Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 426|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Câu chúc ngày 8-3 hay nhất quả đất là đây

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ngày quốc tế phụ nữ 8 tháng 3 là ngày toàn thế giới tôn vinh những công lao to lớn và người phụ nữ. Ngày mà phái mạnh luôn dành cho một nửa của thế giới những tình cảm sâu sắc và lòng biết ơn nhất.
Để chào mừng ngày 8/3, chúng tôi xin tổng hợp lại những câu chúc ngày 8-3 hay nhất như một món quà tặng 8-3 , một lời cảm ơn tới tất cả các chị em phụ nữ trong ngày này.

Câu chúc ngày 8-3 hay nhất dành cho mẹ

Nhân ngày Quốc tế Phụ nữ 8-3, con chúc mẹ luôn tươi cười, dồi dào sức khỏe và luôn là người phụ nữ đẹp nhất trong mắt bố con và mọi người.

Mẹ! Cảm ơn mẹ rất nhiều vì mẹ đã sinh ra và nuôi con khôn lớn.Con luôn cầu mong mẹ mạnh khoẻ và hạnh phúc không chỉ riêng ngày 8-3. Lúc nào mẹ cũng ở trong trái tim của con. Con yêu mẹ nhiều lắm, mẹ kính yêu của con.

Mẹ ơi! Mẹ là món quà quý giá nhất mà ông trời đã dành cho con. Con cầu mong mẹ sẽ luôn mạnh khỏe để mãi ở bên chúng con. Con yêu mẹ.

Câu chúc ngày 8-3 hay nhất dành cho vợ

Nhân ngày 8-3, anh chúc em thành công trong sự nghiệp, nhưng với anh sức khỏe của em vẫn là quan trọng nhất để anh luôn có được em bên cạnh. Từ trái tim, anh gửi đến em tình yêu thương chân thành nhất. Em là quà tặng, là tài sản vô giá của cuộc đời anh và các con. Em hãy luôn tươi cười nhé! Yêu em nhiều.

Ngày 8-3 sắp đến, anh chúc em luôn mạnh khỏe, tươi trẻ và mãi là người vợ tốt của anh, người mẹ hiền của các con. Tình yêu anh luôn đỏ thắm như hoa hồng và ngọt ngào như hương vị của sô cô la kia. Anh yêu bà xã rất nhiều.

Chúc vợ yêu một ngày mùng 8-3 thật nhiều niềm vui và hạnh phúc. Những lúc ở bên em là những lúc anh cảm thấy tràn đầy hạnh phúc, ngọt ngào. Vợ chồng mình sẽ cùng nhau vun đắp và xây dựng mái ấm gia đình vợ nhé.

Câu chúc ngày 8-3 hay nhất dành cho bạn gái

Câu chúc ngày 8-3 hay nhất dành tặng cô giáo

Quả là những lời chúc hay phải không các bạn, nhưng nếu vẫn chưa hài lòng, mời các bạn xem rất nhiều câu chúc hay khác tại đây: câu chúc ngày 8-3 hay nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách