Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3772|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bộ phim webdrama "Ma Thổi Đèn" khai máy tại Bắc Kinh ngày 26.3. Hình ảnh Cận Đông nhỏ nhắn, bánh bao

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Hôm nay ngày 26.3 dự án webdrama “Ma Thổi Đèn” đã chính thức khai máy tại Bắc Kinh.

Dưới nhà sản xuất Hầu Hồng Lượng, và đạo diễn Khổng Sênh cho bộ phim, diễn viên Cận Đông đảm nhận vai nam chính Hồ Bát Nhất và Trần Kiều Ân vào vai nữ chính Shirley Dương.

Dưới đây là một số hình ảnh Cận Đông cùng với Hầu Tổng và đạo diễn Khổng Sênh. Bên cạnh đó, đoàn làm phim mời cậu thủ bóng rổ Sun MingMing với chiều cao 2.36m cho cảnh quay của 1 phân đoạn bộ phim. Sun đã post trên mạng xã hội là "Đông ca trông rất mảnh khảnh." Và có thông báo rằng bộ webdrama này sẽ được chuyển thể thành phim truyền hình sẽ thêm vào một số chi tiết phong kiến, nhưng sẽ đảm bảo cho nội dung ban đầu.

Source: http://ent.sina.com.cn/v/m/2016-03-26/doc-ifxqswxk9671623.shtml
Translate by: [email protected]

P/s: Thông tin có được rằng, Vì Ân tỷ bận quay gấp rút cho bộ "Từ Bỏ Em, Giữ Chặt Em" Ở Thượng Hải và Paris giai đoạn cuối, nên tỷ đã không đến tham dự buổi khai máy "Ma Thổi Đèn". Khoảng đầu tháng 4, tỷ sẽ chính thức tham gia vào đoàn phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-3-2016 14:31:30 | Chỉ xem của tác giả
Bạn thớt lấy ảnh anh Cận Đông nhìn đẹp trai quá. Lại có một bộ phim mới do sis Ân đóng nữa rồi. Anh Cận Đông dự họp báo nhìn khác quá nhìn kĩ mới ra. Nghe cộng đồng mạng nói phim bác Hầu làm đạo diễn chất về nội dung và hình ảnh không biết có đúng không nữa? Mong là như dân mạng nói
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-3-2016 15:00:36 | Chỉ xem của tác giả
baobinh_tht gửi lúc 27-3-2016 02:31 PM
Bạn thớt lấy ảnh anh Cận Đông nhìn đẹp trai quá. Lại có một bộ phim mới do sis Ân  ...

Anh Hầu làm phim có yêu cầu khá kỹ về mặt diễn xuất của diễn viên cũng như tư tưởng của phim. Nội dung anh ấy chọn đều thiên về kiểu phim dành cho nam, sẽ ít có/không có các nhân vật bánh bèo tính cách khó chịu. Riêng cái đấy thôi là đã nhiều người thích rồi. Còn nội dung cụ thể thì vẫn phải tùy thuộc vào biên kịch chứ Hãy nhắm mắt khi anh đến cũng phim của Hầu Hồng Lượng, hình ảnh đẹp nhưng dựng phim vẫn bị chỉ ra vô số lỗi đấy thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-3-2016 11:26:13 | Chỉ xem của tác giả
Là một dự án mới của " Ma thổi đèn" hả.???
Sẽ hóng xem chi tiết và chờ xem phim. Mỉnnh vừa mới xem Ma thổi đèn: Chín tầng yêu tháp của dv Trương Hựu Đình. Khá hấp dẫn và hồi hộp. Hay hơn truyện, vì mình đọc truyện khá đơn điệu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-4-2016 08:12:01 | Chỉ xem của tác giả
ối giời ơi, bão fim à, toàn phim của tỷ tỷ, nhưng chắc sang năm mới được xem rùi.hic hic
Mới xem một cái Movie Ma thổi đèn, cũng khá hay, tên gì mình không nhớ nhưng có Angela baby cả Trần Khôn, xem cũng giật mình ra phết nhất là lúc nửa đêm tắt đèn. Hóng chờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-4-2016 12:08:13 | Chỉ xem của tác giả
Em luôn mong ngóng ss Ân ạ!!! Ngóng phim này.. dù mới bắt đầu quay phim <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách