Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2165|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Co-ed School's Chanmi chấm dứt hợp đồng và rời khỏi Core Contents Media

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Thành viên cũ của Co-ed School và nhóm nhỏ 5Dolls - Chanmi vừa thông báo rằng cô đã rời khỏi công ty Core Contents Media.

Chanmi đăng lời phát biểu của mình lên Twitter vào 17/02 :

" Xin chào. Tôi là Chanmi. Trước hết tôi muốn gửi lời cảm ơn đến những người hâm mộ vẫn luôn nhớ và quan tâm đến tôi. Có khá nhiều người hỏi tôi về vấn đề này, khó mà có thể trả lời hết được, vì thế tôi sẽ gửi một lời nhắn ở đây.

Hợp đồng hiện tại của tôi với công ty đại diện đã chấm dứt, nên tôi không còn ở trong 5Dolls nữa. Tôi sẽ làm việc chăm chỉ để tìm một công ty mới, chúng ta sẽ lại gặp nhau. Xin cảm ơn mọi người rất nhiều vì đã quan tâm và chờ đợi tôi. ".

Chanmi sẽ tiếp tục hoạt động trong ngành giải trí vào một ngày không xa :" Tuy chưa có gì là chắc chắn nhưng xác định sẽ tìm một công ty khác. Tôi hứa sẽ trở lại để không phụ lòng mong mỏi của các bạn. Xin hãy chờ đợi...!".

Source: TV Daily via Nate
akp
vtrans [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-2-2013 23:03:29 | Chỉ xem của tác giả
idol có thì .
công ty này thì mấy năm k cho người ta cb :-<
thực sự trước đây rất mê coed
nhưng h đi gần hết thế này
nản
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-2-2013 02:12:07 | Chỉ xem của tác giả
Hyoyoung.. thích từ hồi xem School 2013, đi luôn đi, đừng ở trong công ty này nữa, có ở lại thì cũng chẳng biết đến khi nào mới dc comeback. Thánh viên thì cứ rối tung rối mù thay đổi xoèn xoẹt ko nhất quán.
Đừng hỏi tại sao gà nhà mình ko nổi mà tự hỏi cách lăng xê và quản lý của mình đi.
Hyoyoung tách ra vs Hwayoung và thành lập nhóm riêng đi ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-2-2013 17:39:05 | Chỉ xem của tác giả
Lại đi, xưa thì rời SM bây h lại rời CCM. Mà thui đừng cb lun đi, ng đâu mà ác dữ, lôi kéo 1 thành viên mới của nhóm để đá nhóm trưởng cũ ra. Đc lên làm nhóm trưởng rùi thì lại rời nhóm, năm xưa bị đuổi ra khỏi SNSD vì kiêu wá mà vẫn chưa chừa. Mình mong bà này ra khỏi 5dolls lắm lun ý, cuối cùng cũng thành hiện thực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách