Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: me2u_89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Breaking News: YoonA- Lee Seung Gi hẹn hò 4 tháng. Xác nhận từ cả hai phía.(Updated post #53)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 1-1-2014 09:20:29 | Chỉ xem của tác giả
Đầu năm ngoái mợ Hee với Bi công khai kéo theo một năm nhiều hỷ sự của Kbiz, nhưng để ý 2 người cũng gần gần lứa 30 nên trong năm cũng toàn top star U30 công bố, ít đôi trẻ idol

Năm nay 2 bạn "mở hàng" đang mơn mởn tuổi xuân, có phải điềm báo 2014 sẽ xuất hiện nhiều cúp trong lứa U20 như các bạn ko :v

Chúc mừng đôi trẻ mở hàng đầu năm !!!!

Chợt nhớ ra có một con bò nào đấy cũng bằng tuổi Na móm Distpatch ơi, các anh có nghe thấy em rên giề ko, liệu liệu nha mấy anh, em đợi

Bình luận

đúng rồi đấy :">, nhưng mà mình thấy khó ai mà xứng tầm với chị Yuna, thật chứ đùa à =.=, Yuna là của mọi người rồi. CHiêm ngưỡng đi :">>>>   Đăng lúc 1-1-2014 06:32 PM
=)))))))))))))))) thấy nè bất ngờ quá =((  Đăng lúc 1-1-2014 11:05 AM
Zai nào cặp zí con Bò nhà bạn chắc phải danh giá + dũng cảm nhất Hàn Quấc lun, đủ để chống cự phản ứng của dân Hàn. :-ss  Đăng lúc 1-1-2014 10:58 AM
*đạp hết mấy cô* tui ứ bik, tui là tui set up tinh thần hết rầu đó, trong đầu đã ship với một đống mỹ nam tầm 8x hết rầu, dính anh nào cũng đc, toàn oppa ko  Đăng lúc 1-1-2014 10:52 AM
nói chung là chúng ta đừng ngồi mơ mộng nữa, ngày nghỉ còn đi tập thì lấy đâu ra mà có =)))  Đăng lúc 1-1-2014 10:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 1-1-2014 09:21:16 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay đúng là năm hẹn hò mà
Thấy cặp đôi này rất đẹp nha ~
Tui là tui ủng hộ 2 chân 2 tay rồi đó
Cặp đôi trai tài gái sắc, đáng yêu lại đa tài nữa ^^
Mong là 2 ng sẽ thành đôi thật sự ♥
Mà cái tờ Dispatch này giống như Scandal News trong phim ấy nhở
Thanks chủ thớt nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 1-1-2014 09:21:33 | Chỉ xem của tác giả
đều khoái cả 2 ẻm nhưng khi mở news ra hơi bị choáng )

mới ngày đầu năm thía mà làm mình sốc quá

nói chung 2 ẻm trai tài gái sắc, không phản đối =]]]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 1-1-2014 09:21:36 | Chỉ xem của tác giả
Không liên quan nhưng từ cái đợt này mình đã cực thích Gi-Na với nhau rồi

Đẹp đôi quá, Yoonaddict chắc cũng đang đau lòng lắm

Bình luận

bây h xem lại cái bài hát cứ như cụ viết cho yoona ấy nhỉ /:)  Đăng lúc 1-1-2014 12:25 PM
Coi mấy cái clip mà hạnh phúc quá à  Đăng lúc 1-1-2014 09:49 AM
Vui mà vui mà, không buồn đâu  Đăng lúc 1-1-2014 09:46 AM
Sao chị hiểu em thế, fan Yoona cũng đang đau lòng lắm nhưng em thì đúng là toe toét từ khi biết tin c ạ =)))))  Đăng lúc 1-1-2014 09:25 AM
chắc cô đang toét hết cả miệng ra chứ giề =))  Đăng lúc 1-1-2014 09:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 1-1-2014 09:22:58 | Chỉ xem của tác giả
ôi mẹ oi, mới sáng đầu năm đọc dc cái tin ngỡ ngàng trên fb phải nhảy ngay vào Kite để xem )
Gi béo với Na móm đã thành đôi rồi sao, chúc mừng 2 trẻ )
2 bạn hẹn hò cẩn thận quá, mà tờ báo nào cũng kiên nhẫn ghê, đi theo săn tin cả 3 tháng, )
xin nhiệt liệt chúc mừng 2 cháu nó nữa nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 1-1-2014 09:24:46 | Chỉ xem của tác giả
Sáng sớm mở mắt ra, lò mò lên kites check new, nào ngờ đọc được tin chấn động thế này. Lúc trước xem Strong Heart đã thấy hai người cứ ngại ngại khi bị mọi người ghép đôi. Tính ra cũng đẹp đôi phết nhỉ? không biết Cụ nhà ta có hướng dẫn thêm cho Móm trong diễn xuất không mà thấy móm lên tay hẵn luốn. Mình cho là đã đến lúc dân Hàn đã nhìn nhận lại và thoải mái hơn trong chuyện hẹn hò của diễn viên, họ cũng là con người mà nên nhu cầu được tìm thấy hạnh phúc trong tình yêu là đương nhiên. Cũng qua chuyện tự công khai một cách minh bạch của Kim Bum và Geun Young mà mọi người cũng nhận ra, dân Hàn họ thích sự thật, càng che dấu khi bị lộ ra càng dễ bị anti hơn. Thế nên khi đã bị lộ rồi thì vui vẻ chấp nhận, rồi mọi chuyện sẽ tốt đẹp hơn thôi. Cũng không ngờ là mình còn có thể chờ được cái ngày mà suy nghĩ, cũng như thái độ của fan và các công ty giải trí thay đổi khi idol của họ hẹn hò. Phải thế chứ...
P/s: nhà SM cứ thế này mà phát huy nhé, hãy mở rộng đường cho nghệ sĩ yêu nhau, đừng quá khắt khe với họ mà vô tình giết đi những tình yêu mới chớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 1-1-2014 09:24:54 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là breaking news của năm. Mới sáng ra đọc tin mà tỉnh ngủ luôn.
Chúc mừng Cụ đã tìm được một nửa của mình, Yoona rất xứng với Cụ.
Một anh chàng được các Noona cho là " chẳng biết tí gì về phụ nữ" mà lại cưa đổ trái tim của nàng Yoona xinh đẹp thì chắc chắn Cụ có "vũ khí bí mật" gì đây hihi.
Thanks bạn dịch tin nhé.
Happy new year cả nhà!

Bình luận

LSG dịu dàng biết quan tâm xư sử đúng mực được mọi người yêu mến thì sao ko thích cho được  Đăng lúc 1-1-2014 11:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 1-1-2014 09:26:06 | Chỉ xem của tác giả
Oa mới mùng 1 đầu năm mà đã có tin hotttt rùi

Hai người này hẹn hò ak Hehe, nếu là Lee Seunggi thì duyệt lunn

Anh này chọn Yoona là hình mẫu lí tưởng trong suốt 3 năm đóoo ^^ Cặp đôi đẹp nhất showbiz ra đời

Happyyyyyy <33
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 1-1-2014 09:27:32 | Chỉ xem của tác giả
Tin sốc ngày 1/1/2014!!!!!!
SM đó giờ rất cẩn trọng trong việc lộ thông tin gà nhà hẹn hò, nhưng kỳ này lại khác, lên tiếng xác nhận mới ghê chứ .
Tình hình cho thấy hai người này dù cẩn trọng bao nhiêu cũng không quả khỏi tay săn ảnh Dispatch.
Dù sao cũng chúc mừng hai người, mình nghĩ netizen Hàn sẽ ủng hộ cả hai vì trước đây họ luôn có cảm tình vs hai nhân vật này (khi đứng riêng lẻ) mà.
Trời ạ không tin vào mắt mình nữa *ngã ngang*...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 1-1-2014 09:28:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình ship LSG vs Han Hyo Joo bao năm nay nên thấy hơi bùn khi nghe tin này

Có điều nếu kg phải HHJ của mình thì rơi vào tay Yoona cũng ok 2 bạn 1 ng nằm trong nhóm nhạc QD, 1 ng là con rể quốc dân, trai tài gái sắc, scandal thì chưa dính bao j, trong giới idols thì Na nổi nhất mà lứa MC-dv trẻ trẻ có tài thì LSG dc bà con cưng nhứt r còn j

Nhắc lại mới nhớ cái ep đầu tiên Na tới SH cũng là ng 1st mở màn cái show này, nghe cái câu chuyện 3 chấm khoai lang khoai mỡ j đó của Na bây j vẫn còn nhớ đời, bữa đó Gi nó đỡ từ đầu tới cuối & cả mấy lần sau nữa, nói chung là Na nó đi show nhạt khỏi nói nhưng thấy Gi hỗ trợ thì lại thấy ok thui coi như trời sinh 1 cặp, lần này SM bó tay r, bằng chứng thế kia thì cãi j nổi chỉ hy vọng các HĐ quảng cáo kg bị ảnh hưởng như đợt KTH công bố

P.s: mình nhớ có cái lần nào phỏng vấn mc có nói ai mà iu Na sẽ trở thành kẻ thù quốc dân đối vs toàn thể đàn ông HQ

P.s2: Dispatch nó có cái sở thích kì lạ là hay tung tin shock vào 1/1 thế này à Vãi cả ròng rã 3 tháng

Bình luận

có khi còn có thêm một đống quảng cáo là đằng khác. Hai người toàn dân CF, hợp lại sức hút gấp bội, mà Na được các ajuma yêu quý hồi You're my destiny rồi  Đăng lúc 1-1-2014 09:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách