Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Issac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Câu chuyện tình yêu của Yoo Jae Suk và Na Kyung Eun "Anh không phải là siêu

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 16-8-2013 10:43:51 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday to Chú Jae Suk ( lời chúc muộn )
Mình lần đầu tiên biết chú từ CT FO1 và mình rất ấn tượng bởi sự hài hước của chú
Chúc cô chú mãi hạnh phúc và chú luôn đem lại tiếng cười cho m.n
GATO quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 16-8-2013 11:05:33 | Chỉ xem của tác giả
Rõ ràng toàn là kiểu chuyện vui vui tình cảm mà cũng khóc nữa luôn :(
Chú Châu Chấu tốt bụng dã man :( Chú chiều vợ ghê cơ :x
Lấy chú thì cô Kyung Eun đúng là hạnh phúc nhất trên đời luôn :x 2 người lúc nào cũng tình cảm như vợ chồng mới cưới ấy hehe, ngần này tuổi rồi chú còn ngượng nữa chứ hehe
Đừng nói tới mấy cái bảng xếp hạng người đàn ông lí tưởng để lấy làm chồng hiện giờ, cháu thấy chú đứng luôn thứ nhất đi khỏi xếp hạng :">

Tks bạn chủ thớt nhiều nhiều :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 16-8-2013 12:28:07 | Chỉ xem của tác giả
oa ngọt ngào quá!yêu chú nhìu, mong chú lun hạnh phúc, giờ nhớ lại mới biết hồi trước xem show của ss hyori tham gia show IC từ năm 2006 thì phải có giọng nói một người đọc câu hỏi hay gì đấy trong show, hóa ra là bà xã của bác sau này ak.
có ai như mình ko? vừa đọc câu chuyện tình yêu của bác vừa nghe Sweet Sorrow "No matter how much i think about you" cảm giác rất{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 16-8-2013 13:07:38 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi ngưỡng mộ và ganh tỵ với cô Na Kyung quá!!! Hai vợ chồng tình cảm quá :)
Xem RM thích nhất là chú Châu Chấu, lần đầu tiên thấy một người hài hước dễ thương như chú, nhưng cũng rất manly nữa, ngay cả Sèo còn nói chú Jae Suk là mẫu người lý tưởng của ẻm.
Chúc 2 vợ chồng chú luôn yêu nhau và hạnh phúc như vậy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 16-8-2013 13:10:53 | Chỉ xem của tác giả
tình cảm của 2 người cảm động quá
bây giờ thì đã có 1 phần để giải thích cho việc tại sao chú lại được yêu thích như vậy.
chú là người quá quá tâm lí và yêu vợ.và thích nhất là chú ko bao giờ phàn nàn với vợ câu nào khi về nhà mặc dù lịch làm việc của chú luôn dày đặc dễ gây stress.luôn luôn lắng nghe và tôn trọng người bạn đời của mình.đó là sợi dây xuyên suốt giúp gắn kết tình cảm của 2 người lại  với nhau
chú là người bạn tốt,1 người đồng nghiệp tốt,1 Mc tốt và lmf 1 người chồng tốt-điều mà không phải người đàn ông  nào cũng làm đk.
tình cảm của cô chú thật tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 16-8-2013 13:54:41 | Chỉ xem của tác giả
ngưỡng mộ vợ chồng chú châu chấu quá đi, theo chú từ FO đến RM, và còn theo dài dài nữa, không phải chỉ vì sự hài hước mà còn là sự ấm áp, rất biết quan tâm đến mọi người của chú nữa. Chúc chú luôn thành công trong sự nghiệp nhé, dù là điều này làm chú không thể dẫn vợ con đi chơi bình thường ở công viên được :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 16-8-2013 14:04:29 | Chỉ xem của tác giả
Chú tuyệt vời quá. Quan tâm lo lắng luôn ủng hộ  vợ. Thiệt sự là quá ghen tị với vợ chú a~.
Trước đó thời FO là đã thíc chú rồi, coi RM càng thíc hơn h đọc bài này lại càng ngưỡng mộ chú.
Chúc 2 vợ chồng chú sống hạnh phúc a~ {:295:}
Thanks chủ thớt nhiều {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 16-8-2013 15:13:16 | Chỉ xem của tác giả
biết chú châu chấu từ lâu r nhưng phải xem Running Man và Family Outing ms nhớ đến chú.
cảm ơn bạn dịch nhiều lắm.
mong bạn có nhiều bài dịch nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 16-8-2013 16:36:25 | Chỉ xem của tác giả
Chú Châu Chấu quả là rất đáng ngưỡng mộ. Mình thấy ai trong ngành hoặc là đã từng cộng tác với chú chưa hề chê chú ở một điểm nào cả. Chuyện của chú với vợ bình thường cũng không thấy chú nhắc gì khi ở trên TV mấy. Những mẩu chuyện nhỏ thôi nhưng mà làm mình rất cảm động. Chú ý ngay từ khi hẹn hò đã là một người đàn ông tình cảm, luôn quan tâm đến người yêu rồi. Khi cưới nhau, chỉ từ những chuyện nhỏ như giúp đỡ vợ lau điều hòa, dắt con sang nhà bạn chơi để vợ được nghỉ ngơi, những điều ấy không phải một người nam nghệ sĩ nào cũng có thể làm cho phụ nữ của mình.

Cảm ơn bạn đã dịch tin dài thế này. Chắc hẳn bạn cũng phải là một người yêu mến chú nhiều :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 16-8-2013 17:46:40 | Chỉ xem của tác giả
Xem show thấy chú lúc nào cũng quan tâm các thành viên khác. Người nổi tiếng khi làm việc với chú đều rất yêu quý và thể hiện sự ngưỡng mộ chú. Đọc cái này xong lại càng thích chú vì chú quá lãng mạn chiều vợ hết mức một người chồng đáng ngưỡng mộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách