Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1814|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Có ai đang học kiếm đạo ở hà nội ko nhỉ! ^^

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tình hình là ngày tháng dông dài,ở phòng cả ngày người nó đờ hết ra rồi! Muốn đi học cái gì để vận động cơ thể! Vốn thích kiếm đạo! Cơ mà chả biết học ở đâu! Mà học 1 mình cũng ngại! Ai có đang học và tập kiếm đạo ở hà nội thì chỉ với nhá! À ở chỗ nào gần hoàng quốc việt thì tiện quá! Khung giờ mà cuối tuần thì tốt quá!

Thank cả nhà nhiều ạ! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-10-2012 00:42:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình có biêts trong trường Ngoại thương có dạy kiếm đạo đó bạn. Bạn thử đến đó xem sao. Mình ko học nên ko rõ lắm.

Bình luận

cảm ơn bạn nhé! ^^  Đăng lúc 24-12-2012 02:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-11-2012 18:33:56 | Chỉ xem của tác giả
ở sài gòn thì đi học với mình ^ ^
mình theo lớp karate bên cạnh kiếm đạo và taewondo

Bình luận

Tiếc quá! Mình ngoài bắc! ~.~  Đăng lúc 24-12-2012 02:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-11-2012 01:10:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình từng học Aikido ở 10/10 và thầy dậy đứng lớp là thầy Lân rất nổi tiếng
nếu bạn thực sự thích học Kendo <kiếm đạo> mình nghỹ bạn có thể đến gặp thầy và hỏi
vì thầy cũng dậy bộ môn Kendo luôn
mình cũng từng rất muốn học Kendo nhưng mà thầy bắt bọn mình phải lên đai nâu 1 Aikido thầy mới cho phép theo học Kendo, mà hơn nữa võ phục của Kendo rất đắt 8-}
k thể theo học đc, mong rằng bạn sẽ tim đc chỗ học tốt và yêu thích Kendo :x
Làm 1 võ sĩ đạo chân chính :x

Bình luận

hic, đang đọc lọ mọ tìm giá thì thấy cm của bạn nì :( oải ghê :((  Đăng lúc 14-3-2013 05:55 AM
:x cảm ơn nhiều nè! Hì hì! Để thời gian tới mình đi hỏi! ~.~  Đăng lúc 24-12-2012 02:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-2-2013 17:35:54 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng từng rất muốn học Kendo nhưng mà thầy bắt bọn mình phải lên đai nâu 1 Aikido thầy mới cho phép theo học Kendo, mà hơn nữa võ phục của Kendo rất đắt 8-}
k thể theo học đc, mong rằng bạn sẽ tim đc chỗ học tốt và yêu thích Kendo :x
Làm 1 võ sĩ đạo chân chính :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-11-2013 11:15:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng có 1 thời mê mẩn kendo, tìm lớp, tìm mua đồ các kiểu rồi cơ, lớp thì bạn lên gg tìm ra nhiều lắm, khu cầu giấy hay sao ý, đến phần trang phục, kiếm tre kiếm ghỗ các kiểu thì mình bị "lặng im" luôn, đầu tư ít nhất cũng tiền triệu, mà k phải 1,2 triệu đâu, 4,5 triệu chứ chả đùa vì trang phục kendo cầu kì nhiều chi tiết
Nếu thấy bản thân đủ khả năng tài chính và đam mê thì hãy theo đuổi, như mình thì mình chuyển qua judo hoặc aikido ý, rèn luyện cũng rất tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách