Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2456|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

CNBLUE sẽ phát hành single mới ở Nhật mang tên "Blind Love" trong thán

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
CNBLUE sẽ phát hành single mới ở Nhật mang tên "Blind Love" trong tháng 4

Sau khi mang đến cơn bão mang tên “I’m Sorry“, CNBLUE sẽ phát hành single thứ 5 của họ mang tên “Blind Love” vào tháng 4 này.

Ban nhạc thần tượng này gần đây đã phát hành mini-album thứ 4 mang tên ‘Re:BLUE‘ và mini-album này ngay lập tức đã dẫn đầu các bảng xếp hạng ở Nhật trước cả khi nó được chính thức phát hành vào ngày 20 tháng 2. Để ăn mừng việc comeback ở Nhật, ban nhạc sẽ mời 500 fans Nhật may mắn tới dự một sự kiện độc đáo duy nhất tại Tokyo ngày 27 tháng 4 tới đây.

Ngoài ra, CNBLUE cũng đang trong quá trình chuẩn bị cho World Tour đầu tiên tiên của nhóm mang tên ‘Blue Moon 2013‘. Thêm nữa, người hâm mộ có thể mua DVD buổi biểu diễn cuối cùng của tour diễn gần đây nhất ’CNBLUE Arena Tour 2012-COME ON‘ tại Nhật ngày 20 tới đây.

Cr: allkpop
V-Trans: [email protected]

Bonus: Hãy đón xem [Vietsub] Guerilla Date (Entertainment relay) - CNBLUE tại ĐÂY!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-3-2013 07:24:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
giành ghế gỗ hay cái gì đó :))
Fan Nhật bị bão liên tục keke
hết mua album bên Hàn xong giờ mua mini album xong world touu

p.s e vẫn chưa xem show kia được T T

Bình luận

sao chưa xem e? :-s  Đăng lúc 7-3-2013 08:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-3-2013 07:24:55 | Chỉ xem của tác giả
ôi chời, chẳng phím trước tri trơn, để ta đi ăn sáng =)))))

dạo này đang buồn vì mấy bạn gudbye stage, nghe tin mừng hết lớn :)) nhưng mà các bạn phát hành single ngay trong thời gian world tour thế này cũng phá sức quá @@

Không biết title track do ai sáng tác? nghe Blind love là lạ, khác với concept thường thấy ở các bạn. Hy vọng không phải đóng vai ngơ ngơ rồi bị lừa tềnh mà vẫn mù quáng =)))))

P.S: Red cũng khéo PR nhở, đề nghị cái Bonus thêm ban vào nữa đi ;))

Bình luận

hồi hộp quá, ko bít ai sáng tác đây =))))))  Đăng lúc 7-3-2013 10:39 AM
Sang năm phục thù, Glory Glory ManUtd ^^!. FB nàng là chi có gì có trận nào có người coi chung, FB ta: Lê Lan Phương ^^  Đăng lúc 7-3-2013 09:57 AM
Mấy bác phán như thánh, có bác BLV của vờ tờ vờ nói Sr mình không bằng Mou, Diteo; nghe xong chỉ muốn ném cục đá vào mặt, thâu, hôm qua thấy Quỷ đá hay là ok rầu   Đăng lúc 7-3-2013 09:56 AM
Kiếm người đồng cảnh ngộ :), trận hôm qua ta nuốt không trôi, hức, hức; tận hận không bằm dằm thằng trọng tài làm trăm mảnh @_@  Đăng lúc 7-3-2013 09:51 AM
=)). Em nghĩ giống kiểu Even if I die... á ss =)))))))))  Đăng lúc 7-3-2013 08:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-3-2013 08:01:23 | Chỉ xem của tác giả
sáng sớm hốt 1 cú rùi đi học hihi

zai nhà qua nhật thì nhạc toàn là triết lý sống .........còn ở hàn thì viết nhạc yêu đương
lần này các ku tính đổi tông.... hehe

<---------mà nhà này luôn luôn lấy tên album ko ăn nhập gì với các bài trong album

ngóng .......vèo

p/s thankss ^^

Bình luận

:)). học tốt nha  Đăng lúc 7-3-2013 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-3-2013 08:02:05 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu mới có tin giai, và lâu lâu mới thấy red trans đó, dạo này giai gudbye stage rồi là thay quần luôn hả red :)

Fan Nhật may mà giàu đấy chứ giai mà phát hành album VN thì làm gì có ai đủ tiền chạy theo giai :)

Nghe tít bài hát mới có vẻ là lạ đấy, k biết ai sáng tác, nhưng mà album bên Nhật thì toàn Hwa thôi, dạo này bạn thích love quá :)))

Thích cái bonus nghe,xem đi xem lại vẫn hay :) À, xem KBS Vitamin bạn Hyuk bạn ý xếp thứ tự diễn xuất là Shin->HYuk->Hwa->Hyun cơ. Show này bạn hwa loi choi toàn tự nhận mình là số 1 :))

Bình luận

k. chắc tầm 1 tuần nữa thôi.  Đăng lúc 7-3-2013 09:42 AM
1 bên gudbye, 1 bên comeback ss ạ :), dạo này e và ss cheryl vừa bận học, vừa bận làm sub nên k trans news đc mà k ai giúp :)  Đăng lúc 7-3-2013 08:59 AM
đag vướng mấy chuyện :)) chờ ngày ta comeback nhóe =)))  Đăng lúc 7-3-2013 08:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-3-2013 08:26:24 | Chỉ xem của tác giả
Thanks chủ thớt đã mới nhà
Trai mình good bye Hàn xong là vi vu sang Nhật
Các bạn Nhật sướng nhể
World tour rồi single mới, các bạn tưởng mình là siêu nhân chắc
Làm gì thì làm nhưng nhớ giữ gìn sức khỏe nhá
Có đọt nhìn mấy bạn gầy mà thấy thương
Ps: Cái I'm Sory từ đời nào rầu mà chủ thớt cũng bon chen quá hỉ {:98:}

Bình luận

dạ, lúc nào xem cũng đc ss ơi :)). Vào rồi khen và bày tỏ tình cảm yêu mến cuồng nhiệt với subteam là được ạ =)))))  Đăng lúc 7-3-2013 10:18 AM
chán ghê á nàng ơi :-< tối về lên fb xem mấy cái phát biểu của mấy thằng, nghe nản hơn nữa :-< anh trọng tài thì bá đạo rồi =))))) tâm điểm của mọi cmt, stt   Đăng lúc 7-3-2013 09:53 AM
cũng giỏi khơi gợi nỗi đau ghê @@ cái hôm đấy k biết ngày gì mà xui từ sáng tới tối, tới khuya, rạng sáng cũng k tha :((( đao khộ wá nàng ơi :(((((((((((  Đăng lúc 7-3-2013 09:45 AM
=)),cái MV của trai sáng em mời ss con chưa xem, tối về xem nhá, ss cũng bias JYP nên mong trai nhà come back thành công, nghe đồn allkill mà hẻm thấy tin để dzô chúc mừng :)   Đăng lúc 7-3-2013 09:14 AM
*đạp đạp* Em PR khéo mà ss cứ lôi ra là sao :((((( =)))).. Mà e công nhận cũng dị dị =))), gudbye r mà còn mang đi PR =))))))))))))  Đăng lúc 7-3-2013 09:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-3-2013 09:15:15 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới thấy trai có mặt ở khu news :(

Dạo này mấy zai lặn mất tăm, fan cũng đi tàu ngầm hết

Nên nhà điêu hiu quá chừng...buồn ghê :((

Zai vừa world tour vừa ra single thế này chắc mệt lắm

Thôi thì mấy zai hãy cố giữ gìn sức khỏe thật tốt cho fan mừng

Thanks ss red nhiều nha :xxx

Bình luận

vy cb chưa e ? :))  Đăng lúc 7-3-2013 10:20 AM
Vy comeback là nhà lại vui ngay ;)  Đăng lúc 7-3-2013 10:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-3-2013 09:32:49 | Chỉ xem của tác giả
ss đã có mặt!!! {:156:} Red iu dạo này chăm quá, hết chăm 2AM đến CNBLUE {:161:}.

Gì chứ nghe đến album tiếng Nhật là ss thích liền. Mà cái tên Blind Love nghe có vẻ ... ko tươi sáng gì cho lắm )).

Thôi thì đôi khi cái tên ko thể nói lên được bài hát như thế nào, thế nên chỉ bít ngồi chờ thui . Hi vọng đừng có như Robot là được {:180:}.

Đợt này ko đi đóng phim nên Hyun có thời gian sáng tác rùi nhỉ, hay làm 1 cái hoành tráng như Come on đi Hyun ơi {:155:}

Bình luận

vâng ạ, bạn ấy đi hẹn hò với súp xuơng bò hầm =]]  Đăng lúc 8-3-2013 02:15 PM
Hyun còn bận đi hẹn hò á ss =))  Đăng lúc 7-3-2013 09:20 PM
bạn hyun chắc có hoạt động mới nổi hứng sáng tác hay :)) e cũng thích powerful như Come on :x phê phê  Đăng lúc 7-3-2013 11:14 AM
xì pam mờ =))  Đăng lúc 7-3-2013 10:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-3-2013 11:56:34 | Chỉ xem của tác giả
Wow!!!!!!!!!!!!
Năm nay zai chăm ra single quá nhỉ
Zậy là lại dc tha hồ ngắm mấy zai nữa rồi
Cám ơn bạn đã dịch sub nhak{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-3-2013 12:47:27 | Chỉ xem của tác giả
đúng là zai mình rất hợp vs Blue, lanh quanh lẩn quẩn cũng BLUE =))
yêu thì cái j cũng thích, chỉ biết là đợi Blind Blue :))
khi nào có sub hú mình luôn nha :">

Bình luận

nếu làm sub mình sẽ gọi ^^  Đăng lúc 7-3-2013 01:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách