Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: inspirit_sone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Có phải Park Si Hoo đưa tiền cho "A" sau khi bị cáo buộc cưỡng dâm?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-2-2013 08:50:03 | Chỉ xem của tác giả
Cái tin này thất thiệt quá... lỡ dịch rồi nhưng khi đọc sẽ ảnh hưởng đến hình ảnh của oppa..
Chỉ muốn đọc tin từ Green lúc này thôi...
Mong mọi người đừng quá hoang mang... hãy đợi tin xác thực....

Bình luận

* ngáy mắt* mphuong@  Đăng lúc 27-2-2013 09:49 AM
"hoang mang" mới đúng đó nàng!  Đăng lúc 27-2-2013 09:47 AM
Thay áo đê nàng ơi!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 27-2-2013 09:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-2-2013 08:51:43 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là chỉ béo cho mấy tờ báo lá cải mà thôi.
Vụ này càng kéo dài càng thấy bực mình. Vì chuyện này có phải một mình PSH dính vào đâu.
Cứ cho cô A là nguyên đơn nên không đưa rõ danh tính, nhưng còn cái anh K kia, nếu sự thật như cô A nói thì anh ta cũng là một bị cáo.
Vậy tại sao chỉ có mình PSH bị đưa tên ra cho mọi người chém còn cái anh kia vẫn dưới danh tính là một anh K nào đó, liệu hỏi như thế có công bằng hay không ?
Rồi chuyện tiền nong nữa, nếu có thật thì nó cũng là tình tiết của vụ án, tại sao lại được lộ ra cho báo chí như thế, điều này cũng phải xem lại bên điều tra.
Mong rằng sớm kết thúc để đỡ loạn thông tin
Và cũng mong sau vụ này các Idol biết kiểm soát cuộc sống của mình hơn, biết chọn người mà kết bạn hơn.
Nhớ lại vụ bác Lee ngày trước cũng bị cô gái mình gắn bó một thời gian kiện tụng vì hứa hẹn làm cô ấy nổi tiếng rồi không làm.
Sau bao nhiêu kiện cáo cuối cùng cũng phải im lặng và rút lui thôi, thế nên chuyện thế nào chỉ những người trong cuộc mới thực sự hiểu rõ

Bình luận

nille lâu rồi mới gặp mụ...dạo này thế nào rồi?  Đăng lúc 27-2-2013 11:37 AM
chắc là có vấn đề rồi, nghe đâu Mr. K kia cũng bị khởi tố mà sao k bị lộ danh tính nhỉ, qua vụ JYJ thì mụ cũng biết giới giãi trí Hàn rồi mà  Đăng lúc 27-2-2013 10:42 AM
Giờ cũng cứ ngồi mà theo dõi thui mụ ah, chứ cứ tin thì ong cả đầu  Đăng lúc 27-2-2013 09:46 AM
Tin nào được đưa ra cũng đều có chi tiết không hợp tình hợp lí mong là mau kết thúc để fan được bình yên :)  Đăng lúc 27-2-2013 09:28 AM
Tui cũng có suy nghĩ giống như mụ đấy...chuyện này đúng là chỉ có người trong cuộc mới biết thực hư thế nào thôi  Đăng lúc 27-2-2013 09:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-2-2013 09:03:47 | Chỉ xem của tác giả
Phức tạp nhỉ
Nhưng dù thế nào thì PSH cũng ko thể tiếp tục nghiệp diễn được rồi
Cái vết đen này đến đàn ông đi làm công sở còn sợ, huống gì với người sống bằng hình tượng như nghệ sĩ Hàn
Về ý kiến cá nhân thì mình nghi ngờ PSH nhiều hơn vì ko chịu hợp tác với cảnh sát và viện đủ lý do làm khó nhân viên điều tra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-2-2013 09:08:58 | Chỉ xem của tác giả
Báo chí chỉ biết dựng chuyện vu khống mà k biết cái cảm giác bị như thế là như thế nào
Bây giờ chắc a đau đớn lắm
Nh kẻ chỉ vì nh tin tin kiểu này để chỉ trích quay lưng với a thì k còn gì để nói nữa
Chờ tin của oppa thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-2-2013 09:29:48 | Chỉ xem của tác giả
Lá thì cứ rụng, tin thì cứ giật gân..=))
Lúc cô A, lúc cô B ...sáng thế này...tối thế khác...
Tin vào mấy cái tờ báo lá măng thì chỉ có mịt não...
Sự việc chưa có diễn biến gì mà các biên tập Hàn có trí suy diễn "bựa" và đi sâu vào tự suy và tự biên...có cả số tiền $100.000 nữa cơ đấy ;))
Hehe...giờ anh Park cứ im lặng là vàng đi...sau khi có phán quyết..thì kiện hết đám báo lá măng nhe ;))

Bình luận

@meoconsasa: áo cũ giặt roài...^^...mai ss mặc lại :x...xoxo  Đăng lúc 28-2-2013 05:45 PM
em thích avar cũ hơn, trông cute hơn  Đăng lúc 28-2-2013 03:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-2-2013 09:37:18 | Chỉ xem của tác giả
lạ nhỉ ! chưa ai biết thực tình ra sao mà ngày nào cũng đăng báo ! giới truyền thông hàn chỉ biết đăng mấy bài báo vớ vẩn thôi à ! chờ đến ngày 1-3 hãng hay , mấy cái ông truyền thông cứ làm như minh là người trong cuộc ấy nhỉ ! người trong cuộc còn chưa lên tiếng mà mấy ông nói như đúng rồi, nói như sự thật luôn !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-2-2013 09:48:25 | Chỉ xem của tác giả
mấy ông truyền thông báo giới nếu đăng cái tin này thì hãy chứng minh thử xem ! nói mà ko có chứng cứ thì chẳng ai tin ! ko hiêu sao mấy ông cứ nhằm vào PSH mà nói thế ! cả phía cảnh sát nữa, đừng chủ quan, đừng chỉ điều tra mỗi PSH thôi ! điều tra cả cô A coi ! cô ta thấy mọi chuyện càng ngày càng xấu nên cũng lấy đó mà lấn tới ! tuy ko biết ai có tội nhưng thực tình phía cảnh sát làm ăn chẳng ra gì cả ! mỗi ngày đưa 1 cái tin , mấy ông là nhà báo là cảnh sát thì đầu óc phải thông minh lắm chứ ! sao ko điều tra chính thức rồi hãng đưa ra dư luận , suôt từ ngày hôm kia đến hôm nay toàn đăng tin bất lợi về park để dân tình hoang mang ko bít tin ai !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 27-2-2013 09:54:48 | Chỉ xem của tác giả
Haizzz ...mệt

kquả thật sự chưa có nhưng mấy lều báo cứ đơm đặt thế này người trong cuộc không ai có lợi cả :-<

Cả anh P lẫn cô A

kết thúc mau cho con nhờ =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-2-2013 10:13:37 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi ngoài lề chút mọi người ơi, [+802, -107] số liệu này  nghĩa là gì vậy??
Dạo này news anh Park nhiều quá, có điều news thế này chỉ khổ fan thôi. Sau vụ này, nếu mà quay lại được chắc cũng mất vài năm, đã 35 rồi, coi như  công sức anh bao lâu đi  tong.

Bình luận

+802 theo mình hỉu là số ng vote cho comment nì, giống kiủ like bên face v đó, còn -107 là số ng dislike. hỉu v cho dễ hỉu.  Đăng lúc 27-2-2013 01:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-2-2013 10:51:56 | Chỉ xem của tác giả
:-< cũng chưa biết đây có phải tin chính thức ko.
Mấy bạn bên hàn cmt nghe có vẻ nặng nề quá.
Mình nghĩ ko nên nói j hay đánh giá cả PSH, cả cô A khi chưa có kết luận chính thức của cảnh sát.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách