Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 470|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bộ phim "The Wife I Know" công bố teaser đầu tiên của Ji Sung và Han Ji Min.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phim sắp lên sóng đài tvN "The Wife I Know" đã phát hành teaser đầu tiên.Đây là một bộ phim truyền hình lãng mạn, mang đến cho khán giả cách nhìn về một quyết định có thể thay đổi mọi điều như thế nào. Bộ phim mang cốt truyện hấp dẫn với ý tưởng dường như đã quen thuộc "Nếu như" mà mọi người đều đã từng nghĩ đến trong cuộc đời họ.
Các nhân vật chính của bộ phim là nhân viên ngân hàng Cha Joo Hyuk (vai diễn của Ji Sung) và Seo Woo Jin (do Han Ji Min thủ vai) trong vai người vợ của anh.
Trong teaser, Han Ji Min xuất hiện xinh đẹp tựa nữ thần trên sân thượng của tòa nhà.

Trong phân cảnh tiếp theo, Ji Sung đang ở trong một văn phòng đột nhiên chạy lên các tầng của toàn nhà để tìm Han Ji Min. Anh đã chạy dọc các dãy hành lang, vượt qua các bậc thang để nhìn thấy vợ mình, khuôn mặt anh tràn ngập sự vui mừng,phấn khích.

Trong ánh hoàng hôn đẹp rực rỡ, họ đứng trên sân thượng của hai tòa nhà, nhìn nhau mỉm cười, giọng nói của Ji Sung vang lên "Em chính là chữ nếu trong cuộc đời tôi"

"The Wife I Know" sẽ lên sóng lúc 9.30pm (giờ Hàn) trên đài tvN bắt đầu từ ngày 01/08.
Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-7-2018 16:27:58 | Chỉ xem của tác giả
Woaa phim chắc sẽ lãng mạn lắm đây. Teaser vừa nhẹ nhàng lại vừa ngọt ngào nữa. Cũng khá lâu rội Han Ji Min mới trở lại trong một tác phẩm truyền hình. Hóng Phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-7-2018 22:24:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim nhẹ nhàng lãng mạn này đúng chuẩn gu của mình. Hóng phim quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-7-2018 17:45:52 | Chỉ xem của tác giả
cảm giác đây là một phim rất ấm áp
có thể ngồi coi chung với ba má, chồng con, hay là gấu của mình trong giai đoạn sống thử
tự nhiên thấy mủi lòng, không biết chừng nào anh Lee Jung Ki mới đóng một vai không cần quánh lộn máu me như vầy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-7-2018 19:35:35 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn chế đã post vid của zai zà nhà em
Hóng anh zà và chị Min quá đi.
Xem trailer là thấy lồng lộn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-7-2018 20:56:49 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên đặt gạch hóng phim chỉ vì cái trailer quá đẹp và lãng mạn
Có chị Ji Min và anh Ji Sung thì chắc cũng không phải lăn tăn về mặt diễn xuất rồi
Chỉ đợi xem kịch bản thế nào thôi. Chưa xem phim nào của biên kịch này không bít xì tai của biên kịch ra sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-7-2018 11:25:51 | Chỉ xem của tác giả
Ji Sung và Han Ji Min sau bao năm vẫn trẻ đẹp như thế. Thời gian không thể bào mòn nhan sắc của hai anh chị này. Trailer phim quay cảnh đẹp quá. Han Ji Min đẹp tựa như nữ thần vậy.
Cảm ơn bạn đã đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-7-2018 19:11:38 | Chỉ xem của tác giả
Phim lãng mạn thế với sự hợp diễn của 2 tiền bối, chờ mong náo nức muôn phần. Chị Ji Min ngày càng đẹp mặn mà, ông anh Ji Sung đóng tình cảm thì thấu cả tim. Mong đến ngày khởi chiếu quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-7-2018 16:54:32 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem 2 bạn này kết hợp với nhau nhưng thấy là HJM đóng với ai cũng rất ổn, Ji Sung thì đã khẳng định rồi nên sẽ hóng phim này thôi. cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách