Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 42047|Trả lời: 587
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Breaking News: YoonA- Lee Seung Gi hẹn hò 4 tháng. Xác nhận từ cả hai phía.(Updated post #53)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Năm 2014 bắt đầu với một cú nổ lớn khi Dispatch công bố Lee Seung Gi và YoonA chính là cặp đôi đầu tiên của năm. Công ty quản lý của YoonA và Lee Seung Gi đều đã lên tiếng xác nhận.

Những bức hình được chụp vào ngày 8 tháng 10, 2013 khi Lee Seung Gi trở về từ concert ở Nhật. Theo Dispatch, nam ca sĩ được nhìn thấy đang trên đường đến căn hộ ở Samsungdong, để đón YoonA. Cả hai người thường xuyên đến sông Hàn để tận hưởng những giờ phút hẹn hò. Sau đó Seung Gi đưa YoonA về nhà, cô ấy nhìn thấy mang một túi mua sắm, trong đó có món quà mà Seungi Gi mua từ Nhật Bản.

Theo Dispatch, cả hai đã bắt đầu bí mật găp gỡ vào tháng 9. Tờ tin tức đã theo chân cặp đôi này suốt 3 tháng ròng và miêu tả họ là "tình yêu ngoan".
Vì cả hai đều rất cẩn thận khi gặp gỡ và luôn luôn về nhà trước 1 giờ sáng. Nhà hai người cách nhau 500m, tuy vậy họ luôn gặp nhau ở ngoài vì cả hai sống với bố mẹ. Và khi hẹn họ, cả hai không bao giờ rời khỏi xe.

Ngoài ra Disaptch cũng đã bắt gặp cả hai vào ngày 13 và 22 tháng 10, còn nhiều ngày khác vào tháng 11.

Lee Seung Gi đã từng nói YoonA chính là mẫu người lý tưởng của anh và đặc biệt trêu gẹo cô khi anh ấy dẫn chương trình cho "Strong Heart", điều này càng khiến tin tức thêm phần đáng tin.

Khi tin tức được công bố, cả hai công ty quản lý đều không ngần ngại xác nhận mối quan hệ của cả hai ngay lập tức.

SM Entertainment trả lời Osen: "Cả hai đang trong giai đoạn tìm hiểu."

Bên phía đại diện của Lee Seung Gi phát biểu: "YoonA Và Lee Seung Gi rất cẩn trọng trong việc gặp gỡ nhau... Chúng tôi không biết chính xác hai người bắt đầu gặp gỡ nhau khi nào, chỉ biết họ đang trong quá trình tìm hiểu nhau... Xin hãy tiếp tục ủng hộ họ."

cr: http://www.dispatch.co.kr/r.dp?i ... &subcategory=14
soompi
V-trans: [email protected]

Hãy chúc mừng cho cặp đôi mới của chúng ta:

cr: allkpop

Rate

Số người tham gia 20Sức gió +100 Thu lại Lý do
kwonyuly + 5 rết vì Gái.
finpeo + 5 yoona fighting
piloveyoonge + 5 quá xá hạnh phúc :XXXXXXXXXXXXXXXX
tokpokki + 5 MỪNG QUÁ ^^
yoonalover + 5 OMG tim đập chân run, điều ước đ.
kieunt + 5 Mừng cho đôi trẻ
camngoc + 5 @_____@
pearl22294 + 5 Ủng hộ ngàn cái :x
lusky_vh + 5 Na đã có bồ :))
sleepy + 5 ko sốc vì quá sốc @.@
leciel89 + 5 k sock vì quá sock @_@
lothuha + 5 Ủng hộ đôu chẻ
monkey1998 + 5 :x
Kat + 5 ôi trời ơi @@ sốc đầu năm @@
mshuang07 + 5 Nice couple ♥ ♥ ♥
Sio + 5 ♥ ♥ ♥
leeimna + 5 Quá ủng hộ :))
JolFany + 5 tình yêu quấc rân :))
rainy.fio + 5 ủng hộ ngàn trái tim ♥
elisapham + 5 Hottttttttttttttttttt...........

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-1-2014 07:41:50 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mèn ơi mới thấy bên allkpop nè
Dispatch chỉ công bố khi chắn chắn thôi nhỉ
Couple này có vẻ đẹp đôi, chưa xem chương trình nào có cả 2 người nên không rõ sự tình cho lắm.
Hóng chủ thớt dịch new đầy đủ để đọc.

Edit: Nhìn mấy cái hình Strong Heart thấy 2 bạn dễ thương ghê nhỉ. Trai tài gái sắc, quá ổn rồi. Mới google thử vài cái, té ra bạn Gi thích bạn Na lâu rồi nhỉ, hay theo đuổi từ đó tới giờ cũng nên Dù sao cũng chúc mừng hai bạn, chờ vài năm nữa Gi đi nghĩa vụ về rồi có tin đám cưới đi nhé ^^

Bình luận

ban Gi lấy làm hình mẫu lí tưởng là bạn Na từ lâu rùi mà bây h thành đôi thì nhất bạn Gi rồi còn gì  Đăng lúc 7-1-2014 11:01 AM
cảnh này ở tập bao nhiêu strong heart b nhỉ?  Đăng lúc 1-1-2014 11:52 AM
Trời ơi xem Strong heart đi bạn, tập nào có yoona lúc Seung gi còn dẫn thì xem hết đi, hehe  Đăng lúc 1-1-2014 07:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-1-2014 07:42:46 | Chỉ xem của tác giả
Cái gì vậy nè,  mới sáng sớm đã shock rồi
Nhưng mà không sao, nếu gái ta hẹn hò thật thì ta cũng mừng, mấy thị già hết rồi, nên có bạn trai đi cho tui mừng, hehe
Mà hy vọng K-nezt sẽ không ném đá Na là được rồi, con bé đã nhức óc  với nhiều chuyện với rồi, nếu mà là Seung Gi thì ta cũng hy vọng là thiệt

Bình luận

thanks chao ^^ Với mình giờ Hàn có 2 cặp Vợ chồng là anh chị già, đang yêu là đôi này, đẹp đôi nhất showbiz Hàn =]]]  Đăng lúc 1-1-2014 10:09 AM
link đây http://news.naver.com/main/ranking/read.nhn?mid=etc&sid1=111&rankingType=popular_day&oid=433&aid=0000002736&date=20140101&type=1&rankingSectionId=106&rankingSeq=1   Đăng lúc 1-1-2014 10:03 AM
ôi trời ơi....mình không thể tin nổi  Đăng lúc 1-1-2014 10:02 AM
đợi tí ta ném cho  Đăng lúc 1-1-2014 09:51 AM
Có bạn nào tốt bụng ném mình cái link 10k vote với, Móm ơi :((Em phải hạnh phúc nghe chưa:(( Sốc @@  Đăng lúc 1-1-2014 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-1-2014 07:42:46 | Chỉ xem của tác giả
Áaa
Sáng sớm nhận được cuộc điện thoại mà tim đập chân run
Tưởng em nó đùa mình mừng năm mới chứ...hóa ra là thiệt sao
Cha mẹ ơiiiiiiiiiiiiii
Đầu năm đầu tháng mà sao cục xương nó làm mình đứng hình thế này, em ơi là em.
Cứ kháo nhau gái mau hẹn hò rùi này nọ, đó rùi giờ thành rùi đó...1 trong các cặp shipper của em đã thành thật.
Mặc dù ko phải cặp mình ship nhưng bạn LSG cũng rất tốt, thôi thì chúc mừng 2 bạn : Trăm năm hạnh phúc`..
Nghe đồn phản ứng dân Hàn rất tích cực, chóng mặt nhức đầu wa ta

Vẫn còn nhớ cái bài 2 bạn song kiếm hợp bích năm nào

Bình luận

Ss la ss üng lam couple nay nhe...  Đăng lúc 1-1-2014 02:13 PM
có khi nào Gi cũng tán Na bằng cách hỏi số phone thế này không nhỉ, đáng yêu quá *cuồng*  Đăng lúc 1-1-2014 12:34 PM
Đang định đi tìm vid này xem lại.  Đăng lúc 1-1-2014 09:38 AM
Hóng cmt của Netizen :D  Đăng lúc 1-1-2014 08:19 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
kwonyuly + 5 :3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-1-2014 07:42:50 | Chỉ xem của tác giả
dồi ôi bạn edt nhanh dùm t pháttttt
Đọc đc cái tít mà giật cả mình chsssss
chưa nghe tin này bh luôn k biết là troll hay đóng cùng nhau cái gì nữ
lại còn là mùng 1 đầu năm!

Bình luận

edit rồi kìa bạn =)) hot news =))  Đăng lúc 1-1-2014 09:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-1-2014 07:43:50 | Chỉ xem của tác giả
Oh cái news này thì mình không ngạc nhiên lắm nhưng hơi bất ngờ ah nhaz. Lúc trước xem SH là đã thấy có

vấn đề roy nhưng mhìn nghĩ sẽ ko đi đến hẹn hò nhỉ. Dù sao đây cũng là tin vui đầu năm nhỉ. Cặp này

dự cũng sẽ cực kỳ hot luôn đây. Thanks bạn trans news nhaz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-1-2014 07:46:52 | Chỉ xem của tác giả
sáng sớm được tin hot @@
2 bên thẳng thắn ghê cơ, hỏi phát nhận luôn, (đùa chứ thế này rồi thì có mà chối đằng trời
mới được 4 tháng thôi mà, dù sao thì cũng chúc mừng Gi, tin hẹn hò của a cứ gọi là "nhiều" ghê cơ
trông ra thì cũng đẹp đấy nhờ   tuổi không nhớ cách nhau bao nhiêu nữa, nhưng chắc cũng vừa phải thôi, thế cũng được.
đùa chứ các bác Dispatch siêu v~ chg biết đc cả trong túi mua sắm của Yoon A có quà lại còn biết là do Gi mua từ bên Nhật
dv dạo này cũng hay hẹn hò với thần tượng ghê á

Bình luận

cách nhau 3 tuối ss ơi!!!!  Đăng lúc 1-1-2014 10:30 AM
ừ. n mà ng ta biết đến Seung Gi vs vai trò diễn viên nhiều hơn :)  Đăng lúc 1-1-2014 08:47 AM
LSG là ca sĩ mà bạn :)  Đăng lúc 1-1-2014 08:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-1-2014 07:48:12 | Chỉ xem của tác giả
mới mùng 1 mà gặp cái tin sốc hàng ròy vại pa

LSG từng nhắc YoonA chính là ý trung nhưn lý tưởng từ lâu rồi, và còn bị chọc ghẹo khi anh dẫn chương trình Strong Heart.

Lần này 2 phía công ty quản lý đều không ngần ngại xác nhận mối quan hệ giữa cả 2 nghệ sĩ.

Nhà SM cho Osen biết, "Cả hai vẫn đang ở giai đoạn tìm hiểu khám phá" :">

Phía công ty quản lý của LSG cũng tuyên bố, "LSG và YoonA đang thận trọng tìm hiểu đối phương..chúng tôi không biết chính xác 2 đứa bắt đầu manh động từ bao giờ, nhưng có thể nói là cũng chỉ mới ở giai đoạn đầu thôi...Mong mọi người ủng hộ cho tụi nó."

Chu-ka-ô 2 bợn trẻ

Bình luận

@ngựa: :xxxxx ôm ôm @lucy =))))  Đăng lúc 2-1-2014 06:14 AM
từ tháng 9 năm ngoái LSG hay lui tới chung cư nhà Na ở để đón cô ấy ....2 nhà cách nhau 500m đi oto mất 1 phút :)))  Đăng lúc 1-1-2014 06:41 PM
từ tháng 9 năm ngoái LSG hay lui tới chung cư nhà Na ở để đón cô ấy ....2 nhà cách nhau 500m đi oto mất 1 phút :)))  Đăng lúc 1-1-2014 06:41 PM
"không biết chính xác 2 đứa bắt đầu manh động từ bao giờ" chết cười mất thôi, manh động chắc lâu lắm rồi í mà gần đây mới động thiệt =)))))))   Đăng lúc 1-1-2014 01:41 PM
hehe ss thích đôi trong quần của em nè ôm cái lâu rùi không gặp ^_^  Đăng lúc 1-1-2014 11:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-1-2014 07:49:40 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi đầu năm đầu tháng mà tin Hot tới rồi.
ƯỚC mơ của mình đã thành sự thật. Lee Seung Gi và YoonA.
Hồi coi strong heart đã bấn hai người này rồi.
Anh Seungi thì cứ YoonA, YoonA; 4 năm vẫn ko thay đổi hình mẫu lý tưởng. Bây giờ fanboy đã hẹn hò với idol.
Cặp đôi đẹp nhất của tui.
Cuối cùng thì gái đã có bồ. 7 năm rồi gái à. SM đã xác nhận. Ko xác nhận ko được. Dispatch mà.
8 đứa còn lại cũng mau có thôi đê. Đầu năm đầu tháng mà thế này thì cuối năm sao đê.

Bình luận

tui thì tui nghĩ chắc không chỉ Na móm đầu, mấy đứa kia chắc cũng có hết rồi, chỉ là vấn đề thời gian công bố thôi kaka  Đăng lúc 1-1-2014 10:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-1-2014 07:50:26 | Chỉ xem của tác giả
Hự hư, unbelievable )
SM confirmed !!!!
Không thể tin vào mắt mình, vậy là fanboy của Yoona và fangirl của Seungi đã hẹn hò với nhau
Dispatch mà tung hàng thì chỉ có chuẩn chứ k bao h chệch
Chúc mừng cp này nhá, hoàn toàn ủng hộ

Bình luận

@hanhsik: sở thích cứ gọi là giống nhau ghê gớm :)  Đăng lúc 2-1-2014 10:40 AM
lâu lắm mới gặp nàng này, cũng team Bông à, ôm ôm  Đăng lúc 1-1-2014 10:48 PM
lâu lắm mới gặp nàng này, cũng team Bông à, ôm ôm  Đăng lúc 1-1-2014 10:48 PM
Iu cái quần quá đi mất - Bông dễ thương :D  Đăng lúc 1-1-2014 08:35 PM
*gào* cái quần :((  Đăng lúc 1-1-2014 09:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao