Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: me2u_89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Breaking News: YoonA- Lee Seung Gi hẹn hò 4 tháng. Xác nhận từ cả hai phía.(Updated post #53)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 1-1-2014 08:55:41 | Chỉ xem của tác giả
woo 1 tin shock và hot trong ngày mà

năm ngoái thì ss hee và anh Bi

năm nay gi với yoona ...chúc mừng couple đẹp đôi này

thật là bất ngờ mà dispatch mà đăng thì đúng chính xác luôn

tks chủ thớt

Bình luận

keke zig....  Đăng lúc 1-1-2014 10:26 AM
khui nc ngọt ăn mừng kỷ niệm 1 năm ngày 2 trẻ bị bắt :)))))  Đăng lúc 1-1-2014 09:54 AM
kỉ niệm 1 năm mợ mình bị lọt tin hẹn hò :))  Đăng lúc 1-1-2014 09:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 1-1-2014 08:55:51 | Chỉ xem của tác giả
Sáng ngày đầu tiên đã có breaking news!!! Nhưng với breaking news kiểu này thì mình lại thấy rất vui!!
Nói chung là ưng Seung Gi từ lâu rồi! 3,4 năm liền anh ý đều chọn Na là mẫu người lý tưởng!! H thành couple that rồi! Lại còn 2 phía đều confirm rồi chứ!!!
Chúc phúc cho 2 bạn ý! Đẹp đôi cực luôn ý!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 1-1-2014 08:56:48 | Chỉ xem của tác giả
Quà chúc mừng năm mới của Dispatch quá độc

Ký sự rình của Dispatch "Trend của trend cuốc rân" Lee Seung Gi hẹn họ cùng "thiếu nữ thời đại" Yoona

08.10.2013, sau khi kết thúc concert ở Nhật về, Lee Seung Cụ đến bãi đỗ xe một khu nhà ở Samsung-dong, mặt vẫn còn khá mệt mỏi, và sau đó Yoon móm bước xuống, đôi chẻ rất thận trọng, Lee Seung Cụ bẽn lẽn đưa túi quà mua từ Nhật Bản cho Yoon móm

Bắt đầu tìm hiểu nghiêm túc từ tháng 9.2013, sau 4 tháng bắt đầu tin tưởng nhau và dần phát triển thành tềnh êu mặc dù ko được gặp nhau thường xuyên

Bắt đầu theo rình từ tháng 10.2013. Một tềnh êu rất đẹp và trong soáng, vì cả 2 đều sống cùng gia đình, koan nhà gia giáo nên ko bao giờ đi quá 1 giờ đêm, đích thị là hoàng tử hẹn hò cùng cô bé lọ lem

Cả hai rất thận trọng, chỉ gặp nhau tại bãi đỗ xe quanh khu nhà ở của Yoon móm, rất ư là trong soáng

Sau đó, cả hai tiếp tục quay cuồng trong công việc và sau khi Yoon móm kết thúc chương trình tại Singapore, cả hai đã gặp nhau tại Namsan vào ngày 13.10. Và cũng như mọi khi, chỉ ngồi trong xe và chạy xe đi dạo vòng vòng một lát rồi về

Tháng 10 là tương đối có nhiều thời gian để gặp nhau nhất, vì cả hai đã về nước, và Yoon móm bắt đầu tham gia phim thủ tướng và tui (đọc kịch bản) từ ngày 22.10.2013. Và trước khi khởi hành sang nước ngoài quay Chị gái đẹp hơn hoa ngày 30.10, Lee Seung Cụ và Yoon móm cũng hẹn gặp nhau ngoài đường gần khu Yoon móm ở.

Sau đó tháng 11 thì cả hai bắt đầu quay cuồng trong công việc tiếp. Yoon móm bận luyện tập và tổ chức hòa nhạc của SM + quay phim, còn Lee Seung Cụ cũng bận tổ chức concert cuối năm các kiểu.

Xa cách ko gặp thường nhưng cũng ổn định. Ngày 15 và 17.11.2013, Lee Seung Cụ cũng có đến nhà chờ Yoon móm, sau đó Yoon móm đi ra và lên xe đi vòng vòng với Lee Seung Cụ tiếp

Dispatch sơ lược lại quá khứ ngưỡng mộ nhau của cả hai. Lee Seung Cụ và Yoon móm từng có thiện cảm tốt về nhau trong lệch sử, tiêu biểu là Lee Seung Cụ nhiều lần thổ lộ Yoon móm là hình mẫu lý tưởng, nhất là trong Strong Heart và Ideal Type World Cup năm 2009, và Yoon móm cũng vậy

Nhà Lee Seung Cụ và Yoon móm thực ra khá là gần nhau, cách chỉ hơn 500m, tương đương 1 phút đi tới ==> chắc Disptach muốn nói là mặc dù tốc độ quá chậm qua bao năm nhưng vẫn vớt vát lại cái khoản nhất cự ly

Vì nhà gần như sát nách nhau nên cũng ko bị áp lực về thời gian, cứ rảnh là có thể hẹn gặp nhau trong chốc lát để nhền nhao

Công việc của đôi chẻ khá là tương đồng nên có sự đồng cảm lớn, dễ bề chia sẻ động viên nhau ==> từ từ phát triển thành tềnh êu

Lời phía thân cận ==> Cả hai đều là hot trend cỡ bự nên chuyện tìm hiểu nhau cũng khá là cẩn trong, đôi chẻ gặp nhau và khuyến khích động viên nhau là một tềnh cảm rất tốt đẹp, hy vọng các fan sẽ ủng hộ.

Source: Dispatch

Top hot news 01.01.2013

P/S: phản ứng rất là tích cực

Bình luận

miệng mình cười sắp toẹt lên tới mang tai :)) 1 tin quá đã cho 2014, tội nghiệp dispatch thật, chắc ngủ trong gara luôn quá :D  Đăng lúc 1-1-2014 04:23 PM
couple quốc dân ><  Đăng lúc 1-1-2014 01:33 PM
lần đầu tiên mình biết đến trên đời này còn có tên gọi về tình yêu là tình yêu ngoan ^^  Đăng lúc 1-1-2014 10:20 AM
Tin nay shock khiep :)) hinh mau li tuong = xinh dep. Cham va het ah? =))  Đăng lúc 1-1-2014 10:13 AM
vẫn không tin nổi trời ơi....  Đăng lúc 1-1-2014 10:10 AM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
piloveyoonge + 5 Ủng hộ 1 cái!
Kenzie + 5 Bài viết hữu ích
leeimna + 5 Quá ủng hộ luôn ss ơiiiii

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 1-1-2014 08:58:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Seung Gi là con rể quốc dân rồi ko có gì để chê hết nữa á, mẫu con trai lý tưởng của mọi thiếu nữ rồi còn Yoona thì nói chung là idol nhưng được cưng như diễn viên nên nói chung là cả ngoại hình, tính cách, mức độ nổi tiến và kiếm tiền đều ngang ngửa nhau vì thế nói chung là chúc mừng đôi trẻ
Buồn cười hẹn hò trong sáng )))) mà mình tưởng Móm sống vs các chị kia hoá ra là ở cùng bố à cũng đúng, móm nên ở gần bố nh hơn vì con bé rất thương bố. Anw, hi vọng showbiz năm nay sẽ tràn ngập couple như năm ngoái )

Bình luận

yêu cái ava ^^  Đăng lúc 1-1-2014 10:17 AM
4 người bạn ạ, cả Sunny nữa ^^  Đăng lúc 1-1-2014 09:46 AM
9 gái hầu hết đều về nhà sống rồi, trừ mấy em nhà xa như TaeNy với Hyo còn nhà chung thôi  Đăng lúc 1-1-2014 09:42 AM
Yoona đã sống cùng bố từ giữa năm 2010 rồi bạn ạ ^^  Đăng lúc 1-1-2014 09:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 1-1-2014 08:59:13 | Chỉ xem của tác giả
Tin bất ngờ đầu tiên cho năm 2014

Dispatch mà đã đăng thì lúc nào cũng chính xác. Mình thích cặp đôi này quá đi mất

Nhưng SM đã bắt đầu cho gà của mình hẹn hò ùi hả?

Mong là 2 người đừng bị áp luận dư luận nhìu mà tan nhé, hẹn hò w nhau lâu thiệt là lâu đi thôi

Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 1-1-2014 09:00:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ôi tôi phải vui hay buồn bh????đều là cả 2 người mình thích.có chút hụt hẫng nhẹ.đón buổi sáng đầu năm bằng một tin vô cùng sốc.lạy trời cả năm mà đón toàn tin như này chắc đau tim mà ngất mất.nhưng dù sao cũng chúc mừng đôi bạn trẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 1-1-2014 09:02:43 | Chỉ xem của tác giả
Tin shock trong ngày đầu năm @__@

Nhưng đôi này rất đẹp đôi

Mình thích Na móm lắm, đã tưởng tượng ra nàng sánh đôi cùng rất nhiêu người nhưng chưa bao giờ nghĩ nàng hẹn hò cùng chàng "con rể quốc dân" cả.

Quả là cũng có chút bất ngờ.

Chúc đôi trẻ hạnh phúc

Bình luận

Máy lag lag ss ơi!! chẳng làm gì được nè :((  Đăng lúc 1-1-2014 02:16 PM
Rảnh rỗi chém gió tí ko cú :))  Đăng lúc 1-1-2014 02:14 PM
Ôi!! Hôm trước mới nhận giải "Best Couple" với Suzy xong, hôm sau ra tin động trời :))  Đăng lúc 1-1-2014 02:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 1-1-2014 09:02:53 | Chỉ xem của tác giả
đầu năm mới
làm nguyên một bom nổ lớn
chúc mừng 2 anh chị
đây đúng là nguyên bản của trai tài gái sắc đóa nha
thế nì thì fan của 2 bên tha hồ mà đau lòng
rồi chọc ngoáy nhau ko chừng đóa chứ
SM công khai vậy chắc cũng cóa chủ ý oy
chứ SM cũng quản lí kĩ gà của mềnh trong ch tềnh cảm lém

Bình luận

công nhận, SM k phải cấm cản gà hẹn hò mà chỉ là gói rất kĩ thôi. Thế nên mới có chuyện khuyến khích hẹn hò trong cùng cty :3  Đăng lúc 1-1-2014 08:05 PM
SM ko phải quản lý kỹ mà giấu kĩ, gà SM toàn bị đồn chứ mấy khi bị dính; tới giờ chỉ mới có 3 cặp bị bắt thôi  Đăng lúc 1-1-2014 09:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 1-1-2014 09:07:32 | Chỉ xem của tác giả
ôi toàn cái mô tê gì  đây  TT.TT năm mới giờ thì toàn tin sốc k a hi vọng là sự thật để đốn tim fan gơ *như mình* chơi

dù gì thì cũng chúc mừng hai bạn trẻ nhớ, tai trài gái sắc rồi, mở hàng cặp đội của năm mới luôn rồi :3,

*được gọi là *ngoan ngoãn* luôn cơ đấy :3* thật là hâm mộ quá ♥

p/s: cảm ơn chủ thớt đã đưa tin để sốc điện trái tim dân tình vào năm mới này nhé, happy new year~!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 1-1-2014 09:09:11 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng cụ với chị thành đôi Cặp đôi đầu tiên của 2014 :->
Ngày này năm ngoái Nữ thần Kim Tae Hee thành bông đã có chủ, người ta gọi đó là Ngày tận thế của nam nhân Hàn Quốc ... Thì 1 năm sau đó, Con rể quốc dân công khai hẹn hò với Hình mẫu lý tưởng quốc dân (vô số anh nghệ sĩ chết thảm trước tin tức này cho xem)
Ngồi hóng ý kiến của netizens bên Hàn.. Chị Na áp lực quá lớn vì có 1 lực lượng mẹ chồng đông đảo ) Nhưng mà chị và cụ đều rất được lòng quốc dân nên các à-du-ma chắc cũng ủng hộ nhiệt liệt
Chúc Cụ Seung Gi và chị Na móm hạnh phúc

Bình luận

Ngày tận thế của nam nhân Hàn Quốc ... :)))))))) I like it :)))))))  Đăng lúc 1-1-2014 09:26 AM
Netizen khen đẹp đôi, chúc mừng các kiểu, nói chung là phản hồi rất rất tích cực :D  Đăng lúc 1-1-2014 09:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách