Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7796|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bức ảnh Debut của Han Chae Young và Song Hye Kyo đã trở thành đề tài nóng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Mới đây bức ảnh mười hai năm trước của Han Chae Young và Song Hye Kyo đã thu hút sự chú ý và trở thành đề tài hot trên các trang mạng trực tuyến.

Trong tập phát sóng mới nhất của KBS2 "Happy Together 3 ', một clip đầu tay của Han Chae Young trong bộ phim truyền hình' "Autumn Story "đã được phát. Các cảnh quay đã thu hút sự chú ý nhiều hơn do thực tế có sự xuất hiện của Song Hye Kyo trong đó, một nữ diễn viên xinh đẹp.

Cả hai diễn viên hàng đầu đã quay trở lại với các bộ phim truyền hình gần đây, Song Hye Kyo đóng trong "That Winter, The Wind Blows" và Han Chae Young đóng trong 'Ad Genius Tae Lee Baek', do vậy, hình ảnh quá khứ của họ đã nhận được rất nhiều sự chú ý. Mọi người đều cho rằng hai nữ diễn viên thật xinh đẹp đã không hề thay đổi theo thời gian.

Cư dân mạng nhận xét, "Nữ diễn viên có vẻ đẹp không tuổi", "So sánh những hình ảnh từ đó và bây giờ, chúng ta có thể nhìn thấy họ không hề thay đỗi chút nào", "Tôi không nghĩ rằng Han Chae Young và Song Hye Kyo đã thay đổi ở tất cả trong 12 năm qua ", và nhiều hơn nữa.

Nguồn: http://www.allkpop.com/2013/02/d ... -become-a-hot-topic
Dịch: khivang-8852kites.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-2-2013 22:14:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Huhu.
Sao thía lày?
Tò mò quá.
Nhưng biết chắc ss Song là nữ thần roài.
Hé hé.

Bình luận

mình edit xong rồi nhé  Đăng lúc 23-2-2013 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-2-2013 22:31:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đúng là bây giờ so với lúc xưa thì chẳng khác gì.
Càng ngày càng đẹp ra nữa chứ.
Cảm ơn bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-2-2013 22:33:14 | Chỉ xem của tác giả
biết chị này sau khi xem Only you lâu lắm lắm rồi
cái anh đóng cùng đẹp trai lém (hem biết tên)
các chị cứ trẻ mãi thế này thì fan phải làm sao
?????

Bình luận

anh đấy là Jo Hyun Jae bạn ạ ^^ anh ấy cũng đóng trong 49 days nữa đó bạn :D  Đăng lúc 23-2-2013 10:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-2-2013 22:44:56 | Chỉ xem của tác giả
2 ss đều mặn mà, mỗi
người mỗi vẻ mười phân
vẹn mười, xinh tóa {:179:}{:179:}
Tks chủ thớt hen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-2-2013 22:51:26 | Chỉ xem của tác giả
cả 2 nàng đều đóng trái tim mùa thu
1 ng hiền 1 ng đanh đá
nhưng công nhận vẫn xinh như thế k thay đổi tí nào luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-2-2013 22:52:23 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là vẻ đẹp không thay đổi theo thời gian Ngoài việc trông trẻ hơn so với bây giờ thì tất cả các đường nét kia đều nguyên vẹn
Tuy nhìn ss vẫn trẻ nhưng tuổi cũng không còn đôi mươi nữa, mong ss Song sớm tìm được bến đỗ của mình. Sau Gió đông chắc hẳn sẽ có nhiều fan của cặp Sung-Kyo lắm đây ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-2-2013 23:08:34 | Chỉ xem của tác giả
hồi đó bị phim Hàn ám ảnh kinh khủng, khi coi trái tim mùa thu, hình ảnh lúc lớn làm mình bị sốc, cực xinh đẹp nên đến tận bây giờ dù coi rất nhiều phim, có rất nhiều người đẹp nhưng vị trí của Song vẫn là diễn viên nữ no.1 trong lòng mình
Song đóng buồn nhưng khí chất không hề toát ra yếu đuối, mình thấy vãi diễn nào dù buồn cũng có cái gì đó mạnh mẽ bên trong, có lẽ một phần cảm giác thật ngoài đời của Song ảnh hưởng hay do khuôn mặt của Song tạo nên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-2-2013 23:21:15 | Chỉ xem của tác giả
mypain gửi lúc 23-2-2013 23:08
hồi đó bị phim Hàn ám ảnh kinh khủng, khi coi trái tim mùa thu, hình ảnh lúc lớn làm ...

Mình có suy nghĩ giống bạn. Hồi xem trái tim mùa thu lúc lớn thấy ss Song xinh đẹp quá. Ngay cả bây giờ ông xã mình cũng nói ngày xưa xem TTMT thấy ss Song và anh won bin mà còn đặt ra câu hỏi: sao lại có người đẹp thế kia mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-2-2013 23:21:44 | Chỉ xem của tác giả
Mình chẳng thấy nó thay đổi gì sau ngần ấy năm cả.
Những nét đẹp trên khuôn mặt đều vẫn là của những năm đó. Thậm chí bây giờ trông họ còn đẹp hơn với sự trưởng thành và nét quyến rũ của một người phụ nữ. Thật đáng ghen tỵ làm sao.T,T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách