Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Shine88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Chồng cũ của Choi Jin Shil - Jo Sung Min tự sát

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 6-1-2013 20:54:03 | Chỉ xem của tác giả
chuyện gì đang xảy ra vậy nhỉ ?sao ai cũng ích kỷ ,vô tâm thế không biết ,chú ra đi vui vẻ ,thảnh thơi như thế cơ à ???
tội nghiệp cho 2 đứa nhỏ ,không biết chúng sẽ sống ra sao ? liệu chúng có thể cười với cuộc sống này nữa hay không ?
cuộc sống đôi khi thật tàn nhẫn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 6-1-2013 21:17:18 | Chỉ xem của tác giả
Thương cho hai đứa nhỏ quá, trẻ con có tội tình gì đâu cơ chứ.
Đã mất đi mẹ, để rồi bây giờ mất luôn cả ba
Người lớn sao mà vô tâm, ích kỉ thế không biết, bị áp lực, bế tắc trong cuộc sống là tìm đến cái chết, họ chết là hết thế nhưng những người thân còn lại của họ của thì sao, nỗi đau này sao có thể vượt qua!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 6-1-2013 21:37:04 | Chỉ xem của tác giả
Có quá nhiều bi kịch xảy đến với gia đình và hai em. Hết mẹ, đến chú rồi bây giờ cha cũng ra đi. Thành thật chia buồn cùng gia đình. Mong hai bé sẽ vượt qua được nỗi đau, sự mất mát quá lớn này, mong bà ngoại sẽ nuôi dạy hai bé thật tốt. Dù biết showbiz Hàn có quá nhiều chuyện nghiệt ngã, nhưng chọn cách giải thoát như thế này thì quá ích kỷ, chỉ giải thoát cho bản thân mình trong khi vẫn còn hai đứa bé, giờ lại mất hết cha mẹ, bơ vơ. Hai bé hãy cố gắng và mạnh mẽ hơn nữa nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 6-1-2013 22:03:12 | Chỉ xem của tác giả
Sốc quá! Chúng mình là người ngoài cuộc mà đã thấy đau xót, huống hồ 2 đứa nhỏ. Tuổi thơ của 2 đứa sao lại toàn bi kịch thế, những người thân của chúng đều ra đi bằng con đường tự sát, đầu tiên là mẹ, rồi đến cậu và bây giờ là bố. Hy vọng 2 bé sẽ vững vàng và thật mạnh mẽ để vượt qua mất mát này, chúc bà ngoại thật nhiều sức khỏe để mãi bên cạnh 2 bé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 7-1-2013 05:46:54 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là tin sét đánh tội nghiệp mấy đứa con của
chị Choi Jin Shil quá người thân rủ nhau về bên kia
thế giới hết , không biết bây giờ các bé còn người
thân nào để lo nữa hay không ? đã mất mẹ giờ đây
lại mất cha nữa .Mong anh yên nghỉ bình yên .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 7-1-2013 08:22:43 | Chỉ xem của tác giả
Nhiều người trách móc anh này quá. Nhưng nói thật mình nghĩ anh này sống chắc cũng khổ lắm. Vì ai cũng quay sang trách móc anh ấy là kẻ đã giết chết chị Jin Sil và em chị ấy. Mà có khi con của anh ấy cũng ko phải là ko trách móc. Liệu có ai thông cảm để chia sẻ cho những lỗi lầm trong quá khứ của anh ấy ko? Chắc ko! Với lại tự nhiên dây chuyền tự tử trong nhà này làm mình thấy lo. Ko biết có uẩn khúc gì hay chăng? Như kiểu có lời nguyền ý. Hy vọng lời nguyền sẽ kết thúc ở đây. Anh ấy đã đi thì để anh ấy đi. Đừng trách móc anh ấy nữa. Chỉ mong các con của anh ấy sẽ không giống bố mẹ. Và bà ngoại của chúng sẽ sống vững để chăm chúng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 7-1-2013 09:28:18 | Chỉ xem của tác giả
Hai đứa trẻ đáng thương quá!

Tuổi nhỏ thì k biết nhưng khi lớn lên thì việc cha mẹ sẽ ảnh hưởng nhiều đến hành vi đây, thiệt là đáng buồn nhỉ.

Chúc 2 bé có nhiều can đảm hơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 7-1-2013 11:53:46 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời ơi, thấy thương hai đứa trẻ quá
sao cha nẹ chúng lại thế cơ chứ
dù gì thì cuộc sống vẫn tiếp diễn cơ mà, hơn nữa cũng phải nghĩ cho hai đứa trẻ chứ, còn nhỏ thế mà đã thành mồ côi cả cha lẫn mẹ rồi >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 7-1-2013 12:30:04 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tit mà thần cả người, cũng ko phải là fan của ss Choi nhưng thấy buồn quá. Toàn những người vô trách nhiệm chỉ biết nghĩ đến mình, khổ 2 đứa bé, con của người nổi tiếng cũng chả sung sướng gì, haizzzzzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 7-1-2013 14:16:01 | Chỉ xem của tác giả
Thương hai em nhỏ quá !

kí ức tuổi thơ của hai em toàn nước mắt và đau đớn

Những ám ảnh ấy sẽ chẳng thể nào mờ đi trong tâm trí.

Mẹ ... Cậu và ... Bố

Giờ ai sẽ yêu thương các em đây ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách