Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 883|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cô dâu tháng 4 Park Shin Hye

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Sáng nay Jenny House đã chia sẻ bộ ảnh MY WEDDING, cho thấy vẻ đẹp quyến rũ bí ẩn của cô dâu tháng 4 Park Shin Hye.
Park Shin Hye đã cho thấy vẻ đẹp trưởng thành của mình với bộ váy cưới vai trần gợi cảm cùng ánh mắt mê hoặc lòng người.

Ảnh chưa qua chỉnh sửa.

Nguồn: Jenny house
Tổng hợp: Cún @kites.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-4-2013 09:24:28 | Chỉ xem của tác giả
ôi má ơi. sao chị ấy lại xinh thế này, chưa chỉnh sửa mà cũng như thiên thần rồi ý..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-4-2013 21:54:35 | Chỉ xem của tác giả
Ờm Shin Hye nghe vẻ giảm cân rồi hay sao ý nhỉ? Trông thon thẻ hẳn
Chụp ảnh có khác, trông ai cũng lung linh hơn hẳn
Shin Hye rất đằm thắm qua bộ ảnh này, đẹp đẹp
Ủng hộ chị Hye
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-4-2013 17:05:32 | Chỉ xem của tác giả
ÔI nhìn bộ ảnh của chị mà cũng muốn mặc áo cưới qua cơ, chị mặc áo cưới trông xinh đẹp đằm thắm lung linh quá ý...
Thanks bác thớt đã đăng tin nha{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-4-2013 14:39:09 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn pic 1 kìa, thiệt là mê hoặc lòng người.
Chắc là chị ý đẹp tự nhiên
tóc Chị mau dài wa , chả bù với mình, hixxxx
Mặc áo cưới hok bik có cưới thiệt k đây? Cưới thiệt là khối chàng bùn luôn ak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-4-2013 21:02:02 | Chỉ xem của tác giả
ôi xinh thế không biết nữa! Trong lớp diễn viên trẻ thế hệ 9x mình cực kỳ thích Park Shin Hee và Park Bo Young. Hai chị đều xinh xắn, đáng yêu, diễn phim cũng hay nữa. {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-4-2013 23:28:37 | Chỉ xem của tác giả
Ôi giết người giết người rùi...Con gái nhìn mà còn mê mẫn nữa huống chi các anh chàng hả trời...Người đâu mà đẹp như tiên zậy nè...nhớ mãi cái cảnh ss làm kyomi trong strongheart...kute vô đối luôn...Chắc chắn ss sẽ còn thành công hơn nữa...cố lên ss ời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-4-2013 23:18:34 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nhất ảnh để vai trần thứ 2,kiểu tóc đơn giản, mà nhìn vẫn gợi cảm{:290:}. Ảnh thứ nhất thì quá daekak rồi...hiu hiu sao c xinh thế nhể {:295:}, k biết bao giờ c mới làm cô dâu thật nhệ {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-4-2013 21:53:16 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nhất bức thứ 2 và thứ 3, đôi mắt mê hồn , đôi môi chúm chím hihi, nhìn kiểu gì cũng thấy yêu, không ngờ chị đã từng có ý định đi thẩm mỹ.

Bình luận

và yêu quý bản thân mình ... nó coi vẻ đẹp tâm hồn hơn vẻ đẹp ngoại hình :D vậy nên fan cũng yên tâm, ko lo sợ 1 ngày hye nó đi pttm ^^  Đăng lúc 27-4-2013 11:00 PM
hye nói là chỉ đùa vại thôi :D chứ thật ra nó bẩu tuy bề ngoài nó ko phải là hoàn hảo nhưng nó ko bao h muốn pttm vì nó là do bố mẹ sinh ra, phải biết tôn trọng   Đăng lúc 27-4-2013 10:59 PM
@cún: mình nhớ rõ hồi fim you're handsome nổi, có một lần chú đóng vai quản lí kể là chị ấy hỏi e có nên đi thẩm mỹ ko anh, đại loại thế, nhung chu ay cung ngan lai   Đăng lúc 27-4-2013 10:53 PM
hye chưa bao h có ý định đi thẩm mỹ nha bạn ^^  Đăng lúc 27-4-2013 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-4-2013 23:50:27 | Chỉ xem của tác giả
Chị Shin Hye xinh quá, ảnh chưa sửa mà trông quá đẹp vậy, tương lai là một cô dâu xinh xắn Trông chị rất hợp với đồ màu trắng nhé Thanks bạn đăng bài nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách