Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3889|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BUZZ ~~~ Quan hệ giữa ♥ Justin ♥ Selena ♥ sẽ còn kéo dài bao lâu trước tin đồn m

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
WESTLIFE
dù biết các anh vẫn luôn ở đó, trong trái tim chúng ta
nhưng cũng sẽ đến lúc các anh trôi dần về dĩ vãng
hoặc chỉ đơn giản là trôi sang page khác

~
~
~
~
~

Chủ đề của tuần này là chuyện tim mạch của một trong những cặp đôi hiện đang HOT nhất nhì Hollywood

Justin Bieber ♥ Selena Gomez

Và câu hỏi đặt ra: Liệu quan hệ của họ sẽ còn kéo dài được bao lâu?

KHI JUSTIN ĐANG BỊ CÁO BUỘC LÀ BỐ CỦA MỘT ĐỨA BÉ BA THÁNG TUỔI

Chúng ta hãy cùng điểm qua một chút về sự kiện này:
- Ngày 03/11: một phụ nữ 20 tuổi tên là Mariah Yeater lên tiếng cáo buộc chàng ca sĩ 17 tuổi này là bố của đứa con mình sau khi cả hai cùng nhau trải qua 1 đêm thân mật sau buổi biểu diễn của Justin
- Justin lên tiếng phủ nhận và khẳng định mình chỉ là nạn nhân của scandal này và cho biết sẽ đi xét nghiệm ADN để chứng minh sự trong sạch.
- Hiện vụ việc vẫn còn đang tiếp diễn.
(tin từ justjared.com)

Như vậy, chưa biết chuyện này thực hư tới đâu nhưng trước mắt nó cũng đã khiến dư luận hướng mũi dùi vào mối quan hệ giữa anh chàng với Selena Gomez.

Theo bạn, liệu họ có đứng vững trước scandal lần này không? Và mối quan hệ của họ sẽ còn kéo dài bao lâu?

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
Joongbo + 2 ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-11-2011 04:54:00 | Chỉ xem của tác giả
Nếu như đó là sự thật thì cặp đôi này sẽ phải say goodbye sớm..
Và nếu Selena đủ yêu và vị tha.. Justin thành thật...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-11-2011 09:45:40 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra nếu tách cặp đôi này ra riêng lẻ thì Súng rất thích 2 cá nhân nè
nhưng khi nghe tin 2 đứa trẻ này cặp đôi với nhau
Súng lại không thích lắm
và càng bất ngờ hơn khi 1 ngày đọc được tin đồn scandal của em Justin
theo quan điểm của Súng cả Jus và Sel đều còn khá trẻ
nên Súng thấy với tình hình trước giờ của các cặp đôi Hollywood hay nhất là Disney
tình cảm của 2 đứa trẻ này sẽ khó bền vững trước sóng gió
nhưng thôi tất cả chỉ là phỏng đoán
cứ phải chờ đến khi tất cả phơi bày và tương lai sẽ trả lời chúng ta

Bình luận

Tớ chỉ giống bạn ở điểm ko thix 2 cá nhân này cặp đôi với nhau!Chuyện của sao phức tạp, công nhận vậy, nhưg k có nghãi là ai nổi tiếng là đi cặp kè vs ng đó   Đăng lúc 26-12-2011 10:59 PM
sao Disney sáng on tối off nên khó nói lắm (mà dễ đoán trước) :))  Đăng lúc 9-11-2011 11:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-11-2011 12:37:18 | Chỉ xem của tác giả
oy oy, tình iu phải có thử thách xíu nó mớ thú vị chứ
vượt qua mới bik thế nào là cảm xúc thăng hoa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-11-2011 12:40:04 | Chỉ xem của tác giả
thực tình Bj thấy hollywood có rất nhiều cảm dỗ
có những mối tình tưởng như đẹp như chuyện cổ tích
điển hình mới đây nhất là cặp Zanessa dc cả thế giới ủng hộ
vậy mà kết quả cuối cùng cũng vẫn dg` ai nấy đi
cả Justin lẫn Sel đều còn quá trẻ,họ chưa đủ bản lĩnh để vượt qua dc những cám dỗ đó ( theo ý mình là như thế )
đây ko phải lần đầu tiên Justin dính vào mấy vụ yêu đương lăng nhăng khi đang là bạn trai của Sel
thậm chí có cả ảnh chụp rõ ràng,điều đó cũng cho thấy Justin ko phải là 1 người có ý chí vững vàng
thú thực Bj ko thick cặp đôi này 1 chút nào,có lẽ vì ý kiến chủ quan là ko thick Justin hơn nên mọi thứ liên wan đến anh chàng này cũng ko dc thuận mắt lắm
nhưng dù sao thì đó là cuộc sống của họ,con người ai cũng có quyền chọn lựa và thay đổi
biết đâu trong tương lai 2 người sẽ trưởng thành hơn,cho cả thế giới thấy họ có thể đối mặt với những thử thách của cuộc sống
hoặc ko thì chí ít cũng hy vọng họ chia tay trong hòa bình,ko vì xích mích gì đó mà trở mặt với nhau

Bình luận

nói chung 2 người này còn con nít quá, khó lắm ^^  Đăng lúc 9-11-2011 01:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-11-2011 14:22:01 | Chỉ xem của tác giả
thành thật thì e ko có thích cái cúp pồ này lắm từ hồi cặp với nhau
cứ thấy sao ý
nhưng mà chuyện người ta yêu nhau mình biết sao ddc ;;)
thôi thì chỉ mong hai người đủ mạnh mẽ vượt qua dc chuyện này
mà cái chuyện kia nghĩ chỉ là tin đồn chứ làm gì đến mức đấy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-11-2011 16:26:33 | Chỉ xem của tác giả
e thích sel nhưng ghét ku bieber lắm ss ạ.
thế nên e ko thích cóp pồ này lứm.
mờ xì căng đan thế này đã là gì.
dc dăm bưa nửa tháng lai hết thôi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-11-2011 17:18:22 | Chỉ xem của tác giả
Nghe chữ mang bầu => Tưởng Selena mang bầu => Nhưng nếu Selena mang bầu thì sao lại "sẽ còn kéo dài bao lâu" => Ra là một cô nàng 20 tuổi khác mang bầu với mong muốn được nổi tiếng à .

Chừng nào con đẻ thật mới tính, còn chưa biết chính xác thì chẳng nhằm nhò gì hết .

Bình luận

đẻ rồi đó bạn ah, chờ xét nghiệm xem thử  Đăng lúc 14-11-2011 08:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-11-2011 22:11:52 | Chỉ xem của tác giả
Xin lỗi chị Por nhá, vào đây em phải onl để mặc cái áo này cho nó máu, cái kia đang mặc áo mang nợ

Chuyện về Jus Sel cũng từng bị bàn tán ra vào nhiều lắm rồi
người thích người không, đủ ý kiến
riêng bản thân em thì... không có ý kiến {:441:}
trước tiên em ko tin vào chuyện tình yêu vĩnh cửu nên chuyện yêu nhau rồi chia tay (nhất là ở phương Tây và các ngôi sao) là chuyện rất đỗi bình thường
họ tuyên bố sống mãi với nhau, vài tháng nhau tuyên bố quyết ra tòa sống chết với nhau tới cùng cũng là chuyện bình thường
thứ nữa đứa bé kia chưa chắc là của Jus, nhiều khi chỉ là do fan cuồng quá hóa rồ, những ngôi sao bị dính tin đồn thế này cũng không phải ít{:442:}
và cuối cùng, Sel quen Jus đã phải vượt qua rất nhiều thứ, bị chê là máy bay bà già, bị fan Jus ném đá, dọa giết, hình tượng công chúa trong sáng cùng bị ảnh hưởng rất nhiều{:424:}
Nhưng Sel sẵn sàng vượt qua những điều đó, có lẽ vì Sel hạnh phúc thật sự, hơn cả những mối tình thoáng qua trước đó.
Mình từng thấy Sel che giấu chuyện tình cảm, giấu diếm báo chí, trả lời vòng vo về chuyện tình cảm. Nhưng giờ thì Sel tự nhiên tay trong tay trên phố cùng người yêu, tự nhiên thể hiện tình cảm của mình trước đám đông, thẳng thắn trả lời phỏng vấn "Mẹ tôi cũng rất thích Jus". Mình nghĩ rằng, có lẽ, như vậy, Sel hạnh phúc hơn rất nhiều.
Mình trước ghét Jus nhiều lắm{:426:} , vì Jus và Sel mang họa, bao nhiêu là phiền toái. Nhưng khi thấy tấm hình Jus đăng trên Tw hình ảnh Jus ngồi maxa chân cho Sel, còn Sel thì mỉm cười hạnh phúc. Rồi chuyện Jus tặng Sel cả một xe tải chứa đầy hoa. Tự nhiên mình nghĩ lại. Ừ, chỉ cần hạnh phúc là được rồi.
Hãy nói yêu, cần gì nói yêu nhau mãi mãi.
Sel cứ trân trọng hạnh phúc như hiện h là được rồi.

p/s: thêm cái bằng chứng, sau tin đồn, 2 đứa nó đi ăn tối với nhau

Bình luận

uh, mình cũng nghĩ vậy, còn trẻ cứ tự nhiên mà thể hiện những cảm xúc của trái tim mình, vậy là đủ, nếu thực sự yêu thương nhau thì chuyện này ko là gì cả   Đăng lúc 14-11-2011 08:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-11-2011 11:17:43 | Chỉ xem của tác giả
Yêu hay không là quyền có họ.
Mĩm cười với những gì mình đang có la người hạnh phúc nhất rồi.
Mà thấy Sel bị fan Jus dọa giết thì cũng tội nàng này thật. Thôi thì chúc họ có thể vượt qua các trở ngại trên đường tình yêu đi, mà chắc ko kéo dài đc lâu đâu. Thấy ai kết hôn rồi li dị nên ko tin lắm ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách