Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Vyoong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cập nhật Weibo Thiên Thiên nhanh nhất chính xác nhất ^_^

[Lấy địa chỉ]
31#
 Tác giả| Đăng lúc 22-1-2018 23:42:25 | Chỉ xem của tác giả
2017-11-14 20:08
#livestream tôi tại @荔枝FM chờ bạn, không biết phúc lợi 1 trăm vạn muộn như thế này, mọi người có hài lòng không ?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
 Tác giả| Đăng lúc 22-1-2018 23:44:45 | Chỉ xem của tác giả
2017-11-15 14:16
Giang Thần mà kiêu ngạo sao? Tôi không nghĩ như vậy đâu. [icon - đăm chiêu]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
 Tác giả| Đăng lúc 22-1-2018 23:47:00 | Chỉ xem của tác giả
2017-11-17 18:10
#GửiThanhXuânĐơnThuầnTươiĐẹp
Chụp ra bạn và những điều tươi đẹp @FaceuApp

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
 Tác giả| Đăng lúc 22-1-2018 23:48:21 | Chỉ xem của tác giả
2017-11-18 21:40
200w[doge]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
 Tác giả| Đăng lúc 22-1-2018 23:49:41 | Chỉ xem của tác giả
2017-11-20 10:38
"Chia sẻ hình ảnh"

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
 Tác giả| Đăng lúc 22-1-2018 23:55:53 | Chỉ xem của tác giả
Bạn muốn xem trong túi xách của tôi có những gì sao? Đến đây tôi sẽ cho bạn xem! Tìm kiếm Weixin @芭莎娱乐 @芭莎星时尚 ngôi sao thời trang chờ đón vào ngày mai

BAZAAR INTERVIEW
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
 Tác giả| Đăng lúc 22-1-2018 23:58:05 | Chỉ xem của tác giả
2017-12-3 21:15
"Anh biết mấy đứa vẫn luôn giục anh phát phúc lợi 400 vạn fans, anh nghĩ lâu lắm mà không biết đăng cái gì, không ngờ cuối cùng mấy đứa đã đưa phúc lợi cho anh trước. Cảm ơn Tencent Video cho tôi vinh dự này, càng cảm ơn hơn nữa sự ủng hộ của mỗi một Mạt Chược đối với anh. Từ khi "Tiểu mỹ hảo" phát sóng tới giờ, được tầm 1 tháng, cũng không phải là dài, nhưng vì có mấy đứa luôn bên cạnh, anh rất vui. Thật sự rất cảm ơn mấy đứa, anh sẽ tiếp tục cố gắng, hy vọng sau này mỗi ngày đều có thể cho mấy đứa niềm vui bất ngờ và sự trông đợi. Hy vọng mấy đứa có thể bên anh mỗi ngày. "

Weibo dài nhất, có chiều sâu nhất của anh nhà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
 Tác giả| Đăng lúc 22-1-2018 23:59:36 | Chỉ xem của tác giả
2017-12-6 00:00

"Cùng @chu Nhất Vi bậc thầy "diễn xuất", rất vui đó."

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
 Tác giả| Đăng lúc 23-1-2018 00:01:45 | Chỉ xem của tác giả
2017-12-9 15:38

"“ Gửi đến các bạn khán giả yêu thích <<Gửi thời đẹp đẽ>>:
“Xin chào, tôi là diễn viên Hồ Nhất Thiên, diễn vai Giang Thần trong <<Gửi thời đẹp đẽ..>>.” Thời gian gần đây đều tự giới thiệu với mọi người như thế, tôi thậm chí có lúc phân không rõ được ranh giới giữa chính bản thân và nhân vật Giang Thần. Trong rất nhiều cuộc phỏng vấn MC đều hỏi tôi cùng một câu hỏi “Bạn cảm thấy mình và Giang Thần giống nhau không?”, câu trả lời của tôi vẫn luôn là lời khẳng định. Những dồn nén trong tâm tư tình cảm và rất nhiều những khoảng khắc “không nói được thành lời” chính là điểm tương đồng lớn nhất giữa hai chúng tôi. Do đó mà trong thời gian phát sóng <<Gửi thời đẹp đẽ...>>, tôi vừa vui mừng vì thái độ đón nhận của mọi người đối với bộ phim cũng như đối với chính tôi, nhưng cũng vừa hồi hộp, đột nhiên nhận được nhiều sự yêu thích như thế, trong lòng vừa mừng lại vừa lo. Tôi cũng giống như nhân vật Giang Thần trong phim, đối diện với các bạn “Tiểu Hy” đột nhiên rất thấp thỏm, tôi bây giờ có xứng với sự ái mộ của các bạn không, tôi liệu có thể hồi đáp được phần nào tình cảm của các bạn chứ?
Thật ra tôi vốn không hoàn mỹ giống Giang Thần, tôi chỉ là một người rất bình thường thôi. Xuất thân bình thường, hoàn cảnh gia đình bình thường, quá trình trưởng thành cũng không có gì đặc sắc, hơn 20 năm nay đều bình bình đạm đạm mà trải qua. Nhưng rồi nhờ bộ phim <<Gửi thời đẹp đẽ...>>, tôi mới may mắn được công chúng biết đến, được xuất hiện trước mặt các bạn Mạt Chược. Hơn 1 tháng nay, tôi quen dần với các bạn, có được các bạn, sự yêu thương và ủng hộ của các bạn, biến tôi thành một con người đặc biệt hơn. Lời cảm ơn dù đã nói qua bao nhiêu lần rồi, nhưng tôi vẫn muốn nói một lần nữa, thật sự, thật sự rất cảm ơn các bạn.
Đồng thời tôi cũng muốn cảm ơn đội ngũ của tôi, cảm ơn họ đã đem vai Giang Thần này đến cho tôi. Gần hai năm nay chúng ta đã cùng nhau cố gắng, nỗ lực mới có được ngày hôm nay, con đường sau này chúng ta nhất định sẽ cùng nhau đi tiếp. Con đường của nghệ sĩ mới nhất định sẽ có rất nhiều khó khăn phía trước, nhưng vẫn hi vọng mọi người cho chúng tôi thêm chút thời gian, tin tưởng ở tôi, cũng như tin tưởng vào đội ngũ của tôi, tin rằng chúng tôi sẽ ngày càng trở nên tốt hơn.
<<Gửi thời đẹp đẽ...>> đã đến hồi kết thúc, dù không muốn nói lời tạm biệt thì vẫn phải tạm biệt, dù sao tôi tin rất nhanh thôi sẽ có ngày được gặp lại các bạn. Để xứng đáng với tình yêu của các bạn dành cho, tôi sẽ làm việc chăm chỉ, không ngừng nỗ lực, cố gắng phát huy bản thân, để lần gặp lại tiếp theo trên màn ảnh rộng mọi người có thể nhìn thấy được một tôi không tầm thường, sau đó tiếp tục sát cánh bên tôi, một ngày rồi lại một ngày."

//Đây mới thật sự là weibo dài nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
 Tác giả| Đăng lúc 23-1-2018 00:03:30 | Chỉ xem của tác giả
2017-12-17 19:58

Kết thúc công việc [ngáp dài]

//Ảnh giường chiếu... hơi mất nết xíu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao