Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Shine88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Chồng cũ của Choi Jin Shil - Jo Sung Min tự sát

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 10-1-2013 14:32:12 | Chỉ xem của tác giả
Đau lòng , choáng váng
khổ thân hai đứa trẻ
mất mẹ , mất cha
dù sao thì hãy cố gắng sống thật tốt nhé HwanHee và JunHee
!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 10-1-2013 16:37:16 | Chỉ xem của tác giả
Haizzzzzzzz
Tội 2 đứa trẻ
Cả cha mẹ đều tự sát
Thế giới showbiz quả là đáng sợ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 11-1-2013 17:53:56 | Chỉ xem của tác giả
bi kịch tiếp nối bi kịch mà
mẹ đi, chú đi, giờ đến lượt bố đi
không biết đời con trẻ sẽ trôi dạt thế nào
nhiều lúc ngẫm nghĩ cuộc sống quá khắc nghiệt mà
chúc hai em hãy mạnh mẽ để sống trong cuộc đời này
chứ không phải là tồn tại!!!
thành tâm chúc hai em được nhiều may mắn và hạnh phúc hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 12-1-2013 10:46:27 | Chỉ xem của tác giả
nói thật 2 đứa bé mồ côi cả cha lẫn mẹ thât đáng thương nhưng nghĩ lại đọc cái tin chồng của chị tự tự tôi lại chẳng thấy đáng thương chút nào mà càng thấy đáng kiếp thì đúng hơn. nói cho cùng mọi bất hạnh cũng do cha này mà ra đáng đạp chị ấy dốn ép chị ấy vào cái chết , cướp đi người mẹ của con mình, phản bội chi ấy(chưa kể còn muốn chiếm đoạt tài sản của chị ấy)dù biết 2 con của chỉ giờ chỉ còn bám víu vào ông bà của chúng, mà ông bà của chúng thì chỉ có thể nhờ vào phần tiền còn lại của chị thôi. gián tiếp khiến em trai người ta tự sát. thế thì người đó không có ân hận hối lỗi mà vui sống thì còn gì là công bẳng. ông đó như thế là đáng.
chủ topic cho tôi xin lỗi nhé nếu tôi có nói nặng quá nếu được thì đừng xóa bài tôi nhé. không phải anti ông này đâu mà xét tới cùng thì thấy thế đó mà

Bình luận

Hơn nữa, cũng không biết là ai khổ hơn ai :( Mình là người ngoài mà, chỉ có ai ở trong sự việc người ta mới biết sự thật như thế nào thôi. Nên đừng phán xét   Đăng lúc 12-1-2013 03:13 PM
Người chết thì cũng đã chết rồi, chết là hết, cái câu "đáng kiếp" của bạn thật đáng sợ.  Đăng lúc 12-1-2013 03:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 18-1-2013 16:14:51 | Chỉ xem của tác giả
thật sự quá tội cho 2 đứa trẻ
hết mẹ tự sát cậu tự sát giờ đến bố
đúng là showbit Hàn quá nghiệt ngã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 20-2-2013 20:42:21 | Chỉ xem của tác giả
ttnga gửi lúc 12-1-2013 10:46
nói thật 2 đứa bé mồ côi cả cha lẫn mẹ thât đáng thương nhưng nghĩ lại đọc cái  ...

đúng là ổng không trực tiếp giết người và mình cũng là người ngoài , chữ đáng kiếp cũng nghe đáng sợ nhưng bạn không thử nghĩ đi nếu không phải do ông chồng bạo hành người vợ như vậy đến mức chết đi sống lại như vậy , chị ấy lại là một người yếu đuối giàu tình cảm thì liệu bạn có cảm thông cho người đàn ông đó không, thêm nữa dù cho ngoại tình ly dị rồi thì chu cấp cho con không phải là điều mà người cha có trách nhiệm nên làm hay sao thế mà ngược lại ông ta lại nỡ nào tranh đoạt tài sản với chính con của mình chứ, vốn dĩ chúng đã côi cút đáng thương lắm rồi. vì là người ngoài cuộc nên mình đã ghi một câu mong các bạn thông cảm và xét cho cùng rồi đấy thôi. có câu nói cha mẹ dù xấu tốt đâu cũng là cha mẹ của mình cái đó đúng nhưng ghét hay tha thứ lại là chuyện khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 20-2-2013 20:43:35 | Chỉ xem của tác giả
ttnga gửi lúc 12-1-2013 10:46
nói thật 2 đứa bé mồ côi cả cha lẫn mẹ thât đáng thương nhưng nghĩ lại đọc cái  ...

đúng là ổng không trực tiếp giết người và mình cũng là người ngoài , chữ đáng kiếp cũng nghe đáng sợ nhưng bạn không thử nghĩ đi nếu không phải do ông chồng bạo hành người vợ như vậy đến mức chết đi sống lại như vậy , chị ấy lại là một người yếu đuối giàu tình cảm thì liệu bạn có cảm thông cho người đàn ông đó không, thêm nữa dù cho ngoại tình ly dị rồi thì chu cấp cho con không phải là điều mà người cha có trách nhiệm nên làm hay sao thế mà ngược lại ông ta lại nỡ nào tranh đoạt tài sản với chính con của mình chứ, vốn dĩ chúng đã côi cút đáng thương lắm rồi. vì là người ngoài cuộc nên mình đã ghi một câu mong các bạn thông cảm và xét cho cùng rồi đấy thôi. có câu nói cha mẹ dù xấu tốt đâu cũng là cha mẹ của mình cái đó đúng nhưng ghét hay tha thứ lại là chuyện khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách