Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2205|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

CNBLUE Jungshin ghen tị với vai diễn của Jonghyun trong “A Gentleman’s Dignity”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

CNBLUE Jungshin thú nhận rằng vai Colin của Jonghyun trong “A Gentleman’s Dignity” là vai diễn mà Jungshin luôn mơ ước.

Jungshin đã tham dự buổi họp báo của drama “My Daughter Seoyoung (được đổi từ tên cũ “My Daughter Soyoung”) tổ chức tại Palace Hotel ở Seoul vào ngày 11 tháng 9. Tại đây, tay guitar bass của CN Blue đã cho biết “Bên cạnh nhân vật Sungjae tôi đảm nhận trong drama này, tôi cũng khao khát vai “Collin” nữa.”

“Tôi cảm thấy như vậy không chỉ vì tôi là fan của “A Gentleman’s Dignity” mà vì tôi cũng cực kỳ ghen tị khi anh ấy có thể đóng vai con trai của Jang Dong Gun”. Để kết thúc lời thú nhận, Jungshin lại nói “Nhưng tôi vẫn thích Sungjae nhất”. Điều này đã làm tất cả mọi người phải bật cười.

Jungshin, người vừa bắt đầu sự nghiệp diễn xuất cho biết “Tôi rất hồi hộp nhưng cũng rất trông chờ vào bộ phim. Thật may mắn vì các tiền bối đều rất thông cảm cho tôi nên tôi có thể điều chỉnh diễn xuất của mình khá tốt”.

“Các thành viên cũng giúp đỡ tôi rất nhiều. Minhyuk vừa đóng phim “Unexpected you” đã dạy tôi rất nhiều về vị trí camera còn Yonghwa hyung tập lời thoại với tôi”.

“My Daughter Seoyoung” kể về câu chuyện của cô con gái luôn đau khổ vì có một người bố bất tài, và muốn cắt đứt quan hệ với ông. Dù tổn thương sâu sắc nhưng ôngvẫn luôn cố gắng để trở thành người bố tốt nhất đối với con gái của mình.

“My Daughter Seoyoung” sẽ lên sóng tập đầu tiên vào ngày 15 tháng 9.

Source & Image : Segye via Nate
Credit: http://www.allkpop.com/2012/09/c ... class#disqus_thread
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-9-2012 14:05:21 | Chỉ xem của tác giả
ghen tị hở, ghen tị là phải gồi.
mình đến h vữn chưa quên được Collin hôi chứng bấn Collin ấy
thôi shin làm tốt Sungjae đi (a này là ng thế nào ế, chắc ko đẹp chai bằng Collin ròi )
hôm trước đọc cái news bảo CNBlue sẵn sàng đóng cameo cho phin cụa Shin, cưng thế, hope so^^
phim của shin nội dung sao mà bi thương quá, tình cảm gia đình, hy vọng được ủng hộ. ai đóng nữ chính ko biết???

Bình luận

Shin cũng rất đẹp trai đấy bạn :) Lee Bo Young đóng vai nữ chính nha :D  Đăng lúc 12-9-2012 02:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-9-2012 14:09:26 | Chỉ xem của tác giả
ghế sofa nè,hihi

Bạn shin gen tỵ với Hyun là phải thôi

Vừa được đóng vai con trai Jang dong gun, vừa được đóng trong 1 bộ phim nổi tiếng,

xong phim thì lại nổi như cồn ý, ai mà chẳng thích chứ

Mong shin sẽ hoàn thành tốt vai diễn của mình và cũng sẽ nổi như Hyun :))

Bình luận

phim hyuk là phim gia đình,phim của hyun thì cũng gần như phim thần tượng rồi nên nổi hơb là phải rồi  Đăng lúc 12-9-2012 02:33 PM
phim hyuk rate cũng gần gấp đôi hyun ấy chứ, mà collin có vẻ tạo hiệu ứng hơn :))  Đăng lúc 12-9-2012 02:20 PM
chỉ cần con rate phim cao là ngon rồi, shin có vẻ hợp với vai này đó :)  Đăng lúc 12-9-2012 02:14 PM
em có 1 ước ao, em có 1 khát khao, Shin sẽ nổi hơn Collin =)))))  Đăng lúc 12-9-2012 02:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-9-2012 14:37:41 | Chỉ xem của tác giả
thôi đi đừng có ghen tị nữa
phim chưa công chiếu mà
biết đâu sau này lại có hội chứng Sungjae
Shin hwaiting {:311:}{:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-9-2012 14:57:21 | Chỉ xem của tác giả
Ghen tỵ của Shin thật là đáng yêu..

Nhưng mỗi người hợp với một vai khác nhau, chưa là diễn viên chuyên nghiệp thì nên chọn những vai giống với như tình cách ngoài đời hoặc là chọn vai có khả năng hút fan gơ cũng tốt.

Cá nhân mình thấy việc Hwa chọn vai Shin Woo hay Hyuk chọn vai JunHee và Se Kwang là khá mạo hiểm. Nhưng rồi 2 anh đều thành công trong việc làm fan gơ "say như điếu đổ"..

Về phần Hyun, tính cách "con nhà giàu" và làm mặt đơ của Collin hoàn toàn giống với Hyun ngoài đời.. [vẫn ghét mấy vụ Hyun k bao giờ chịu đẩy đổ ở sân bay nghen.. :-w]. Cái lịch sự, quý phái và thời thượng của Shin có lẽ k thể hợp với Collin được, chắc chắn là hợp với SungJea hơn =))..

Vì sự ra mắt thành công của F3 còn lại nên mọi người đang rất kỳ vọng vào Shin, có lẽ Shin thấy rất nặng nề, chúc Shin thành công! Dù có thế nào thì các Boice luôn ở bên anh!

Happy 120915! :)

Bình luận

khóc trong mưa là bị Shin phụ tình đó chứ ss =)).. chả liên quan gì đến chuyện bị bắt nạt =))  Đăng lúc 12-9-2012 03:18 PM
bắt nạt về tềnh cảm =)) bởi vậy mới tự kỷ mới khóc trong mưa =))))))))))  Đăng lúc 12-9-2012 03:16 PM
có võ mà bị bắt nạt gì hở ss :-w.. chỉ mỗi Hyuk đáng thương thôi :-w  Đăng lúc 12-9-2012 03:07 PM
còn vụ thù vặt sân bay thì :-w ở ngoài thì vậy, về nhà bạn í bị bắt nạt thì saooooo :(((((((((((  Đăng lúc 12-9-2012 03:01 PM
nữ thần Shin của chúng ta đóng vai bad boy, hay ngỗ nghịch như SeungJae thấy rất pơ fẹc. Shin cũg là người duy nhất trog CNB đi đóng film mà mình k thấy lo lắng.  Đăng lúc 12-9-2012 03:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-9-2012 19:07:06 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Shin có may mắn là debut cuối cùng nên được bạn này bạn kia giúp đỡ.
Mà vai diễn đúng là hợp với bạn Shin thật nên chắc sẽ cũng gây được hiệu ứng thôi.
Vẫn thấy bóng dáng bạn Hwa thấp thoáng sau lưng mấy em :x
Bạn Shin cố lên, mong chờ film của bạn

Bình luận

@Vy: ss cũng iu e, hehe  Đăng lúc 13-9-2012 08:45 AM
giống e, e iêu ss nhất :x  Đăng lúc 13-9-2012 08:41 AM
e à, từ trước đến h ss đâu có nói là ss k bias Hwa đâu, hehe  Đăng lúc 12-9-2012 08:25 PM
ss bias Hwa rõ ràng quá nhóe ;))..  Đăng lúc 12-9-2012 08:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-9-2012 08:46:49 | Chỉ xem của tác giả
Chắc bạn Shin là fan của diễn viên Jang dong Gun

Nên mới ganh tỵ thế đấy...:))

Bạn Shin ko cần phải ganh tỵ thế đâu

Vai diễn này rất hợp vs bạn nên biết đâu sau này

Khi phim đc công chiếu thì Sungjae nổi hơn Colin thì sao :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-2-2013 22:17:50 | Chỉ xem của tác giả
Anh ý diễn vai diễn Sung Jae trong phim này cực hay và cực tình cảm
sau này mình cũng mong có cậu con zai tình cảm như thế :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách