Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3296|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bức thư viết tay bày tỏ nỗi lòng của Gong Minzy "Cảm ơn và xin lỗi..."

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Gong Minzy xuất thân từ nhóm nhạc 2NE1 đã gửi lời nhắn tới người hâm mộ thông qua một bức thư viết tay.
Ngày 5/5, Gong Minzy đã bày tỏ nỗi lòng trước việc rút khỏi nhóm bằng một bức ảnh đăng trên instagram cá nhân. Cô nói “Bởi vì rất nhiều chuyện nên đã khiến các fan kinh ngạc, tôi xin lỗi” và “Sau khi suy nghĩ và lo lắng rất nhiều, tôi đã đứng dậy và trở thành một Gong Minzy”.

Cô cũng nhớ lại khoảng thời gian khi còn hoạt động với 2NE1. Ra mắt với tư cách thành viên của 2NE1 năm 16 tuổi cùng những kỷ niệm về khoảng thời gian hoạt động cùng nhóm nhạc nữ hàng đầu Hàn Quốc.

Minzy nói, “Tôi đã có thể tạo ra những ký ức quý giá không gì đánh đổi được, và nhận được những tình yêu thương vô bờ của các bạn” và cả “Quay đầu nhìn lại, đó là khoảng thời gian hạnh phúc và đáng cảm ơn”.

Về kế hoạch hoạt động sau này, “Tôi đã nghĩ rất nhiều đến việc báo đáp lại tình yêu ấy bằng việc cho các bạn thấy được nhiều hơn nữa những khía cạnh trưởng thành và sự chân thành của mình.” và “Tôi sẽ đến tìm lại các bạn trong khoảng thời gian ngắn nhất với một vẻ ngoài tuyệt vời hơn.”

Mặt khác, ngày 5 tháng 4 Gong Minzy đã chính thức rút lui khỏi 2NE1. Gần đây cô đang lên kế hoạch cho các hoạt động cá nhân.

Nội dung đầy đủ của bức thư:

Xin chào. Tôi là Gong Minzy.
Khoảng thời gian vừa qua, vì nhiều chuyện mà đã khiến các bạn fan phải hoảng sợ, cho nên tôi muốn được gửi tới các bạn, bắt đầu từ lời xin lỗi.
Sau khi suy nghĩ và lo lắng rất nhiều, tôi đã trở thành một Gong Minzy đứng dậy trước mặt các bạn rồi đây.
16 tuổi là độ tuổi vẫn còn chưa trưởng thành, tôi đã có thể tạo ra những ký ức quý giá không gì đánh đổi được khi ra mắt với 2NE1, và nhận được những tình yêu thương vô bờ của các bạn. Quay đầu nhìn lại, đó là khoảng thời gian hạnh phúc và đáng cảm ơn biết bao, nhờ có tất cả các bạn mà tôi mới có thể đi tới được vị trí của ngày hôm nay.
Tôi đã nghĩ rất nhiều đến việc báo đáp lại tình yêu ấy bằng việc cho các bạn thấy được nhiều hơn nữa những khía cạnh trưởng thành và sự chân thành của mình. Một lần nữa tôi muốn được viết những lời xin lỗi và cảm ơn gửi tới những người hâm mộ đã luôn trao gửi yêu thương và lo lắng cho tôi. Tôi sẽ đến tìm lại các bạn trong khoảng thời gian ngắn nhất với một vẻ ngoài tuyệt vời hơn. Cảm ơn và tôi yêu các bạn.
- Gong Minzy Dream -

Bình luận của người đọc dưới bài viết:
- Seok Jun Jo (+340): Cô ấy vẫn mới chỉ có 22 tuổi thôi mà
- Sooseung Park (+277): Cô bé hát cũng được lắm đấy... Tại sao YG lại không cho cô ấy thử một lần solo chứ??? Thay vì những hoạt động nhóm cứ luôn ngưng trệ thì hãy cho những đứa trẻ ấy được làm việc này việc kia... Cho dù có thành công hay thất bại thì trao cho bọn nhỏ cơ hội một lần thôi cũng đâu có sao... Dù sao thì... em đã vất vả nhiều rồi... cố gắng lên nhé
- 진혁 (+189): Một người solo thành công, một người thì nghiện thuốc, một người thì chẳng có kỹ năng hay khả năng nghệ thuật méo gì và một người thì rời khỏi nhóm

Source: http://www.dispatch.co.kr/511325
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-5-2016 12:12:41 | Chỉ xem của tác giả
Sau tất cả, minzy vẫn là cô em út mà tôi yêu quí nhất ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-5-2016 22:26:04 | Chỉ xem của tác giả
Bản thân là 1 YG-Family Lover nghe tin này tự nhiên thấy buồn kinh khủng. Cách mọi người trong công ty đối xử với nhau như người nhà là điều mình thích ở YG. Không hiểu nguyên nhân sâu xa khiến Minzy quyết định ra đi là gì nhưng mình vẫn hy vọng Minzy sẽ hạnh phúc với lựa chọn cuả mình. Cảm ơn bài trans của bạn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-5-2016 21:57:14 | Chỉ xem của tác giả
Lại một thành viên nhóm ra đi không biết nhóm có tồn tại được không khi mà không có Minzy, cảm thấy rất lo lắng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-5-2016 08:38:02 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu ở 2NE1 người mình ít thích nhất là Minzy nhưng mà sau này dần dần bị cảm giọng của em ấy luôn
Giờ thấy em không còn hoạt động chung với 2NE1 nữa thấy buồn ghê
Nhưng mà dù thế nào thì thời gian cũng trôi, con người cũng phải lớn, mong em thành công với quyết định của mình
Luôn ủng hộ em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-6-2016 22:25:00 | Chỉ xem của tác giả
Tiếc cho Minzy, ra mắt lúc mới 15 tuổi, hoạt động với 2ne1 1 thời gian dài như vậy
Cũng vì trong khoảng thời gian vừa rồi mấy năm liền không có 1 hoạt động gì nên Zy chọn ra đi cũng là 1 điều dễ hiểu, dù sao BJs vẫn luôn coi Minzy là 1 mảnh của 2ne1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-6-2016 11:58:51 | Chỉ xem của tác giả
Minzy hông đề cập gì hết các chị trong 2Ne1 hết làm mình thấy hụt hẫng thiệt.
Haiz, dù gì cũng là quyết định của em ấy, hi vọng em ấy chọn đúng con đường. Thât sự là quá đau buồn luôn ấy. Đâu thể nghĩ rằng cái sân khấu MAMA là sân khấu cuối cùng đầy đủ 4 thành viên đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-8-2016 18:07:31 | Chỉ xem của tác giả
Minzy... dù sao cũng sẽ mãi là maknae 2NE1 trong tôi, là người con gái mà tôi yêu thương, dù rất rất rất buồn với quyết định của Zy, nhưng tôi sẽ vẫn tôn trọng quyết định ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách