Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: winnie56
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Chuyện các sao Hàn rủ nhau làm V.I.P (Han Ga In, Song Hye Kyo, Kim Yoo Jung, Yeo

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 26-11-2013 17:30:20 | Chỉ xem của tác giả
Issac gửi lúc 25-11-2013 17:25
Nói về danh sách VIP của BB thì còn nhiều nhân vật cỡ bự như Lee Byung Hun,Bi(Rain),Lee  ...

Kim Woo Bin là lâu rồi nhé bạn, ví có lần trong1 buổi họp báo, a ấy đã viết GD&TOP ra giấy (trước khi GD comeback) :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 26-11-2013 22:09:48 | Chỉ xem của tác giả
Gớm thiệt, BigBang có hẳn dàn sao đồ sộ ủng hộ còn gì
Bé Yoo Jung thì khỏi phải nói, cái gì cũng Top oppa :)
Chắc Yeo Jin Goo gần đây đổi sở thích cho phù hợp hơn với Yoo Jung chăng
Nhìn cái ảnh Han Ga In nhìn Dragon mà muốn cười quá, ánh mắt thật là ngưỡng mộ nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 26-11-2013 23:17:00 | Chỉ xem của tác giả
nghe Big Bang cảm nhận âm nhạc vủa Big Bang mang lại cảm giác rất sảng khoái, dễ chịu và tận hưởng thật tuyệt vời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 27-11-2013 11:39:37 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là thú vị khi thấy chị Ga In lại trẻ trung và hâm mộ BB đến nỗi đến các concert cho họ, mình cứ nghĩ người nổi tiếng thì sẽ hạn chế đến nơi đông người cơ ý :)
Nhiều fan bự như này chắc hẳn BB vui lắm đây, tuần trước xem MAMA thấy G-Dragon giật mớ giải quan trọng mà cũng cảm thấy xứng đáng cho công sức lao động của anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 27-11-2013 15:12:09 | Chỉ xem của tác giả

BB được yêu mến nhiều quá ^^
toàn rủ nhau làm VIP của mấy anh không
hóa ra TOP và Yoo Jung đã có duyên ngay từ xưa rồi ,giờ lại hợp tác cùng nhau nữa thì quá tuyệt rồi còn gì

chị Gain nhé không ngờ cũng mê trai giống tụi này ^^ không biết anh có ghen không khi trong dt của vợ toàn hình anh Rồng không ?? Nhìn mặt ngơ ngơ của chị em tức cười quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 29-11-2013 16:31:50 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời cái pic của ss Ga In, đứng ngẩn người nhìn GD như fangirl luôn, ngưỡng mộ quá đi, rồi cả bạn Bin cũng thích GD nữa nè
Yoo Jung thích ghê, được chụp hình với cả Big Bang, ôi, có cái hình nào mà thấy bé thế nhí
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 30-11-2013 05:30:23 | Chỉ xem của tác giả
Dàn VIP đông đảo và khủng quá :))

Mới nhìn qua thì ng ta tưởng Big Bang khá khép kín, ít giao thiệp với các idol khác, chỉ chơi với ng trong YG và 1 nhóm nhỏ bạn bè, nhưng thật ra 5 anh zai này hoạt động rất ngầm, quen biết và thân với nhiều người mà fan ko ngờ tới, phần lớn là diễn viên :))

Thấy thần tượng của mình đc nhiều ng trong giới yêu quý và hâm mộ mình cũng vui lắm :)) Ng nổi tiếng cũng là ng, nhạc hay tài năng xuất chúng thì ai cũng thích thôi :))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 24-12-2013 22:48:39 | Chỉ xem của tác giả
biphan gửi lúc 25-11-2013 05:44 PM
danh sách Vip là nghệ sĩ thích BB hơi bị dài luôn {:440:}
Vip vẫn hay nói vui ...

nể bạn thật đó, ui mấy bạn Big Bang nhà mềnh, đúng là thần tượng của thần tượng, toàn sao bự và những người mình thích cũng thích các bạn í ^^ Thành viên mới hâm mộ Big bang, hiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách