Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: boconganhpp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cập nhật weibo của Lão đại/ update mới nhất - ngày 28/02/2015

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 1-7-2012 18:07:52 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 18:58 p.m 27/5

Haha, khiến mọi người lo lắng rồi! Hôm nay như thế này đó

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 1-7-2012 18:09:06 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 48' trk, 28/5

Hãy vì tình yêu thương mà chuyển tiếp nào! Kỳ quốc gấu trúc dân, mau tới nhận lệnh! Panda chúng dân ghé thăm, vì sự điên cuồng cho tình yêu thương! Truyền đi!

Hà Quýnh: Chỉ đến cuối tuần đã được phát sóng trực tiếp, nhưng chúng tôi vẫn tiếp tục như một hành động cho tình yêu thương # Thiên đội yêu chuyển tiếp# mỗi lần qua weibo chia sẻ, là đóng góp thêm 1 dollar cho quỹ xe bus học sinh. Cảm ơn các bạn, chúng ta vì tình yêu thương mà xông pha nào!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 1-7-2012 18:10:08 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 21:12 p.m 28/5

Mấy lời nói của người anh em tốt đã khiến tôi cảm động thật sâu , muốn cùng gấu trúc kỳ quốc mình chia sẻ. Hoàn cảnh có thể thay đổi nhiều thứ, liệu có hay không bao gồm cả cái tâm của con người đây? Đừng quên ước nguyện thuở ban sơ, cũng đừng mất đi bản tâm của chính mình. Hỗ miễn*
P/S: Đừng có quên chuyển tiếp cái weibo này nhé!

Người đi rồi, trà lại lạnh, là quy luật tự nhiên vốn có! Người chẳng đi, trà vẫn lạnh, chính là thói đời nóng lạnh! Một ly trà,  Phật gia thấy rõ Thiền, Đạo gia hiểu được về Khí, Nho gia trông rõ về Lễ, Thương gia lại nhìn được chữ Lộc. Ly trà nói: tôi vốn chỉ là một ly nước, cái người thấy được chẳng qua chỉ là những điều sẵn trong tâm tưởng của người, người nghĩ là cái gì, thì cái gì ấy chính là tôi. Tâm trong trà, trà tại tâm

P/S đặc biệt thik cái weibo này của kaka, cả 2 stt đều có ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 1-7-2012 18:11:32 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 15:45 p.m 30/5

Khứa khứa, đến ngay, đến ngay đây rồi lại tiếp tục chuyển tiếp cái này đi

Daily Star thông báo: hôm nay chuyên mục " Thế giới giải trí của sao" sẽ dẫn các bạn đến với Ngô Kỳ Long, Ngô lão bản đang làm việc ở Hoành Điếm, muốn biết anh ấy đang làm việc như thế nào không? Có muốn biệt trạng thái làm việc với nghỉ ngơi của anh ấy ra sao không nào? Hoặc có muốn giành được phần quà của Ngô Kỳ Long mà tạp chí đã đặc biệt chuẩn bị cho độc giả không nào? Vậy thì nhất định phải theo dõi chương trình lúc 17:00 tối nay trên đài Đông Phương nhé!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 1-7-2012 18:13:55 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 0:36 a/m 31/5

Vừa mới xem xong một lá thư được gửi từ Đài Bắc tới, thấy thật cảm động và mãn nguyện. rất nhiều bạn nhỏ tại kỳ quốc này đã trở thành bạn tốt, có được sự ủng hộ tinh thần, cổ vũ tinh thần. Đây là điều tôi muốn được thấy nhất. Có lẽ các bạn còn chưa gặp mặt nhau, nhưng lại gặp nhau ở nhiều điểm chung. Đây có lẽ là duyên phận đi, đã tạo thành một ấn tượng sâu sắc. Hãy trân trọng nhé! Tạo nên những tình bạn thuộc về kỳ quốc ta.
P/S: Dưới là bức ảnh chiến thần nghịch mấy viên đá   

P/S: lên kể vs kaka ác mộng, lại bị sự đáng yêu của kaka làm mềm nhũn rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 1-7-2012 18:16:47 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 8:50 a.m 1/6

Vì nụ cười hồn nhiên của các bạn nhỏ, đám nhóc nhà ta mau hành động đi

Ngày mai 1/6, từ 11h-đến 12h, Baidu sẽ cùng với đối tác liên kết thực hiện chương trình " Bữa trưa miễn phí." Các bạn có thể thông qua Baidu hoặc các trang web quảng cáo  về " Một khắc phúc lợi cộng đồng này."

P/S: đoạn chữ xanh còn dài nhưng e ko có nhiều thời gian lắm, đại ý là thế thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 1-7-2012 18:19:03 | Chỉ xem của tác giả
17:56 p.m 1/6

Lâu lắm rồi không hát liveshow, thấy hơi lo lắng, {:266:} chỉ sợ mắc lỗi cũ quên mất lời.{:293:}  Hôm nay không khí buổi tập thử rất tốt, giống như một nhóm bạn bè vui vẻ tụ hội. Ngoạn vui và làm việc cũng tốt. Truyền Hình Hồ Nam & Thiên Thanh đội: cố lên nhé! Đám nhóc lóc chóc, hẹn tối nay nha! Phải giành năng lượng cho buổi trực tuyền tối nay!
P/s: Buổi diễn tập hôm nay diễn ra vậy nè   

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 1-7-2012 18:20:39 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 22:03 1/6

Anh vừa tham gia cuộc bầu chọn của Thiên Thanh nhất đội [ Ngô Kỳ Long hát cái gì], anh chọn " Em là đóa hoa của anh", các bạn cũng mau thể hiện biểu tình đi.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 1-7-2012 18:21:40 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 0:51 2/6

Hôm nay kết thúc thật hoàn mỹ nha, cảm ơn sự ủng hộ của các bạn nhỏ, cảm ơn sự quyên góp từ những tấm lòng nhân hậu. Đám nhóc nhà chúng ta là có tình nhất {:308:} Cúi đầu {:301:} Vì tình yêu thương!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 1-7-2012 18:23:06 | Chỉ xem của tác giả
Weibo 6:02 a.m 2/6

Phúc lợi từ weibo: " Qũy phát triển dành cho thanh thiếu niên TQ", trả lời weibo: Lưu Đào, cám ơn nha!

Lưu Đào: Nhìn thấy dịch vụ cộng đồng này, nhịn không được, cùng tham gia chương trình ":" xây dựng cây cầu tình yêu cuộc sống cho trẻ em 6 tuổi mắc bệnh bạch cầu" đừng buông bỏ cố gắng, mọi người cùng hợp lực! Đem đến cho các em một sinh mệnh mới nào!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách