Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: los_angeles_20
Thu gọn cột thông tin

Cần Sự Giúp Đỡ Của Các Bạn Member Reupload Những Bộ Phim Cũ - Thông báo post 442

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-6-2012 05:05:10 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-6-2012 06:54:37 | Xem tất
khoathanh11 gửi lúc 10-6-2012 12:54
Treo giải cho bạn nào có thể reup lại toàn bộ 20 tập phim Iris bản HD lên các host như  ...

@khoathanh11: mình đã nhờ bạn rất nhiều lần về việc bỏ toàn bộ link HD die trong thread Secret Garden và đưa link HD mới reup của 2 bạn oriole5185 và bjmbjmxjnh reup mà vẫn chưa thấy hồi âm.
Mấy lần trước link die tôi cũng nhờ bạn đưa link vào và cũng ko thấy nói năng gì. Thiết nghĩ, nếu bạn ko đưa được thì nên nói với tôi một tiếng để tôi nhờ smod Thucle đưa vào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-6-2012 10:16:22 | Xem tất
star4u gửi lúc 27-6-2012 18:54
@khoathanh11: mình đã nhờ bạn rất nhiều lần về việc bỏ toàn bộ link HD die trong thre ...

Hi bạn,
Như Smod los_angeles_20 đã nói, tất cả các phim sau khi dc reup lên đây, đều phải down về reup lên account FileFactory VIP để bảo đảm file ko bị xóa, và người reup chính là mình. Làm gì cũng cần có thứ tự trước sau, đầu tiên mình sẽ trans tiền cho các bạn đã reup, sau khi reup tất cả lên FileFactory thì sẽ update tất cả các link lên thread chính 1 lần cho khỏi nhầm lẫn. Mình còn chưa kịp biết là các bạn ấy đã reup toàn bộ phim đó vi các bạn ấy cứ update từng tập 1 vào 1 post, và mình cũng không rãnh để mà đi check hằng ngày. Việc update link chậm là lỗi của mình, những bạn có cần phải làm quá lên như vậy không? Tất cả các phim ở các post trước mình đều reup và post link đầy đủ thì không lý nào lại ghét bỏ phim Secret Garden mà bỏ qua không làm phim này cả, nhất là khi mình rất thích bộ phim này. Mình còn chưa chuyển tiền cho những bạn đã reup phim này, chưa reup hết lên FileFactory, và giờ thì link đã được cho lên, có phải là làm lộn xộn trật tự trước giờ mình vẫn làm không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-6-2012 16:31:32 | Xem tất
Còn bạn nào giữ bộ Bittersweet Life ( La Dolce Vita) nữa ko nhờ các bạn reup hộ mình với. Hồi trước mình down được rồi nhưng chưa kịp xem, vừa rồi ổ cứng bị lỗi nên mất sạch, giờ link die hết rồi. Bạn nào còn giữ reup hộ mình với nhé. Thanks các bạn nhiều :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-7-2012 00:21:29 | Xem tất
bạn nào còn lưu bộ New  Heart thì up cho mọi người nhé. Phim hay nhưng link die hết rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-7-2012 13:22:19 | Xem tất
K-Drama "Take Care Of The Young Lady" (bản SD)

Link folder: http://www.fshare.vn/folder/T4QV3P04XT/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2012 12:15:28 | Xem tất
Cho mình hỏi là tại sao mình thấy có bạn nói là re-up Lie To me HD 720p mà sao vẫn chưa thấy có link nhỉ???
Mình rất muốn xem fim này nên mọi người giúp mình với :(( Huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2012 15:40:43 | Xem tất
Giữ chỗ up phim Thanh Xà Bạch Xà - C-ZONE -
Bữa trc đi coi Sao Mai, trong lúc ngồi đợi thì họ chiếu một đoạn phim này, nên lên C-ZONE lục...Link đã die hết còn mỗi FSHARE, để mình up lại. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-7-2012 08:00:29 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2012 12:45:16 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách