Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Portkey
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BUZZ ~~~ Quan hệ giữa ♥ Justin ♥ Selena ♥ sẽ còn kéo dài bao lâu trước tin đồn m

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 10-11-2011 16:31:24 | Chỉ xem của tác giả
thú vị đây,việc ku J có con 3 tháng thì có gì là to tát đối với cuộc sống nghệ sỹ,chả nhẽ cả đời ku J chỉ được ân ái với mỗi S thôi sao? ku cậu có thể tìm hương vị khác chứ đúng không? mà khi nếm mùi vị khác thì tại nạn do không cẩn thận là điều đương nhiên, bé S cũng vậy cũng chắc phải trải qua 1 vài mối tình rồi cho nên cặp đôi này nếu hiểu thông cảm cho nhau thì vẫn sẽ gắn kết
nhưng mà có gắn kết đến mấy thì vài năm nữa cũng chắc chắn sẽ chia tay thôi ( khi mặn nồng đã qua)
không có cặp đôi trẻ nào trong làng giải trí mỹ mà gắn kết với nhau lâu cả, J và S cũng không ngoài quy luật đó

Bình luận

vẫn chưa có kết luận chính xác là liệu J có phải là bố của đứa bé đó ko bạn nhé  Đăng lúc 10-11-2011 05:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 15-11-2011 12:18:07 | Chỉ xem của tác giả
Về chuyện mang bầu kia vẫn chưa chắc chắn nhưng thấy nó có vẻ ảo quá . Nghĩ lại thì nếu k fải là con của Justin và đưa thông tin cốt để lấy tiếng tăm thì cô gái kia đã ko chắc chắn như vậy. Còn đòi làm xét nghiệp ADN nữa thì đúng là ko đơn giản

Chuyện của Sel với Jus theo suy nghĩ của mình vẫn là chuyện yêu đương thông thường của lứa tuổi thôi. Vì cả 2 là ng nổi tiếng nên mới lằng nhằng lên như vậy

Nếu như chuyện Jus là cha của đứa trẻ kia thật thì mình nghĩ Sel sẽ chia tay. Đơn giản vì mình nghĩ là t.y của 2 ng chưa thực sự lớn để chấp nhận điều đó. Hơn nữa 2 ng còn là ng nổi tiếng, sẽ ko thể gánh được dư luận xung quanh @@

Và còn về fía gia đình Sel nữa ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 15-11-2011 15:36:56 | Chỉ xem của tác giả
em nghĩ là họ sẽ ở bên cạnh nhau
ít nhất là cho đến khi sự việc này qua đi và yên bình trở lại ^^
nói thế nào được nhỉ...
thế giới của các ngôi sao em thấy kì lạ lắm
kể cả khi ở bên cạnh nhau, yêu nhau...họ có thực sự là thật lòng k?
sel vs Jus em k thích cả hai, thế nên thành cặp hay không thì cũng chỉ là...
chuyện hai người lạ trên thế giới này yêu nhau
vậy nên chỉ chúc cho họ hạnh phúc thực sự thôi
và họ sẽ trải qua được chuyện này vì tình yêu
nhưng nếu k phải là yêu nhau thật..
thì chẳng phải là việc dùng nhau để tăng độ bóng ư?
mà đã tăng độ bóng cho nhau...
nó đã là công việc rồi...
đã là công việc, ít ra vào lúc " nguy hiểm " nhất này...
phải càng ở bên nhau chứ ^^
tóm lại, anyway, chắc hai người nếu có chia tay...thì sẽ không phải vì chuyện này ^^
em đoán thế thôi...hì hì

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-11-2011 18:48:55 | Chỉ xem của tác giả
chuyện JB có con đã dc giải quyết rồi mà, bà cô già kia đã rút đơn kiện rồi và JB đã ko hề làm gì sai hehe.

Mình rất thích cặp đôi này, rất đẹp và dễ thương nếu họ tiến xa hơn thì mình rất vuiiiiii, vui vì mình cực kỳ thích JB và vui vì biết rằng JB dc hạnh phúc hehehe. Nhiều khi mình thấy tội nghiệp Sel lắm vì JB's fans toàn là con gái thôi nên khó tránh khỏi việc Sel bị nói này nọ, bị đố kị, ghen ghét nhưng bên cạnh Sel đã có JB rùi, cho nên mình tin là họ đang yêu nhau thật sự, họ sẽ ko vì cái tin đồn vớ vẩn này mà chấm dứt tình yêu của mình. Mình tin JB, JB sẽ ko làm true fans thất vọng và JB đã trưởng thành rồi, chín chắn hơn về suy nghĩ, tính cách và giọng hát rồi. Yêu JB, yêu Sel, yêu couple này :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-11-2011 18:33:58 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu mà, đối với người nổi tiếng thì tin đồn lúc nào cũng là tin đồn. Mong couple Justin - Selena sớm vượt qua chuyện này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 22-11-2011 20:28:14 | Chỉ xem của tác giả
haha đọc tít mình cứ tưởng em Sel mang bầu cơ
làm mình cứ giật thon thót
haha
mình nghĩ 2 bạn này còn trẻ quá sớm muộn cũng chia tay nhất là khi cả hai đều là sao
nhưng vì tin đồn này thì chưa chắc...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách