Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kiwi2508
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Box 888 và 888 ~ cùng nhau giao lưu nào

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 10-9-2011 03:48:05 | Chỉ xem của tác giả
askye gửi lúc 9-9-2011 10:55
chạy vào định khoe đã vác cái máy về, còn lành lặn (còn chạy đc ) mà thấy không ...

mấy cái quần thì rực rỡ sặc sỡ ~ mấy bộ vét thì bóng bẩy lầy nhầy =))

các anh già xì tin quá =)) cái đoạn ngồi bu quanh mấy cái bậc thang, có khác nào thanh niên trai tráng vô công rồi nghề rủ nhau ra giữa quảng trường dọa người đâu =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 10-9-2011 09:41:07 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay trời mưa, thời tiết mát mẻ, vậy mà mình vẫn chẳng có việc gì làm ngoài cắm mặt vào cái lap là sao ((((((((((

nhảy đẹp quá a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 10-9-2011 09:45:28 | Chỉ xem của tác giả
Uchi có vẻ thấy Taisuke rất thú vị, đó là kết quả của lần cùng nhau tham gia Playzone không? hôm sinh nhật Taipi mà cả hội đang luyện tập, anh có vẻ rất thích thú giúp Taipi chuẩn bị úp bánh vào mặt =)))))))))) rồi cái lần tham gia SC, Tapi phải bắt chước một đoạn băng video trong đó có Kame với Nino hay sao ý, Taipi làm rất là cùi bắp, cái mặt cứ đần cả ra =))))))) và nói thật là chẳng có tí tẹo gì thú vị, nhưng mà Uchi thì cứ cười lăn cười bò ra, mãi mới nín được để Senga làm, xong rồi đến phần tuyên bố kết quả, nhắc đến phần Taipi anh lại tiếp tục cười bò ra

=)))))))))))))))))))))))))))) rốt cuộc là sao lại dễ cười thế? đáng yêu chết được

credit: imanobu0@youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 11-9-2011 01:28:38 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem được những h.a của NB 6 tháng sau thảm họa, tuy còn đau nhưng cũng thấy vui hơn ^ ^ Post bài này, lúc xem clip đã liên tưởng đên Nhật rất nhiều.

Rising Sun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 11-9-2011 11:08:45 | Chỉ xem của tác giả
Chắc mọi người đều biết bác Hideaki Tokunaga, nếu ai là fan nhạc của THSK cũng sẽ biết đến bác, bởi nhóm đã được song ca với bác trong ca khúc "Rainy blue" trong FNS cuối năm 2009.

Một giọng ca truyền cảm, âm nhạc của bác phù hợp với buổi tối yên tĩnh.  
Cubi nhớ lần trước đã giơi thiệu mọi người ca khúc Aitai, hôm nay tìm một loạt ca khúc trên youtube cho mn cùng nghe.

tất cả đều là bản trình diễn từ lâu, hệ thống âm thanh thực sự không thể như bây giờ.

Đyâ là Hanamizuki.

http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin2.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8wNS8wNy8xLzEvInagaMEMTFmMTA3MWZkN2QwODMxNzZjZTQxZDmUsIC4MTkyMmE0ZDkdUngWeBXAzfOODj-ODidUngODn-OCdUngdUngOCrSAoSGFdUngYW1penVraSkgfFRvInagaMEa3VdUngYWdhIEhpZGVha2l8fDI

Nhắc đến FNS 2010 (có full ver) bên khu show/perf/PV, mình thực sự thích các ca khúc của nhiều bậc tiền bối, trong đó có nhiều ca sĩ trẻ nổi tiếng, nhưng ấn tượng nhất vẫn là các ca khúc của các ông, và cả các bà nữa. ^^ có lẽ là nên gọi như thế, bởi xét ra chắc cũng đến tuổi ông bà trẻ của em đấy.

Bình luận

mà tớ quên nói, tớ dịch được tiếng anh thui ;A;  Đăng lúc 11-9-2011 01:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 11-9-2011 14:01:31 | Chỉ xem của tác giả
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Mirai ... akino/ZWZCA60I.html

có ai biết lyrics bài này không ạ? nếu có thì cho em với, em tìm mỏi mắt mà không ra
ngàn lần cảm ơn {:3_59:}

Bình luận

@ ss askye : em thấy r thank ss nhìu lắm ^^  Đăng lúc 13-9-2011 08:26 PM
vậy e lấy tên Kanji của bài hát rồi tìm trên google là có lời kanji thôi :D  Đăng lúc 11-9-2011 06:54 PM
vậy cug tốt ạ, em cần kanji thôi không cần dịch đâu ss ạ ^^  Đăng lúc 11-9-2011 05:35 PM
cần tìm bản dịch à?mình chỉ tìm ra đc bản kanji mà bên Nhật ko cho copy - paste  Đăng lúc 11-9-2011 05:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 11-9-2011 18:56:04 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 11-9-2011 11:08
Chắc mọi người đều biết bác Hideaki Tokunaga, nếu ai là fan nhạc của THSK cũng sẽ biế ...

fg KKK cũng biết bác này. vì bác là người đã viết lời bài Eien Ni cho KKK, và còn suýt bị Kouchan trêu ngươi vì lý do bác trở thành ca sĩ nữa mà kể ra thì người như bác ko theo nghiệp ca hát thì hơi uổng. con người si tình đến si mê u mị mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 11-9-2011 19:10:10 | Chỉ xem của tác giả
askye gửi lúc 11-9-2011 18:56
fg KKK cũng biết bác này. vì bác là người đã viết lời bài Eien Ni cho KKK, và còn  ...

em chưa tìm hiêủ gì về bác mà chỉ thấy nhạc hay thì nghe
ss biết chuyện gì về bác ấy ak?
FNS2010 cũng thấy bác biểu diễn, vì cut từ bản full nên ko biết chính xác là tên gì, thấy bài hát cũng rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 11-9-2011 19:15:58 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 11-9-2011 19:10
em chưa tìm hiêủ gì về bác mà chỉ thấy nhạc hay thì nghe
ss biết chuyện gì về b ...

lần đầu lên Shin Domoto Kyoudai, bác ấy kể là khi đã yêu ai thì trong đầu chỉ có hình ảnh người đó thôi, ko nhét hình ảnh người khác vào đc.

bác ấy thành ca sĩ là vì... nghe đc giọng nói, bảo là hãy thành ca sĩ đi. thế là bác ấy quyết thành ca sĩ. vì Kouchan là người tin vào khoa học hơn nên lúc kể chuyện ấy ra, bác ấy bảo: "Kể ra thì chắc Koichi cười tôi chết mất"

ss ko nghe nhạc bác nhiều, do chủ yếu là cover lại, nhưng lại thích những câu chuyện của bác .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 11-9-2011 19:19:00 | Chỉ xem của tác giả
askye gửi lúc 11-9-2011 19:15
lần đầu lên Shin Domoto Kyoudai, bác ấy kể là khi đã yêu ai thì trong đầu chỉ có h ...

vâng, nhạc được cover lại nhiều
bác ấy là người chắc khiến ngưiờ kia được yêu vừa mừng vừa buồn nhỉ
;P

à, hôm nay em nghe mấy bài của Alan

http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin2.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8wMy8xMi8xLzmUsICvInagaMEMTdhY2QyNDEwM2FmMTA4ZmIyMTNiNjVkYzNkNmI5MmQdUngWeBXAzfEcUIbaBhWeBmFzaGlcUIbaBaSB3YSBZdWcUIbaBpIG5pIE5lWeBXVydSAo5oKy44GX44G_44GvInagaME6ZdUngq44Gr55yg44KLKXxBWeBGFdUngfHwy

đặc biệt thích bài này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách