Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Que_In
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Brown Eyed Girls & Hành trình MTV EXIT 2012 (26.05 - 27.05)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-5-2012 21:53:55 | Chỉ xem của tác giả
BEG trình diễn tại MTV EXIT

Source: kenh14.vn

Bình luận

úi giời ơi, đi Sapa nữa hở >.< máu me gớm. em ngờ là Jea vs Nar hoặc Miryo lớm.Chứ thị In chắc khăn gói quả mướp về trc.thôi đi Sapa cũng đc.ở đấy đẹp   Đăng lúc 27-5-2012 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 26-5-2012 21:55:18 | Chỉ xem của tác giả
BEG trình diễn tại MTV EXIT

Source: kenh14.vn

Bình luận

Có, nhg mà toàn nhìn thấy chân gái =)) em ứ chen lên đc. Đông dã man con ngan. Lại chả tìm thấy Everlasting ở đâu để đnưgs cùng hò hết 2z  Đăng lúc 27-5-2012 10:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 26-5-2012 22:46:54 | Chỉ xem của tác giả
phong cách Beg so cool quá
nhìn các nàng đẹp rạng ngời
ước gì được gặp các nàng 1 lần
In ơi, chết mất thôi
ngưỡng mộ các bạn HN quá
có cả fan Adam nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-5-2012 00:28:30 | Chỉ xem của tác giả
Hnay MC quên ko giới thiệu BEG, làm mình lo lắng tưởng BTC bỏ bom, nhưng cái vé in tên to thù lù thế kia...ko có lý nào....---> Y như rằng Trấn Thành với Đoan Trang mải mê vụ CHống nạn buôn bán người mà quên rồi...
BEG hnay làm luôn 4 bài, outfit đen toàn tập nhưng mà đẹp...
Cái đoạn Abra cất lên mình phởn quá nhảy nhót toán loạn...:)))
Cái đoạn giao lưu với KG bị Đoan Trang nhảy ra nói mất cả vui...:D
Ngồi sau mình có 2 anh chị già cứ lẩm bẩm cả buổi "CHúng nó có hiểu gì đâu mà vỗ tay, vớ vẩn" ---> Ức cả chế dưng mà nót care...hôm nay đúng là ko phí công sức đến từ 4h...:))

Bình luận

Chuẩn ý. lúc giới thiệu SP vs cái chị ng Úc, cứ hóng gthieu BEG để hét hò ,mà chả thấy :( lần này dù fan BEG ko nhiều nhg mọi ng vẫn cổ vũ ầm ầm>:) sướng!   Đăng lúc 27-5-2012 09:16 AM
Báo chí kệ báo chí...fan mừng là đc...hnay đứa bạn t làm ở Noibai thấy BEG đi ngang qua mà há mồm ko nói đc, sướng cả tối chẳng làm đc gì kìa...:">  Đăng lúc 27-5-2012 01:33 AM
Thế mà lúc ngồi trên khán đài t vẫn thấy mấy tấm rực rỡ "Gain", "BEG" đấy, với cả hnay lúc BEG xuất hiện mọi ng cũng hân hoan ko kém mà...:))   Đăng lúc 27-5-2012 01:27 AM
báo chí VN nói chung thì vẫn chỉ săn đón các tên tuổi Kpop hàng đầu thôi, nên BEG đc dành ít sự chú ý cũng k ngạc nhiên mấy ^^!  Đăng lúc 27-5-2012 12:52 AM
BEG ở VN nchung là ít fan, nh thôi, càng ít cái kỉ niệm nó càng đáng quý bạn ạh ^^~ mình nghĩ vậy là đc rồi  Đăng lúc 27-5-2012 12:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 27-5-2012 11:30:41 | Chỉ xem của tác giả

Cre: Zing News
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 27-5-2012 11:34:56 | Chỉ xem của tác giả
Đêm nhạc chống nạn buôn người

TT - MTV Exit (đêm nhạc hội của kênh MTV kêu gọi sự quan tâm và chống lại tình trạng buôn người tại châu Âu và châu Á) trở lại VN sau hai năm, đã mang đến một đêm diễn an toàn và hoàn thành sứ mệnh tuyên truyền vào tối 26-5 tại sân vận động quốc gia Mỹ Đình, Hà Nội.

Năm 2010, các thông điệp về chống nạn buôn người bị nhấn chìm bởi sự chen lấn khổ sở của người hâm mộ đi xem ban nhạc Hàn Quốc Super Junior. Rút kinh nghiệm, năm nay an ninh được thắt chặt, MC chương trình liên tục yêu cầu các bạn trẻ không được xô đẩy nhau. Những ban nhạc, ca sĩ quốc tế có mặt trong chương trình cũng chỉ có sức nóng nhất định tại thị trường âm nhạc VN: Simple Plan (Canada), Brown Eyed Girls (Hàn Quốc)...

Nghe nhạc chỉ là phụ, nhiều đoạn phim tài liệu về những số phận “nô lệ thời hiện đại” được trình chiếu liên tục trên màn hình rộng trên sân khấu. Hơn 10.000 khán giả có mặt tại sân vận động biết mình quá bé nhỏ so với con số 2,5 triệu người trên thế giới là nạn nhân của nạn buôn người và bóc lột sức lao động, trong đó châu Á chiếm hơn nửa con số nạn nhân.

Không bị lép vế trước sức ảnh hưởng của các nhóm nhạc quốc tế, những sứ giả từ VN như ban nhạc Bức Tường, ca sĩ Mỹ Tâm, rapper Karik... đã có những màn trình diễn hết mình, thu hút được sự quan tâm của các bạn trẻ về mục đích chính của chương trình.

NGA LINH

Nguồn: Tuổi trẻ Online

P/S: Yêu cái báo này dã man >:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
 Tác giả| Đăng lúc 27-5-2012 11:39:43 | Chỉ xem của tác giả

Cre: Vnexpress

Cre: Báo Giáo Dục

Cre: Thể thao Văn hóa Online

Bình luận

chiều nay còn có exclusive event nữa đó >"""""< 20 fans đc vào gặp  Đăng lúc 27-5-2012 11:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 27-5-2012 14:11:02 | Chỉ xem của tác giả

Cre: Thanh niên Online

Cre: 24h.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
 Tác giả| Đăng lúc 27-5-2012 14:18:06 | Chỉ xem của tác giả
Lần này B.E.B sang Việt Nam hơi bị hoành tráng.
Các chị bê cả đội back dancers đi theo >:) Dù chỉ có 2 anh con giai hị hị
Không biết chiều nay fan BEG đi sự kiện gặp gỡ fan do MTV Exit tổ chức được mấy người >:)

Bình luận

ôi bạn ơi, chiều nay có sự kiện đấy à? mình k biết, bỏ lỡ mất rồi :(  Đăng lúc 27-5-2012 02:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 27-5-2012 14:47:48 | Chỉ xem của tác giả

Cre: tiin.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách