Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: me2u_89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Breaking News: YoonA- Lee Seung Gi hẹn hò 4 tháng. Xác nhận từ cả hai phía.(Updated post #53)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 1-1-2014 08:31:12 | Chỉ xem của tác giả
Ôi năm mới năm me có cái breaking news quá hot luôn )
Hi vọng couple này mở màn 2014 suôn sẻ cho một năm 'công khai hẹn hò' và 'wedding hoành tráng' nhé :p

Bình luận

năm ngoái là kim tae hee vs bi rain s ạ :)  Đăng lúc 1-1-2014 08:46 AM
=)))) mong năm nay cũng như năm ngoái, ko biết năm ngoái ai mở màn mà ngon lành như vậy :)))  Đăng lúc 1-1-2014 08:39 AM
'công khai hẹn hò' và 'wedding hoành tráng' =))))) chuẩn quá rồi =)))))))))))))  Đăng lúc 1-1-2014 08:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 1-1-2014 08:31:16 | Chỉ xem của tác giả
Đầu năm mà sáng sớm nghe tin kiểu giật mình
Dispatch khui thì cấm có sai
Nhưng mà dù sao thấy hai người cũng hợp
Ny cũng bước sang giữa hàng 2 r thì hẹn hò cũng là bình thường thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 1-1-2014 08:32:23 | Chỉ xem của tác giả
Sáng ra mùng 1 đã nhận được tin shock : bạn Gi béo với YoonA đang hẹn hò
Uầy, từ hồi xem Strong Heart, phát hiện ra bạn Na là hình mẫu lý tưởng của bạn Gi, xong hiếm thấy Gi nó ngượng đến thế và bị Kang Ho Dong trêu cho thôi rồi, là đã thấy 2 bạn đẹp đôi rồi.
Mình thích cả 2 người, và thấy thật tuyệt khi họ ở bên nhau, xin các thánh đừng ném đá 2 đứa  
Nói chung là niềm vui nho nhỏ, dự là năm nay cũng đầy hỷ sự như 2013 của Showbiz Hàn.
Dispatch thần thánh  Hãy khui nốt Monday Couple cho con

Bình luận

(y) nhất kái dòng cuối cùng cụa b nhoé =))  Đăng lúc 1-1-2014 02:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 1-1-2014 08:32:36 | Chỉ xem của tác giả
Quá shock, hahahha chúc mừng cả hai

Bé Na cũng là nữ thần (theo như dân Hàn), sự nghiệp tới h cũng thành công, date với LSG cũng cùng dẳng cấp ( theo bên Hàn).

Nói chứ mình thấy đôi trẻ đẹp đôi. Dispatch đón năm mới quá đỉnh luôn nha. Têt ta tung thêm 1 cặp nữa nha ) theo đuôi từ tháng 10 tới h mới chịu công bố.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 1-1-2014 08:32:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sáng đầu năm vào đọc news đã thấy choáng váng rồi. Hi vọng K-net ủng hộ cho đôi trẻ. Dispatch chơi ác thật. YoonA đang đóng phim mà. K biết có ảnh hưởng gì k.
Cặp này hoàn hảo rồi. Cơ mà đúng là 2 người này hợp nhau thật. Hẹn hò lúc nào có biết đâu. Năm ngoái còn kêu Seung Gi là sao khó săn ảnh đời tư nữa chứ. Còn YoonA thì lúc nào cũng hớn ha hớn hở. Cặp đôi bá đạo.
Chúc mừng đôi trẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 1-1-2014 08:33:25 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi Gi à! cưa mấy năm trời cuối cùng rùi cũng cưa đổ rùi à?
Đúng là không thể tin được, vừa mở mắt đầu năm mới đã thấy tin hot quá chừng rùi
Fan hai bên như thế nào mặc kệ còn tui thì ủng hộ nhiêt tình luôn, nhớ lại hồi Strong Heart Gi cứ trêu chọc A suốt thui, tự nhiên muốn xem lại chương trình này quá ^^

Bình luận

lúc Na kể chuyện Leeteuk nữa ^^  Đăng lúc 1-1-2014 09:55 AM
Oh yeah, coi strong heart đoạn Brian kêu thích Na mặt anh già tức cười gần chết  Đăng lúc 1-1-2014 09:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 1-1-2014 08:34:06 | Chỉ xem của tác giả
Thật không vậy, mình đọc news cà chục lần mà vẫn không thể tin nổi đấy, đây đúng lá tin vui của ngày đầu năm mới mà. Từ lâu rồi mình cứ mơ ước mãi là Na và Gi sẽ hẹn hò với nhau bởi đối với mình mà nói Gi là 1 nửa hoàn hảo nhất của nữ thần nhà mình. SM cũng xác nhận rồi thì chắc chắn đây là tin tức thật rồi ôi vui quá đi, hi vọng rằng tình cảm của cà 2 người sẽ phát triển thật thuận lợi vì mình tin chắc fan của cả 2 sẽ rất rất là ủng hộ họ. Công nhận anh Gi cũng lãng mạn gớm toàn hẹn hò trò chuyện ở sông hàn thôi hihihi, tò mò không biết anh Gi đã tặng quà gì cho Na nhà mình sau khi trở về từ nhật nhỉ. Kì này thì ước mơ của mình thành sự thật rồi (couple đầu tiên trong các idols thần tượng mà mình hi vọng sẽ hẹn họ trong đời thật). Một lần nữa chúc mừng couple iu dấu nhất của lòng mình (ôi nãy giờ đọc tin mà cứ cười mãi thôi)
Cảm ơn bạn đã dịch news hot nhất này nhé!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 1-1-2014 08:34:55 | Chỉ xem của tác giả
YoonA Và Lee Seung Gi rất cẩn trọng trong việc gặp gỡ nhau... Chúng tôi không biết chính xác hai người bắt đầu gặp gỡ nhau khi nào, chỉ biết họ đang trong quá trình tìm hiểu nhau... Xin hãy tiếp tục ủng hộ họ.

Tin quá hot trong ngày đầu năm mới. hjjj
Chúc mừng Seung Gi và YoonA, mong 2 bạn mãi luôn hạnh phúc nhe!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 1-1-2014 08:39:28 | Chỉ xem của tác giả
Ôi giời ơi mùng 1 Tết Dương
Đúng là Breaking News luôn :v lại còn cả 2 bên xác nhận :v
Hi vọng 2 bạn nìa sẽ thành nìa, ủng hộ hết nòng nun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 1-1-2014 08:44:00 | Chỉ xem của tác giả
hoàng tử rốt cuộc đã tìm thấy công chúa, nhưng thật không  ngờ là Yoona
mình thích cả 2, couple thật đẹp
đầu năm mới đã nghe được tin tốt lành
hy vọng fans cuồng anh chị sẽ không đấu đá nhau, cùng chúc mừng cho couple quá đẹp này nhá
thanks for new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách