Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5834|Trả lời: 19
Thu gọn cột thông tin

Các thành viên CNBLUE chỉ biết ru rú ở nhà?// CNBLUE Yonghwa và miss A Suzy được

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-1-2013 06:54:37 | Xem tất |Chế độ đọc

“Tôi nghĩ chúng tôi chơi với nhau là nhiều nhất” CNBLUE Jonghyun đã nói vậy trong cuộc phỏng vấn báo chí khi phát hành mini album RE: BLUE

Các nhà báo đã nói với Jonghyun rằng theo thông tin họ nhận được thì so với những thành viên khác trong nhóm, Jonghyun ra ngoài chơi nhiều nhất.

Trước lời bình luận này, Jonghyun đã giải thích “Không phải là tôi làm những việc gì sai trái ở ngoài, và tôi cũng không đi chơi nhiều như vậy đâu. Chỉ là các thành viên cũng ít khi đi đâu, nên so ra thì tôi trở thành “đi chơi rất nhiều”. Thường thì những hyung tôi thân thiết hay gọi tôi ra ngoài, nhưng tôi thấy rất áp lực khi đi chơi riêng như vậy, nên thậm chí tôi đã đổi số điện thoại”.

Minhyuk còn thú nhận một cách hài hước rằng “Không phải là Jonghyun hyung đi chơi nhiều mà là chúng tôi không đi đâu cả . Khi mệt mỏi tôi chỉ muốn đi ngủ. Nếu muốn ra ngoài chơi thì tôi sẽ đi, nhưng tôi thích ở nhà và nói chuyện hơn. Chúng tôi rất hợp nhau, nên tôi rất thích tập luyện cùng với các thành viên”.

Yonghwa nói “Cả 4 chúng tôi ở cùng nhau rất vui. Chúng tôi thật sự không thích bị người khác dòm ngó. Chúng tôi cười rất nhiều trên truyền hình nên khi ở nhà chúng tôi chỉ muốn yên tĩnh. Tôi thích nến, nên tôi thường tự đắm chìm trong không khí lãng mạn một mình bằng cách thắp nến và mở nhạc”.

Jungshin trả lời “Điều làm tôi chú ý đó là khi chúng tôi bị phát hiện đang ở ngoài, những lời chúng tôi không hề nói ra lại bị lan truyền. Chúng tôi thích ở bên nhau ngay từ những ngày đầu tiên. Các hyung viết nhạc và tập luyện ở nhà hoặc trong studio nên trông họ có vẻ không thích ra ngoài nhưng đó chỉ là phong cách sống của họ thôi”.

CNBLUE Yonghwa và miss A Suzy được bầu chọn là ‘người nổi tiếng giống nhân viên pha trà nhất’

Hãng trà A;T Fox đã làm một cuộc khảo sát với khách hàng trong lứa tuổi từ 10 – 30 để chọn ra “Người nổi tiếng trông giống với nhân viên pha trà nhất”.

CNBLUE Yonghwa đã đứng nhất trong lựa chọn dành cho nam với 31% phiếu bầu và Miss A Suzy đứng nhất đối với nữ với 37%.

Xếp sau Yonghwa là Lee Jong Suk ở vị trí thứ 2, tiếp theo là là Seo In Guk, Kim Woo BinYoon Si Yoon.

Đối với nữ, diễn viên Park Bo Young chiếm vị trí thứ 2, lần lượt theo sau là SNSD YoonA, Kara HaraPark Shin Hye.

Source: http://www.allkpop.com/2013/01/cnblue-members-are-homebodies
http://www.allkpop.com/2013/01/c ... ke-cafe-tea-tenders
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2013 07:05:19 | Xem tất
Ban đầu nhìn Burning khá lạnh lùng, cứ nghĩ rằng bạn sống khép kín nhưng càng tìm hiểu mới biết bạn sống cởi mở và nhiều bạn bè.

Đối với Hwa thì hình như là ngược lại :-s.

Mình cũng là kiểu người thích ở nhà, ngủ là phần nhiều, ngoài ra thì làm những gì mình thích; nhưng có vẻ như ra ngoài chơi thay đổi không khí vẫn tốt hơn.

Có lẽ cuộc sống của idol khiến các bạn mệt mỏi và dè dặt hơn, nhưng hãy cứ ngụy trang thật kín mà ra ngoài chơi đi nhé mấy bạn :D.

Cái news 2, nhân viên pha trà mà toàn mỹ nam mỹ nữ thế này thì hôm nào mình cũng tới quán trà :)).

Bình luận

vâng ạ  Đăng lúc 25-1-2013 11:53 AM
coi chừng tự kỷ đóa e =))))) bạn Hyun máu O hòa đồng là phải rồi  Đăng lúc 25-1-2013 09:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2013 07:20:38 | Xem tất
Đọc xong cái news cũng ko biết comment gì hết.

“Không phải là tôi làm những việc gì sai trái ở ngoài, và tôi cũng không đi chơi nhiều như vậy đâu. Chỉ là các thành viên cũng ít khi đi đâu, nên so ra thì tôi trở thành “đi chơi rất nhiều”.

Are you sure Burning? Burning có biết fan gọi Burning là hư hỏng ko vậy? Burning nói thế thì làm sao mà fan tin đây? {:98:}

Thường thì những hyung tôi thân thiết hay gọi tôi ra ngoài, nhưng tôi thấy rất áp lực khi đi chơi riêng nhiều như vậy, nên thậm chí tôi đã đổi số”.

Burning ko thích đi nhiều với hyung đâu. Burning chỉ thích đi với mấy em trẻ đẹp để thể hiện nét nam tính thôi. Cho nên đổi số là đúng rồi ))

Mà lạ ở chỗ Burning giao lưu rộng rãi nhất CNBlue nhưng sao Burning lúc nào cũng ngơ ngơ và khờ khờ nhất CNBlue vậy? Burning ko khôn ra được tí nào sao ta? Hehe.

Lạ tiếp ở chỗ nữa là kiểu người Hwa lại thích ở nhà, cứ nghĩ là tính cách Hwa sôi động trên sân khấu thì ngoài đời Hwa cũng sẽ thích đi chơi chứ. Hyuk và Shin thì đã nghe nhiều về việc 2 em ấy thích ở nhà rùi, trong Radio Star Hyun cũng có nói. Hyuk thì đúng là type người thích ở nhà thật, trông em ấy trẻ con, nhí nhảnh nhưng có vẻ Hyuk sống nội tâm và suy nghĩ trưởng thành.

Nhưng thà vậy còn hơn, các bạn cần thời gian ở nhà để nghỉ ngơi mà, và còn để vun đắp tình anh em và tình cảm couple loạn xạ nữa. Thế đi cho khỏe, để còn xứng đáng là zero scandal band chứ nhỉ .

Thanks chủ thớt nhá .

Bình luận

Xem tập đấy tuy Idol thua nhưng mà vui. Hyun cứ như mình đang ngồi xem TV chứ không phải mình lên TV  Đăng lúc 25-1-2013 01:39 PM
haha, tới đoạn có Hyun là ss cười ah, với cả Joon nữa, Hwa được cái chịu chơi và hứng lên là hâm, nói chung hâm cả lũ =))))  Đăng lúc 25-1-2013 10:41 AM
k phải đâu, lúc đó Minho thế bạn ngồi dựa lưng cho Sulli thôi.  Đăng lúc 25-1-2013 10:38 AM
e xem đoạn AZ08885 của bạn mà cười đau bụng, hình như lúc đấy bạn thả e Sulli nằm xuống rồi ra đi làm Spy đấy,cuối cùng là việc nào cũng k thành :))  Đăng lúc 25-1-2013 10:33 AM
chắc nhữg lúc tán gái thì khác =)))) NAM TÍNH LẮM :)))))))))))))))))  Đăng lúc 25-1-2013 10:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2013 07:22:50 | Xem tất
Đấy, cứ nhìn bạn Jonghyun, cứ tưởng bạn là người ít giao lưu, thích ở nhà cơ.

Hóa ra giờ mới biết bạn giao lưu rộng nên hay ra ngoài thế

3 Bạn kia sống khép kín nhỉ, toàn tự kỷ ở nhà 1 mình là sao

Thanh niên trai tráng, đang còn trẻ mà lại thích ở nhà mới lạ đấy. Hay mọi thú vui ở nhà đều có rồi nên các bạn k cần ra ngoài nữa :))
Nhưng mà các bạn ở nhà cũng tốt, có ra ngoài thì đi cùng nhau thôi chứ k thì lại điều tiếng lắm

Shin nói đúng lắm " Điều làm tôi chú ý đó là khi chúng tôi bị phát hiện đang ở ngoài, những lời chúng tôi không hề nói ra lại bị lan truyền.", đi ra ngoài xong lại bị netizen đồn đại đủ thứ chuyện thì cũng đau đầu lắm. Hwa cứ ở nhà ngắm nến và sáng tác cùng shin, hyuk thì ngủ, hyun ra ngoài là đc rồi :))))))))))))))))

Bình luận

bạn hẹn hò rồi có cảm hứng sáng tác, tốt chứ sao :)))))  Đăng lúc 25-1-2013 10:30 AM
ngược lại nàng ơi, hồi trước bạn hyun đeo ngón áp út, từ hồi tháng 9 trở lại đây đều đeo ngón giữa :D vậy là mọi ngừi có vẻ thích bạn hyun hẹn hò nhở   Đăng lúc 25-1-2013 10:12 AM
bạn đeo nhẫn tay giữa mà, ra ngoài rồi lại đeo áp út :))))))))))))))))))))  Đăng lúc 25-1-2013 10:02 AM
ý nàng hyun ra ngoài là đc rồi là sao đấy :-w  Đăng lúc 25-1-2013 09:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2013 07:57:02 | Xem tất
Jonghyun ..thật là daebak và cũng gan đầy mình.....đổi số luôn cho khỏe =)) ...ở nhà tình thương mến thương với 3 lão kia ah...

4 lão như thế này thì cứ gọi là ế chỏng dài dài......mà mình thích các lão ế .......ở giá luôn càng tốt XDDDDDDDDD
* cầu trời, cho các lão ở giá luôn* con xin ông......

thanks ss ..blablabla

Bình luận

ở giá sao đc ;)) 4 người đủ cặp mà =)))))))))))))))))))  Đăng lúc 25-1-2013 10:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2013 08:23:12 | Xem tất
Hwa đúng là khác hẳn, bạn cười nói rất nhìu trên các chương trình

Khi về nhà bạn sống có vẻ khép kín hơn

Theo mình Hwa nên ở nhà đi cho an toàn

Ra ngoài lại có tin đồn bạn đang hẹn hò với ai đó thì khổ :((

Cả 2 út cũng ko đi chơi, ở nhà chơi vs anh Hwa nhỉ :))

Chỉ có Hyun ra ngoài hẹn hò thôi sao?

Mà Hwa lãng mạn wá nhỉ...thích nến giống mình ghê =)))

"Người nổi tiếng trông giống với nhân viên pha trà nhất" là sao nhỉ?

Hwa có tướng làm nhân viên pha trà ah? :)))

Bình luận

@ss Yến: dư âm chàng trai ấm áp Shin woo vẫn còn ah? :))))...@linomask: thanks bạn..t/y to bự của mình đấy :))))  Đăng lúc 25-1-2013 12:50 PM
cái áo cái quần đẹp ngất ngây lun  Đăng lúc 25-1-2013 11:25 AM
đoạn này ss cũng k biết dịch sao cho đúng :)) bạn hwa kiểu như ấm áp phù hợp hình tượng pha trà nhất =)) kiểu như Shinwoo ;))  Đăng lúc 25-1-2013 08:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2013 08:31:59 | Xem tất
Huyn ngố thía mà đi chơi nhiều dữ dội :))
Mấy zai kia nghe kể lại cứ như kiểu "tự kỷ" ý
Nhưng mà chắc do làm idol vốn dĩ nhiều lúc phải cố cười trước mọi người roài
nên lúc về nhà chỉ mún yên tĩnh thoai :">
---
Bên Hàn đủ kiểu bình chọn nhợ
ko hiểu nổi cái tiêu chí của nhân viên pha trà là j :))
nhưng mà Hwa mà làm ở quán nào thì có mà khách đông sập tiệm =))
Có cả con bé Zy nhà mình :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2013 08:40:23 | Xem tất
Trông Hyun như vậy mà tham gia lắm hội nọ, nhóm kia ghê.
Hwa cũng có nhiều bạn bè mà không ai rủ đi chơi ah?
4 zai mà cứ ru rú ở nhà chơi với nhau thế này thì....
Đúng như Shn nói ra ngoài các bạn nói cái gì, làm gì đều bị thổi phồng rồi tam sao thất bản nên ở nhà cho khỏe. Lịch trình dày đặc nên ở nhà nghr ngơi, dữ sức thôi.
Cái news thứ 2 mình đọc hoài mà không hiểu cái bình chọn này là gì. HQ lắm bình chọn lạ ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2013 08:47:13 | Xem tất
Huyn biết tận dụng cơ hội và tham gia hoạt động và đoàn thể nhiều để giao lưu hoặc kết bạn nhiều..
Khi chỉ nhìn mặt các thành viên thì thấy một vẻ bề ngoài khác hẳn, nhưng phải xem cách các bạn hoạt động và đối nhân xử thế thì mới cảm nhận thêm được bạn ấy như thế nào...:D
Ngược lại với Hyun là Young Hwa lại là người kín tiếng hơn những bạn khác...
Chẹp, nhưng nhìn mặt Hwa cảm nhận được Hwa là người kỹ lưỡng và cầu toàn ah...hí hí..
Thank Cheryl so much!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2013 11:05:46 | Xem tất
Thật sự thì Hwa trên sân khấu rất khác với Hwa ngoài đời...
Khi lên tv thì là thành viên hâm nhất, nói nhiều nhất và năng động nhất
Ở ngoài lại nội tâm và kín đáo hơn, nhiều lúc cảm thấy Hwa rất khó hiểu:(
Hwa cũng có nhiều bạn bè nghệ sĩ đó chứ nhưng sao cứ có cảm giác như Hwa cố giữ khoảng cách, ngoại trừ Joon ngơ với Simon D ra=)))
Hyun thì ít nói, ngu ngơ thế đó mà hóa ra ngoài đời lại ''chơi bời'' nhất nhóm:D. Hyuk và Shin thì từ trước đến giờ vẫn thế, nhất là Hyuk ấy, đúng kiểu nội tâm, ít nói và chín chắc trước tuổi.
Còn cái bình chọn em nghĩ hình như là người pha cà phê hay sao ấy:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách