Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4178|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bộ poster nhân vật mới của Lang Gia bảng (Hồ Ca, Vương Khải, Ngô Lỗi, Trần Long, ...)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bộ poster nhân vật mới của Lang Gia bảng (Hồ Ca, Vương Khải, Ngô Lỗi, Trần Long, ...)

Bộ phim truyền hình cổ trang Lang Gia bảng do các diễn viên Hồ Ca, Vương Khải, Lưu Đào, Trần Long, ... diễn chính đang được phát sóng thu hút sự chú ý rất lớn của khán giả. Đơn vị sản xuất đã vừa thực hiện một bộ poster mới các nhân vật trong phim, hình ảnh diễn tả mối quan hệ giữa các nhân vật:
Phim đang được kites.vn vietsub theo tiến độ chiếu phim

Kỳ Lân tài tử Mai Trường Tô (Hồ Ca) - ai có được người này sẽ có được thiên hạ

Tính vương Tiêu Cảnh Diễm (Vương Khải) và Mai Trường Tô (Hồ Ca) - Gặp lại sau 12 năm nhưng Mai Trường Tô một mực âm thầm ở sau lưng hỗ trợ Tĩnh vương, còn Cảnh Diễm dù nghi ngờ nhưng chẳng thể nhận ra Mai lang chính là người bạn tri kỷ thâm giao của mình khi xưa

Mai Trường Tô (Hồ Ca) và Mông Chí (Trần Long) 12 năm cách biệt vẫn như cũ huynh đệ tình thâm

Mai Trường Tô (Hồ Ca) không hoàn toàn cô đơn trên con đường trả thù rửa hận - có sự ủng hộ của các cao thủ như Mông Chí (Trần Long), Phi Lưu (Ngô Lỗi)

Phi Lưu (Ngô Lỗi) một cậu bé tuy tâm trí không được bình thường nhưng lại là một cao thủ võ công, được Mai Trường Tô coi như em trai, vô cùng chiều chuộng

Tiêu Cảnh Duệ và Ngôn Dự Tân - thiếu niên phong lưu, là bạn tốt của Mai Trường Tô. Với quá khứ, cả hai đều phải học cách buông bỏ

Dự vương và nữ mưu sỹ Tần Bàn Nhược

Source: http://slide.ent.sina.com.cn/tv/slide_4_704_121042.html#p=8
Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệ[email protected]) tổng hợp và lược dịch
  [Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites.vn, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-9-2015 11:41:06 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn bộ ảnh này người xem cứ bảo đam mỹ là phải )

Tình hình là em bị cuồng phim ) cuồng diễn viên từ chính tới phụ ) chỉ có mỗi ông hoàng thượng là không ưa nổi )

Phi Lưu do Ngô Lỗi diễn đáng yêu quá trời

Bình luận

tui cũng thích cậu nhóc này nữa. Đáng yêu qtqđ  Đăng lúc 28-9-2015 02:26 PM
dạ :)  Đăng lúc 28-9-2015 11:47 AM
ss không biết trên kites online có những gì đâu. ss xem link youtube do em ấy up trên face của em ấy thôi. Nếu không có thì em search youtube vietsub hậu trường  Đăng lúc 28-9-2015 11:46 AM
=)))) em là cuồng điên đảo, ngày đêm cứ lượn lờ chờ sub :)))  Đăng lúc 28-9-2015 11:46 AM
Vẫn cứ phải thêm câu nữa, ss cũng cuồng phim này trời ơi  Đăng lúc 28-9-2015 11:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-9-2015 15:41:47 | Chỉ xem của tác giả
bfilm"Lang Nha Bảng"có HCa thì khỏi bàn dạo này anh già ít múa máy kiếm nhỉ--
Phi Lưu-Ngô Lỗi"lần đầu tiên mình thấy nhưng múa kiếm khg thu gì HCa dàn DV nam rất quen thuộc--còn cô nàng Lưu Đào lâu rồi mới tái xuất rất ủng hộ bfilm
HCa chúc dàn DV thành công--Merci bạn nhiều mình coi tới tập10 đag hấp dẫn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-9-2015 15:59:48 | Chỉ xem của tác giả
thanks ss, bộ ảnh đẹp quá ạ

mà poster nhân vật chính sao không có quận chúa Nghê Hoàng nhỉ

ăn nguyên cái bánh gato to oành với Ngô Lỗi

Bình luận

chắc chị Đào bận không tới được :P tập hợp vội được mấy anh em  Đăng lúc 28-9-2015 04:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-9-2015 12:25:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tô cưa cưa với Phi Lưu đệ đệ đáng yêu quá trời. xem những phân đoạn của 2 ae mà tự cười một mình. Thăngf bé ở trước mặt Tô ca là bao nhiêu cái cutoe nó thể hiện ra hết, chỉ nguy hiểm trc mặt kẻ thù. mê phim quá roài :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-9-2015 16:54:57 | Chỉ xem của tác giả
Thanks chị
Hình này tuy đơn giản mà nhìn rất chất
Mặt mũi ai cũng dc giữ nguyên ko bị pts 360 =]]]
Cơ mà Lận Thần của em chỉ là cameo nên ko dc lên poster a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-3-2016 10:38:41 | Chỉ xem của tác giả