Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5342|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cặp đôi "Yêu phải anh em" Trần Sở Hà và Lại Nhã Nghiên tình cảm trong FM Châu Á tại Đài Bắc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Cặp đôi "Yêu phải anh em" Trần Sở Hà và Lại Nhã Nghiên tình cảm trong FM Châu Á tại Đài Bắc

Tiếp nối thành công của Drama thần tượng Đài Loan "Yêu phải anh em" (Bromance), một tour họp mặt fans Châu Á được tổ chức để người hâm mộ có thể gặp gỡ nam nữ diễn viên chính của bộ phim. Buổi họp mặt đầu tiên được tổ chức ở Đài Bắc vào 19/3. Dù trời mưa nhưng có hơn 1000 fans từ khắp Trung Quốc, Hong Kong và Singapore sẵn sàng xếp hàng dưới mưa mua vé để được gặp gỡ thần tượng.

Trong suốt buổi phỏng vấn tại sự kiện, nam nữ chính Trần Sở Hà và Lại Nhã Nghiên được hỏi không biết cả hai có dự định thực hiện một album ảnh. Nhã Nghiên cho biết cô thích mặc "vest" hơn vì bản thân là người kín đáo, nhưng Sở Hà đột nhiên bước lên trước bảo vệ cô và nói: "Còn tôi sẽ khỏa thân che trước mặt cô ấy"

Buổi họp mặt bắt đầu vô cùng náo nhiệt với tiếng la hét của fans trước cảnh "bed scene" của Trần Sở Hà và Lại Nhã Nghiên. Mặc dù nhiều fans muốn nhìn thấy Nhã Nghiên mặc váy, nhưng nữ diễn viên vẫn xuất hiện trong bộ vest nam, tuy vậy  vẫn không thể che giấu nét đáng yêu quyến rũ của cô.

cre: http://entertainment.toggle.sg/e ... 6239520#slideshow-4
[email protected]

Click xem ảnh

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-3-2016 23:49:29 | Chỉ xem của tác giả
Ông Hà chơi quả áo như áo lưới, bóng quá ông , Nghiên xinh quá nhưng mong có quả váy thật, đẹp đôi quá, sao giờ coi phim đài lại muốn đi ship nữa vầy chời.
Ship bao nhiêu đôi rồi giờ mà thêm đôi này nữa thì cũng chẳng sao, tới lun đi Hà Nghiên.
Mà ảnh pà Nhiên bận đồ ngủ nhìn nam tính phết

Bình luận

có hả bạn, có link hem cho xin luon nhé ^^ ngắm gái mặc váy thế nào  Đăng lúc 24-3-2016 03:37 PM
Có ảnh Nghiên mặc váy đó bạn, nhưng vì nhiều hình quá nên mình ko post hết, yên tâm, bả mặc váy nhìn vẫn man ah :))  Đăng lúc 23-3-2016 06:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-3-2016 13:02:36 | Chỉ xem của tác giả
Ơn giời, anh ấy đã béo lên không ít. Hồi đóng Yêu phải anh em gầy quá đi, trông mặt mũi hóp hết vào, mặc áo sơ mi trông tong teo, giờ tay còn có bắp cơ đấy!!! Phim của anh í coi hay mừ, nhưng có cảm giác là tác giả muốn làm đam mỹ lắm lắm lắm í nhưng sợ làm rồi bị cấm nên đành phải làm phim này. Từ đầu phim đến cuối phim toàn là bromance thôi mà!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-3-2016 22:25:29 | Chỉ xem của tác giả
Uầy đầu phim vô xem ko nhận ra lại Nhã Nghiên luôn, cứ nhẩm "mấy bác dạo này lấy đâu ra con nhỏ (chính xác là t nghĩ chỉ là 1 em mới vô nghề vì t ko hề nhận ra chỉ trong tạo hình nam  tánh) nào mà diễn cũng được quá há"
Xong coi đến  tập 2 thấy nhỏ này quen quen, quen lắm cơ mà lâu rồi có xem phim Đài Loan đâu , mới đi xem dàn cast thì ra là Lại Nhã Nghiên, hình như chỉ ko có già đó trời, vào vai nam mà vẫn xinh ngất, nhìn như hoa mỹ nam  luôn, gầy gầy nhưng vẫn diễn tốt cái phong thái của con trai, đúng là thực lực của Đài thì đi đâu cũng ko chê vào đâu đc
Bạn nam Trần Sở Hà đẹp trai sáng láng có quả tóc rất lãng tử, tung hứng vs Nghiên tỷ rất khá, thế là t lại phải ship thêm cặp này, có tội t ko cơ chứ :"> :">

Bình luận

2 anh chị ai cũng 37 cả rồi mà nhìn trẻ khiếp :))  Đăng lúc 24-3-2016 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-3-2016 14:13:54 | Chỉ xem của tác giả
Mới hôm qua đọc báo về dàn nam thần Đài Loan có nhắc phim này, nghe nói phim nổi đình đám ở Đài Loan lun, khu nhà mình có thớt không ta, kiếm chút thông tin phim thử, lâu lắm rồi không có coi phim Đài Loan

Bình luận

@bibi: cám ơn bạn nhé, mấy nay mềnh bị đau mắt nên chưa vào :P @Lộng Nguyệt: hehe, thực sự là fb chỉ follow mỗi fp của hội mê phim cổ trang :)))))  Đăng lúc 29-3-2016 11:53 AM
trời, kiểu này chắc không thèm follow fanpage C-zone roài :P Mềnh có quăng mấy bài giơis thiệu vietsub phim này trên fanpage mà  Đăng lúc 28-3-2016 04:52 PM
Thread phim nè b : http://forum.kites.vn/thread/-2015-yeu-phai-anh-em-lai-nha-nghien-tran-so-ha-tat-thu-tan-thieu-tuong-vietsub-ep-18-end-special-hd--463493-1-1.html  Đăng lúc 25-3-2016 05:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-4-2016 01:54:02 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nữ chính tạo hình cool ngầu vậy, mặc vest sao cứ bị đẹp vậy, dặn lòng đừng có bị xao xuyến thế mà nhìn một chút vẫn không nhịn được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách