Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
Thu gọn cột thông tin

Cặp diễn viên Han Jae Suk và Park Sol Mi sẽ kết hôn ngày 21.4

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-2-2013 22:11:50 | Xem tất
Cuối cùng con dzai đại gia đã lấy vợ :D
Không biết vụ phim giả tình thật của anh chị này cơ mà thấy cũng có vẻ đẹp đôi :"> (Thực ra là thấy đẹp đôi vì cả 2 đều nằm trong list diễn viên hêm được ưa thích của mình :">)
Just kidding :"> Chúc 2 anh chị hạnh phúc :D Thế nào thì thế, cứ hạnh phúc là được :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 22:30:03 | Xem tất
ôi, bất ngờ quá, bây giờ mình mới biết là 2 anh chị ý phim giả tình thật
Chúc 2 anh chị hạnh phúc và mau có quý tử nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 22:56:34 | Xem tất
Cung Hỷ Cung Hỷ

Cứ thấy cặp tình nhân nghệ sĩ nào đó mà dắt tay nhau vào được lễ đường là mình dzui à ^^

Ờ mà nói 2 người này phim giả tình thật có đúng không nhể? Mình có coi phim đó, nhân vật của anh Han yêu người khác mà, còn nhân vật của chị Park thì đúng là cũng có chút ý với anh í ^^ Thế nên mình càng thích hơn khi biết 2 người yêu nhau thiệt, chứng tỏ con người thật của chị Park đáng mến như thế nào, không giống những gì chị ấy diễn :">

Chúc 2 anh chị hạnh phúc trăm năm, con cháu hiếu thuận, gia đình vui vẻ nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 22:59:46 | Xem tất
Vậy là Trưởng phòng Jang Jae Hyuk của Giày thủy tinh cuối cùng cũng sắp kết hôn rồi
Cô nàng trong bộ váy đỏ của quảng cáo Double Rich- Ấn tượng khó phai một thời cũng sắp theo chồng về dinh
A, thích cặp đôi này à
Mong hai anh chị hạnh phúc tới đầu bạc răng long :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 23:15:12 | Xem tất
Chúc mừng anh chị. Đều đã xem không ít phim hai anh chị đóng, nhưng riêng Kim Man Deok lại không theo dõi hết toàn bộ. Tuy vậy, vẫn muốn chúc anh chị trăm năm hạnh phúc. Năm 2013 mới bắt đầu được 2 tháng nhưng đã chứng kiến không ít niềm hạnh phúc của các cặp đôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-2-2013 08:10:12 | Xem tất
Wow, giờ mới biết tin này, sốc quá!
Thích cả hai anh chị, nhất là anh Han Jae Suk^^
Chúc hai anh chị mãi mãi hạnh phúc nhé!!
Good couple!!^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-2-2013 08:26:33 | Xem tất
chờ 2 anh chị chính thức thông báo !
anh HJS cũng lớn tuổi rồi ! kết hôn đi thôi ! :))
cảm ơn chủ thớt dịch tin !:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-2-2013 08:37:40 | Xem tất
Wow, tin vui quá
Không ngờ anh chị lại giữ vững được tình cảm lâu như vậy.
Chúc 2 anh chị hạnh phúc :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-2-2013 09:04:20 | Xem tất
Trưởng phòng Han Jae Hyuk, tình yêu Hàn Quốc đầu tiên của tôi, thế là sắp lấy vợ rồi :'(

Giày thủy tinh là phim Hàn đầu tiên mình cuồng, có điều từng ấy năm xem phim, từng ấy năm lê la các chốn forum phim ảnh nhưng chẳng gặp ai thích cặp trưởng phòng Han với Sun Woo như mình vì ai ai cũng thích Chul Woong của So Ji Sub. Nhớ ngày ấy thích couple này đến mức ngày ngày cầu mong đạo diễn làm phần 2 cho 2 ng đến với nhau :(( Sau Giày thủy tinh thì cũng chưa xem phim nào do anh Han đóng cả :(

Park Sol Mi thì đã xem Winter Sonata của chị, cũng 10 năm rồi chứ ít gì. Những ng xem phim Hàn ngày ấy có ai là ko nhớ cô gái mặc váy đỏ quảng cáo cho Double Rich đâu :D

Chúc mừng hạnh phúc của 2 anh chị ^^! Hóng đám cưới của 2 ng, hóng hình ảnh trưởng phòng Han của mình mặc đồ chú rể tiến vào lễ đường với người anh yêu :)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-2-2013 11:44:10 | Xem tất
Tin này rất là vui, mình nghe rất vui mừng!
Chúc mừng anh, cuối cùng đã nhìn thấy được anh cưới dzợ, dzợ anh còn cùng ngành và rất xinh đẹp nữa.
Củm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách