu mà lần. mà bây giờ cái cần là bằng chứng, chứ ko phải hơn thua nhau cái miệng đâu mấy bác nhà báo với bên A, bên P ạ.

trong chiện này m nghĩ sớm muộn sẽ thg lg đc thui, còn if ko thì or là P, or là A sự nghiệp chắc chắn tiêu tan./.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 27-2-2013 13:04:03 | Chỉ xem của tác giả
Haizzz cái vụ này còn xơi mới xong,mà đọc ~ thông tin kiểu này cũng chả thấy tin tưởng tí nào hết.Đã có hẳn thông tin PSH đưa tiền cho cô A,rõ số tiền,cô A k nhận,thế mà cô A là ai,mặt mũi tròn méo thế nào mà cũng k điều tra ra được à :)))) Thôi mình nghĩ các bạn cũng đừng nên dịch mấy tin như này nữa,đợi PSH trình diện cảnh sát đã r nói j thì nói.Mà đằng nào thì sự nghiệp của PSH cũng teo r,đây coi như scandal đỉnh cao trong sự nghiệp của anh ý đi,chứ vụ này xử xong,a có bị đến 10 cô A kiện thì cũng chả có ma nào thèm quan tâm đâu :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 27-2-2013 13:04:07 | Chỉ xem của tác giả
haizz, cái chuyện này càng ngày càng lớn, càng ngày càng fát sinh nhiều vấn đề
thật sự đến h ta chỉ tin vào những tin tức chính thức do cty luật của anh đưa ra và của cả cacnh3 sát nữa
cứ cù cưa dây dưa thế này thì sự nghiệp của anh mình còn j nữa đây
lại lần nữa chờ đến ngày 1/3 vậy
anyway, ta ủng hộ oppa của ta

Bình luận

ss vẫn mún tin dù chỉ 1 chút, dù sao đây mới chỉ là những tin tức trái chiều mà, cứ phải đợi mọi chuyện ngã ngũ đã  Đăng lúc 27-2-2013 01:43 PM
em hoàn toàn thất vọng ss ạ =.=  Đăng lúc 27-2-2013 01:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 27-2-2013 13:28:12 | Chỉ xem của tác giả
Ko bình luận gì về nội dung bài báo

Chỉ là vấn đề anh Park kháng lệnh triệu tập 2 hay 3 lần, thì theo mình được bik (ko hoàn toàn chắc chắn) đúng là 3 lần. Lần đầu tiên và cuối cùng thì chắc ai cũng bik, nhưng còn lần thứ 2 thì mình ko thấy các bài báo được trans ở Kites đề cập tới, nhưng ở báo Hàn thì có nói: trong ngày CN 24/2 anh Park nhận được lệnh triệu tập chính xác vào lúc 10 giờ sáng, nhưng đã yêu cầu dời lại vào lúc 7 giờ tối, đây có thể coi như là một lần. Sau đó trước khoảng 1 tiếng rưỡi trước giờ hẹn thì anh Park mới thông qua luật sư thông báo không có mặt và blah blah blah các thứ .....

Các pác cảnh sát bên đó kiên nhẫn thật, ở VN có vậy ko ta =))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 27-2-2013 13:29:28 | Chỉ xem của tác giả
á....100.000$ đấy...
Đã bao là cô A kiên quyết đòi làm tới cùng mà..sao giờ lại đòi cao hơn là sao?
Quá nhiều vô lý...chưa có gì mới mà báo chí đã "xào cải"
Đúng là sợ nhất là Netizen Hàn chuyện gì cũng ném đá không thương tiếc...biết bao người cũng từng bị đám Netizen Hàn làm cho điêu đứng...ối giời...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 27-2-2013 13:31:44 | Chỉ xem của tác giả
Càng ngày càng lằng nhằng và rối tung hết cả lên :((
Sự việc mà còn tiếp diễn như thế này nữa chỉ khổ cho fan thôi...sớm muộn chắc cũng bị tim mà chết mất :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 27-2-2013 15:38:40 | Chỉ xem của tác giả
Haha, hôm nay đọc được cái tin này rất là mừng vì cuối cùng những kẻ manga mặt nạ giả dối cuối cùng cũng phải chịu khuất phục trước ánh sáng công lý, sến quá nhỉ haha, công bằng rồi sẽ dc trả cho bên bị hại, còn bên lắm của nhiều tiền danh cao trọng vọng giả danh giả nghĩa rồi sẽ e chề trước pháp luật vì hành động "động dục" thú tính đáng xấu hổ của chính mình, phù!!!!

Bình luận

Có kết quả điều tra chưa mà nói cho sướng mồm zậy bạn. Bộ bạn bắt quả tang a P tại trận luôn hả.?  Đăng lúc 27-2-2013 10:19 PM
bạn nói nặng quá ! But có lý ha :))  Đăng lúc 27-2-2013 07:32 PM
những lời của bạn mình nghĩ bạn đừng nên nói ,thật đáng xấu hổ với ngôn ngữ của bạn !!  Đăng lúc 27-2-2013 07:20 PM
tin đồn của báo lá cải thôi!  Đăng lúc 27-2-2013 03:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách