Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: boconganhpp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cập nhật weibo của Lão đại/ update mới nhất - ngày 28/02/2015

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 1-7-2012 22:11:51 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 19:04 19/6

Xem ra quả bom của đám nhỏ thành công rồi này! Mau lăn dậy đi @ Đạo diễm Lâm: làm phiền chuyển tiếp

Khói lửa tới rồi! Hãy theo dõi và bình luận cho Hướng về nơi khói lửa. Triều đại của các fan đến rồi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 1-7-2012 22:21:33 | Chỉ xem của tác giả
9:40 20/6 Weibo

Các bạn nhỏ hãy cùng nhau ủng hộ chương trình Sao vì lợi ích cộng đồng. Đem năng lượng Hắc Bạch của chúng ta chuyn hóa thành tình yêu thương. Chỉ cần có tình yêu, phép màu ắt sẽ đến. Các bạn nhỏ vì tình yêu mau lăn dậy nào

Bắt đầu rồi, chương trình vận động quỹ trường học bằng năng lượng " Hắc Bạch" của NKL. Không cần biết bạn ở đâu, từng câu bạn nói, từng chữ ký bạn ký đều sẽ một phần chuyển tiếp của tình yêu thương. Giờ đây hãy nhấc điên thoại lên nào và cùng NKL tham dự ctrinh vì lợi ích cộng đồng này.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 1-7-2012 22:31:12 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 10:19 a.m 23/6

Mưa lớn mấy ngày liền khiến căn bệnh lâu năm thấp khớp lại được dịp hoành hành, năng lượng dần bị ăn mòn từ bên trong bởi sự tiêu cực... ban đầu là hâm hấp, ngồi nghe nhạc và tưởng tượng cơn mưa lớn ấy là những giọt lệ to như những viên ngọc trai của ông trời đang xót thương những uỷ khuất của con người. Buộc phải ngừng quay, lôi cái máy ghi âm 5D3 ra ngồi phát tiết. Tập xác định là bữa nay phải chén bánh tét thay cơm rồi. Tự nhắc mình Năng lượng đen trắng bạo phát lấy lại cân bằng nào. Chúc mừng tiết Đoan Ngọ @... Link

Bình luận

Hự, ka bị thấp khớp sao??? Cái bệnh này trở trời là khổ lắm nè. :(( Mà bị đau vậy vẫn ngồi mơ tưởng đc sao ka ơi.  Đăng lúc 1-7-2012 10:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 1-7-2012 22:42:08 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 15:39 p.m 24/6

Bay cùng với giấc mơ @gấu Trùng Khánh Ma Lạt_ yoyo: các tiểu phích lịch anh có thể bay aaaa cuối cùng trời không có mưa cảm ơn cát ngôn của Cao lão sư nha

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 1-7-2012 22:50:50 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 4:45 a.m 25/6

Vừa tắm nước nóng thật thoải mái, xong xuôi bật ti vi lên, xem được một trận bóng đá kịch tính, hưởng thụ quãng thời gian tự do của riêng mình. Đoạn lại bật máy tính, ngắm nghía mấy bức ảnh hồi đi lặn, tâm hồn cũng trở nên lãng đãng, mơ mộng... Giữa đêm khuya, lại tham lam những khoảnh khắc của tự do

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 1-7-2012 23:01:07 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 18:49 p.m 25/6

Click vào đây, vì học sinh yêu thương, đem " Năng lượng đen trắng" của chúng ta tập trung lại, tổng cộng liệu có bao nhiêu năng lượng đen trắng vào trang web này ta? Mau tìm kiếm trước 17h ngày 26 nhé, sẽ có bất ngờ cho các bạn ý

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 1-7-2012 23:17:34 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 9:08 a.m 26/6

Tôi có thói quen cứ lúc nào công việc mệt mỏi quá, thì lại tự chìm đắm vào trong thế giới tinh thần. Gần đây, tôi rất hay nghĩ về vùng biển xanh, bờ cát trắng và ánh mặt trời ấm áp của cùng Maldives. Xong xuôi chuyện công ty có lẽ đi du lịch luôn thôi. Được tới khu nghỉ mát Maldives, chẳng khác chi lạc vào chốn thiên đường lãng mạn. Đó là một khung cảnh của trời biển đẹp đến nao lòng, là bờ cát trắng trải dài bất tận, là những căn hộ ven biển lãng mạn và sang trọng... Giá mà được đến đó đóng phim... được nghỉ ở đó 2 tháng lận... OMG... nếu vậy thì cảm hứng chụp ảnh của tôi sẽ thành bất tận không có điểm dừng mất thôi!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 1-7-2012 23:24:35 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 20:05 p.m26/6

Hãy chuẩn bị tới địa điểm tiếp theo nào cẩn thận nhé! Tôi là một gã nghiện làm việc đó

Dự án " Paris biến hoá" của NKL đã thành công ngoài mong đợi, các cơ quan thuế cũng phải chủ động giảm giá. Thực tế ra, khách sạn, xe hơi, nhà hàng... vân vân... tất cả đều tốt đẹp. Xem ra, nếu cần thiết, vì lần này, sẽ đi Châu Âu lần nữa thôi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 1-7-2012 23:28:39 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 7:18 a.m 28/6

Mọi người cũng biết hôm qua anh bận quá, không lên chơi cùng mọi người được. Hôm nay tạo hình cổ trang phim ảnh thế này nhé @ rất nhiều người Mọi người thấy sao hehe!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 1-7-2012 23:31:02 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 14:36p.m 30/6

Hôm nay tựa tựa thế này thôi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách