Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Shine88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Chồng cũ của Choi Jin Shil - Jo Sung Min tự sát

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 6-1-2013 11:29:41 | Chỉ xem của tác giả
thương 2 bé quá trời
chuyện gì đến với người lớn mình ko bik (dù nghĩ rằng hẳn phải có áp lực gì đó cũng nặng nề ko kém) đến múc họ có thể để lại con mình, ra đi trước
hôm qua bik đc cái trang netizenbuzz vào đọc những bình luận của K-netizen mới hiểu đc sức ép của dư luận bên Hàn đáng sợ quá, anh hùng bàn phím bên mình không bằng! Họ đã ghét ai thì thôi rồi, lời lẽ độc địa ko ai bằng!
Mong 2 bé sớm vượt qua nỗi đau, mạnh mẽ và lớn khôn bên bà mình <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 6-1-2013 11:44:56 | Chỉ xem của tác giả
Thật là một gia đình bất hạnh :(((((
Hai bé thật đáng thương, giờ chỉ còn mỗi bà ngoại thôi.
Thấy bên Hàn hào nhoáng vậy mà cuộc sống quả thật áp lực
Sáng sơm nghe tin thật là buồn cho 2 đứa trẻ :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 6-1-2013 12:05:23 | Chỉ xem của tác giả
tội 2 người con quá

mất hết người thân :(

không biết 2 em sống sao

R.I.P                             
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 6-1-2013 12:25:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Có lẽ 2 đứa trẻ này sẽ bị ám ảnh suốt đời vì chúng đã phải liên tiếp chứng kiến cả bố mẹ và cậu mình lần lượt tự tử. Cứ đà này liệu còn có người tiếp theo. Mong là ông bà sẽ yêu thương và dạy dỗ cẩn thận hai đứa trẻ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 6-1-2013 12:46:25 | Chỉ xem của tác giả
sao thế nhỉ???????
cái bi kịch gia đình này sẽ tiếp diễn đến khi nào nữa đây???
tội 2 đứa nhỏ quá >"< 1 tuổi thơ đầy đau khổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 6-1-2013 12:47:19 | Chỉ xem của tác giả
Không phải là mê tín nhưng mà hình như gia đình nhà ss Choi bi ma ám hay sao mà có 3 người tự tử theo cùng một kiểu thế này. Tội nhất là 2 đứa nhỏ giờ chỉ còn mỗi bà ngoại là người thân thôi.

Bình luận

me too, dù vô lý nhưng cứ 2 năm là có một người tự tử  Đăng lúc 6-1-2013 02:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 6-1-2013 13:19:45 | Chỉ xem của tác giả
Điều tọi nghiệp nhất vẫn là 2 đứa bé, chúng đã mất đi 1 người mẹ, 1 người cậu, và giờ đây lại mất đi cả người cha nữa, Jo Sung Min thật đáng trách vì đã đánh vợ khi còn sống chung, nhưng bây giờ ngay cả khi người vợ (cũ) đã mất, anh ta k thể nhẫn nhịn để nuôi 2 cháu trưởng thành hay sao mà làm như vậy?! Việc anh ta đã làm trong quá khư với người vợ quá cố nên được chuộc lại bằng cách chăm sóc 2 con thật tốt, vậy mà anh ta không làm được. Chỉ tội cho 2 cháu nhỏ và cả bà ngoại nữa.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 6-1-2013 14:13:46 | Chỉ xem của tác giả
cách đây không lâu xem một chương trình QM trên TV thấy 2 bé tươi cười vui vẻ, tôi nghĩ 2 bé đã vượt qua được cú sốc và tiếp tục trưởng thành như bao đứa trẻ khác...chưa gì 2 bé tiếp tục mất đi một người cha. Cả 2 còn chưa qua tuổi 15 mà phải chịu nhiều chấn động tâm lý hơn bất kỳ ai. Ngay cả người trưởng thành chưa chắc đã chịu nỗi huống hồ chi 2 bé, Điều này sẽ để lại tổn thương tâm lý nghiêm trọng cho cả 2 khi trưởng thành, nếu có chuyện gì buồn hay tuyệt vọng e rằng sẽ đi theo dấu vết ba mẹ. Lúc xem chương trình cả 2 bé đều mơ ước trở thành nghệ sĩ như mẹ. Nhưng ngẫm lại thì 2 bé không nên nối nghiệp mẹ sẽtốt hơn. Hy vọng cả nhà họ sẽ mạnh khỏe, nhất là người bà. Bây giờ bà là điểm tựa duy nhất của 2 bé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 6-1-2013 14:21:43 | Chỉ xem của tác giả
nhà này cứ như bị ma ám thế nhỉ,
không biết có liên quan đến xã hội đen không chứ sao lại tự sát,
Ss choi thì do áp lực công việc chứ anh này dù sao cũng không còn nổi tiếng và mọi việc đã yên rồi mà, khiếp thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 6-1-2013 14:33:31 | Chỉ xem của tác giả
vấn đề tự sát ở hàn quốc thật đáng báo động
ngừi đi rồi, mọi thứ đều hết, chuyện đau buồn ám ảnh còn lại chỉ để cho 2 bé nhỏ gánh chịu :((
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách