Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9615|Trả lời: 56
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Chồng cũ của Choi Jin Shil - Jo Sung Min tự sát

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Chồng cũ của nữ diễn viên quá cố Choi Jin Shil là Jo Sung Min đã tự sát.

Sau khi Choi Jin Shil tự sát vào tháng 10/2008, em trai cô cũng tự sát hồi tháng 5/2010. Bi kịch này lại tiếp diễn bằng một vụ tự sát khác. Jo Sung Min đã được tìm thấy treo cổ trong nhà bạn gái anh. Dù cảnh sát đang điều tra sự việc nhưng có vẻ như các con của Choi Jin Shil lại mất đi một người thân yêu nữa.

Jo Sung Min đã chịu đựng những bình luận ghét bỏ trong một thời gian dài kể từ cái chết của vợ mình. Không chỉ có vậy, anh từng là một cầu thủ bóng chày xuất sắc nhưng gặp một số vấn đề vì chấn thương. Nhiều người nuối tiếc cho anh nhưng cũng đau buồn thay cho hai đứa trẻ anh bỏ lại.

Vài ngày trướcHwanhee và Junhee đã cám ơn diễn viên hài Lee Young Ja vì đã chăm sóc chúng và cười rất tươi trên màn ảnh.

Hãy bày tỏ tấm lòng đến Hwanhee và Junhee cùng những người bị ảnh hưởng bởi tin tức chấn động này.

[email protected]
http://www.allkpop.com/2013/01/b ... min-commits-suicide
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-1-2013 09:22:16 | Chỉ xem của tác giả
Ôi tội hai đứa con quá.

Cả bố mẹ và chú của mình cùng tự sát.

Thực sự tình trạng tự sát ở Hàn đáng báo động thật.

Tỷ lệ tự sát Hàn và Nhật rất cao, chứng tỏ áp lực cuộc sống ở đây phải thế nào ấy chứ.

Aigoo~. R.I.P Jo Sung Min

Bình luận

cái gì cũng cần tiền! k có tiền k sống nổi mà! nhìn vậy thôi chứ bên đó áp lực lắm =.="  Đăng lúc 11-1-2013 07:58 PM
uh nhỉ?sao tự sát nhìu thế  Đăng lúc 11-1-2013 03:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-1-2013 09:23:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
đọc cái tít mà giật mình
nếu đúng thế thật thì tội hai đứa trẻ quá
hết mẹ, cậu rồi giờ là cha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-1-2013 09:26:12 | Chỉ xem của tác giả
ôi giời,  nghe cái tít mà hãi thế :((
sao gia đình này lại ra nông nỗi này cơ chứ
tội cho hai đứa con quá,
ngày xưa mình ghét bác này vì tội đánh đập vợ con, đối xử tàn nhẫn với chị Choi
giờ bác ý cũng k thoát được cuộc sống của mình sao mà phải tìm đến cái chết bằng cách này cơ chứ :(
một kết cục buồn quá cho một gia đình :(((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-1-2013 09:27:40 | Chỉ xem của tác giả
choáng váng quá, giờ 2 đứa nhỏ phải tính làm sao khi bố mẹ chúng đều tự sát. Tỉ lệ tự sát ở Hàn Quốc ngày càng cao, con người sống quá nhiều áp lực dẫn đến mắc chứng trầm cảm đây mà.
Xin chia buồn với gia đình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-1-2013 09:29:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chán quá đi....
Bé trai với bé gái phải làm thế nào đơi?!?
Cũng tại bạo lực mà ra... Cũng tại thông tin sai sự thật mà ra...
Hôm trước mới vừa nhắc đến ss Choi thì hôm nay lại có tin liên quan đến ss:(
Cuối cùng ng bất hạnh nhất là 2 đứa nhỏ:((=((
Thời đó 2 đứa nhỏ còn hỏi "mẹ lên thiên đường khi nào mẹ về"
Thì bây h chắc tụi nhỏ cũng đã lớn khôn và ....:(

Bình luận

đọc xong tin này thấy chán quá >"<  Đăng lúc 6-1-2013 11:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-1-2013 09:32:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng vừa trans news này xong thì thấy bạn trans rồi.
Hôm nay chỉ mới ngày 6 mà K-biz có nhiều BREAKING quá. Thật là thấy tội cho mấy đứa trẻ. Hình như 2 đứa khoảng 12-15 tuổi thì phải. Chứng kiến mẹ, cha và cậu tự tử chắc phải suy sụp lắm.
Phải rút kinh nghiệm. Ghét ai cũng đừng nói quá đáng. Từ những lời mình nói mà người ta ảnh hưởng rất nhiều.
Thanks bạn dịch news.

Bình luận

moi chi co dau nam 2013 thoi ma nhieu chuyen vui va chuyen buon that  Đăng lúc 6-1-2013 12:32 PM
mình cũng nghĩ thế, không nên ghét bất kì ai cả vì chúng ta k sống cuộc sống của họ nên không thể hiểu hết tất cả để mà bình luận :(  Đăng lúc 6-1-2013 10:11 AM
ômô, đúng là chỉ mới có 6 ngày thật!! Mình cứ tưởng đã vài tháng rồi cơ đấy, sao mới có 6 ngày đầu năm mà lại có quá nhiều chuyện xảy ra vậy chứ??  Đăng lúc 6-1-2013 09:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-1-2013 09:33:22 | Chỉ xem của tác giả
Thật tội cho 2 đứa trẻ quá
Bi kịch của 1 gia đình......
Mong 2 đứa có thể vượt qua chuyện gia đình, luôn luôn khỏe mạnh và sẽ đạt được thành công khi trưởng thành

Bình luận

thuong cho Hwanhee -Junhee wa, 2dua be nay khi lon len se the nao day,,,, Uj,ng lon it ki that !....uhmmm  Đăng lúc 6-1-2013 01:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-1-2013 09:38:56 | Chỉ xem của tác giả
Bất ngờ quá..!! Tội nghiệp 2 đứa bé, còn nhỏ xíu @@..
kết cục quá buồn thảm... hết mẹ rồi tới cha :-<
xin chia buồn với gia đình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-1-2013 09:39:39 | Chỉ xem của tác giả
Cách đây vài tháng tôi còn tình cờ thấy HwanHee và JunHee trên Qualification men, chúng đã lớn lên rất nhiều và còn mang trong mình những ước mơ hoài bão riêng nữa. Tôi thầm cảm ơn ông trời và bà ngoại đã yêu thương hai đứa trẻ này, để chúng không còn bị tổn thương. Thế mà giờ đây lại cái gì nữa thế này??? Vẫn biết chẳng bao giờ có thể hiểu nổi lí do nhưng chẳng lẽ không thể chỉ cần nhìn 2 đứa con mà tiếp tục sống sao anh?

Bà ngoại ơi, cuối cùng thì chỉ còn mỗi mình bà thôi...

Bình luận

rốt cuộc tuổi thơ của 2 đứa nhỏ chỉ toàn khổ đau mà thôi  Đăng lúc 6-1-2013 12:47 PM
like!  Đăng lúc 6-1-2013 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách