Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hienfumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cảnh sát có được tin nhắn trong vụ Park Shi Hoo: A nói sẽ cho thấy khả năng diễn

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 2-3-2013 11:23:24 | Chỉ xem của tác giả
haha, ánh sáng đã bắt đầu xuất hiện rồi đây
A và B đúng là bạn thân nhỉ, nàng B còn chống chế rằng đây chỉ là tin nhắn này làm A thoải mái hơn
nực cười nhỉ, nếu thực sự bị cưỡng hiếp thật thì không bao h lại đùa như thế, bản thân là 1 người bạn thân của bị hại cũng không thể nào làm bạn mình thoải mái với cái kiủ nói chiện mua bán trả tiền như vậy
2 người đúng là bó tay ròi, thế mà còn rống mồm lên bảo bạn A bị cho uống thuốc, haizz
chung qui ra từ đầu đến h ta tin anh là hoàn toàn đúng đắn {:301:}
mà nói thật ta hận đám cảnh sát, chưa điều tra rõ ràng chân tướng j hết đã bắn tin cho cảnh sát ngay tên của lão Park ròi, đến cúi cùng chứng minh anh trong sạch thì danh dự của anh ai đền đây, bây h tới nc này ròi thì làm ăn cho đàng hoàng đấy
ps 1: nhìn ảnh anh đi trình diện cảnh sát và sau khi ra về tiều tụy đến mà thương, hwaiting anh ơi
ps 2: cái tin đồn anh đòi tiền đòi wà của fan đúng là nham nhở, nhảm nhí mà, tên nào thừa nc đục thả câu thế k bít
ps 3: bao nhiu chiện đổ lên đầu anh cùng 1 lúc, đúng lúc anh vừa rời khỏi cty wản lý và chỉ có 1 mình.....nghĩ lại có ai thấy lạ không nhỉ

Bình luận

ps2: là do người ta thừa cơ dựng chuyện ấy chứ...mình hok là fan của anh ấy mà đọc còn phát bực...hiazz...đúng là thừa nước đục thả câu mà=)))))  Đăng lúc 2-3-2013 12:37 PM
Bảo sao lúc đầu luật sư bên nguyên đòi đổi cơ quan điều tra để bảo vệ danh tiếng vủa bị cáo.  Đăng lúc 2-3-2013 12:17 PM
Tui cũng thấy vậy đó , theo lẽ thường kể cả bị tố cáo hiếp dâm đi nữa thì ngườ ta vẫn phải bảo vệ danh tính của nguyên cáo đến khi bị phán có tội.  Đăng lúc 2-3-2013 12:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 2-3-2013 11:26:28 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh sát làm ơn hãy mau mau chứng minh đây là sự thật đi!!!
PSH em luôn tin tưởng anh, nếu đây là sự thật thì ko còn gì hạnh phúc hơn
Những kẻ đã từng rỉa rói phỉ báng, hạ nhục anh hãy mở to mắt ra mà nhìn nhé
Những kẻ té nước theo mưa, nói anh ăn chặn tiền của fan nữa, bọn họ sẽ tự biết nhục nhã là thế nào
Ôi sao đời lắm loại bỉ ổi quá đi

Anh sẽ ko mất gì cả đâu, đừng lo lắng, các fan vẫn luôn ủng hộ anh mà
Cố gắng lên SH oppa :XXX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 2-3-2013 11:26:49 | Chỉ xem của tác giả
tai sao tai sao tai sao cai mec cua co A khong duoc cong bo nhi, that bat cong qua di mat,truoc sau gi co toi hay khong co toi anh PSH van hung chiu tat ca.Voi lai them cai anh K kia nua, cung ko thay mat mui ra sao luon.Qua that la bat cong, suy di tinh lai la tai sao mat mui con A lai duoc dau kin nhu vay, lo mat ra di chu.gao` gao`

Bình luận

Hình phạt lớn nhất cho cô A là lòi cái mặt ra cho fan chiêm ngưỡng :)))))))))))  Đăng lúc 2-3-2013 04:34 PM
đời nó lun bất công...giờ cô A làm gì ló mét chứ...=)))  Đăng lúc 2-3-2013 12:27 PM
nếu cô ấy là nhân chứng thì cô ấy sẽ được bảo vệ mà...luật là thế nhớ!  Đăng lúc 2-3-2013 11:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 2-3-2013 11:45:00 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là phán đoán của mình ko sai mà.
2 cô này cũng nhỏ tuổi mà sao đểu quá.
Sự nghiệp của Park cho đến giờ đã bị ảnh hưởng quá nghiêm trọng rồi.
Nếu anh có đủ bản lĩnh vượt qua và đi tiếp để thành công thì ko lo là ko có người ủng hộ anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 2-3-2013 11:46:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
bobosu gửi lúc 2-3-2013 11:09
Vụ của anh này cứ như là phim hình sự ý. Mà anh park shi hoo này mình cũn ...

a này đóg rất nhjều fjm. Trong ngành giải trí đã 10 năm rồi tuy nhjên năm vừa rồi anh mới thật sự cho thấy sự nổi tiếng của mình qua bộ fim cheong dam dong alice. Sự ngjệp đang ở đỉnh cao nhưng k ngờ bị ng xấu hãm hại như vậy đó..

Bình luận

TinyMelody nói chuyện nghe ghê nhỉ? Có vẻ như rất thích chọc gậy bánh xe.  Đăng lúc 2-3-2013 03:54 PM
@pronto: kg phủ nhận anh P có nhiều phim thành công nổi tiếng...nhưng đến CDDA nhiều bạn mới biết anh và tìm lại các phim khác...hiệu ứng CDDA không hề nhỏ nhé=))   Đăng lúc 2-3-2013 12:28 PM
Nhưng dính đến scandal PSH mà bên Hàn nó sôi lên sùng sục, tin tức bay tứ tung như thế...bạn không thấy anh ấy ít ra cũng có tẹo public đó chứ... ^_^  Đăng lúc 2-3-2013 11:58 AM
Híc...bạn chưa biết đến PSH thì đúng là chưa đủ nổi tiếng roài...như tớ trước đây cũng thế đấy...không nổi cỡ OBAMA tớ không thèm nhớ tên đâu...hihi!  Đăng lúc 2-3-2013 11:54 AM
Bạn ko biết gì về PSH cả, a ấy có cả đống phim nổi tiếng, còn nổi hơn cả Alice nữa cơ.  Đăng lúc 2-3-2013 11:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 2-3-2013 12:11:50 | Chỉ xem của tác giả
Khổ thân anh và fans quá! Rơi vào màn kịch của 1 đứa hám tiền.
Con gái mà k biết tự trọng, lấy thân xác và danh dự ra để tiến thân.
Cuộc đời quá nhiều màn kịch éo lr và khốc liệt. :))

Bình luận

kịch bản vụ này nó còn hơn cả thế nữa. Có khi nào ....A làm việc cho 1 ai ẩn mặt hok ta...có khi nào ...????  Đăng lúc 2-3-2013 12:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 2-3-2013 12:16:03 | Chỉ xem của tác giả
Cái tin vui nhất từ hôm bữa đến giờ
Chưa biết thế nào nhưng vẫn làm mình mỉm cười, nhẹ nhõm.
Chỉ chờ mong từ phía cảnh sát làm việc cật lực
Hình ảnh oppa thân yêu sẽ tươi cười lại như xưa
Oppa cố lên!!

Bình luận

ai đoán có kẻ giật dây là chính xác nhé, hơn nữa thế nào cũng có kẻ chống lưng nên cô A mới "quậy" đến thế này...hi vọng sau con giông trời lại sáng=)))   Đăng lúc 2-3-2013 12:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 2-3-2013 12:21:27 | Chỉ xem của tác giả
Cô A này nghĩ sẽ lừa được cảnh sát dễ dàng thế à?
Sau vụ này, nếu PSH dc giải oan, mình nghĩ anh nên kiện lại cô A.
Ảnh hưởng nghiêm trọng đến danh dự và sự nghiệp của 1 con người chứ đâu có ít.

Bình luận

quá ảnh hưởng luôn ấy, bị người ta adua, cơ hội phỉ báng thế cơ mà...nhốt tù hết bọn adua tự cho mình là thánh  Đăng lúc 2-3-2013 12:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 2-3-2013 12:30:48 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn chờ tin chính thức từ cảnh sát, nếu như cô A quả là người như vậy thì thật tội nghiệp anh Park
Sau vụ này cho dù thắng kiện thì anh Park vẫn mất rất nhiều danh tiếng mất bao nhiêu năm mới gây dựng được.
Showbiz Hàn quả thật là khắc nghiệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 2-3-2013 12:31:17 | Chỉ xem của tác giả
điên não vì cô này quá
cháy nhà lòi mặt chuột rồi
sao k lộ mặt cô a nhỉ, thấy tn khiếp quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao