Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Victoria119
Thu gọn cột thông tin

Bình chọn Top 10 nữ diễn viên đẹp nhất Hàn Quốc

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-3-2013 19:51:13 | Xem tất
Tuyền mỹ nhân, thật là khó chọn
Vote cho Ha Ji Won, Ha Ji Won là nhất :x
Vote còn lại dành cho barbie xứ Hàn Han Chae Young, thích Han Chae Young từ cái hồi  Delightful Girl ChunHyang
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 20:28:41 | Xem tất
Nói thật là mình đã muốn comment về bài này lâu nhưng hôm nay mới có cơ hội, theo mình thì website của Indonesia đưa ra 10 cái tên nhưng mà có lẽ còn thiếu rất nhiều cái tên sáng giá khác: Park Min Young, Suzy, Lee Min Jung... Không rõ tiêu chí là gì nhưng điều duy nhất mình thấy khách quan có lẽ là việc Kim Tae Hee đứng đầu!

Bình luận

họ chỉ bình chọn những người họ cho là đẹp nhất....Hàn thiếu gì mĩ nhân...nhưng vs họ 10 người này mới là mĩ nhân thật sự  Đăng lúc 26-3-2013 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 20:51:52 | Xem tất
ỐI chị nào cũng đẹp hết.
Nhưng m thích vẻ đẹp mộc mạc mà lại như cổ tích của ss Song Hye Kyo
Và ss Ha Ji Won luôn là nữ diễn viên Hàn m yêu thích nhất nên tất nhiên ss đc 1 phiếu.

HIc muốn 1 phiếu nữa cho ss Han Ga In nhưng hok đc phép chọn thêm (p/s : vì rất thích cả chồng ss này nữa. Đứng là 1 cặp đôi hoàn hảo :D)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 21:08:20 | Xem tất
Đậm chất đẹp nhất Hàn Quốc, mỗi người 1 vẻ đẹp riêng biệt không lẫn vào đâu được. Có cả mỹ nhân đã phẫu thuật thẩm mỹ nữa... nhưng cũng không có vấn đề gì, Song yêu đứng ở vị trí thứ 2 {:87:} Mà Hyo Joo đứng thứ 8 lận, ít ra cũng phải top 5 chứ...
Mình chọn Song Hye Kyo, Yeon Eun Hee, Han Hyo Joo - 3 mỹ nhân đẹp nhất trong BXH này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 21:38:48 | Xem tất
Toàn người đẹp. Tuy vậy, mình vẫn thích nhất 3 mĩ nhân: Yoon Eun Hee, Kim Tae Hee và Song Hye Kyo :))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 21:39:04 | Xem tất
Đúng là khó chọn mà... Ai mình cũng thích hết đó... Ngồi mà chọn cái bảng xếp hạng này chắc đau đầu quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 21:42:36 | Xem tất
hien20589 gửi lúc 21-3-2013 07:47
Khó chọn nhỉ ai cũng dẹp hết ^^
Gần đây rất thích hình tượng của Han Hyo Joo
Han Ga ...

Mình cũng thích Yoon Eun Hee nhất trong phim I Miss U. Kim Tae Hee thì tuyệt vời rồi :)))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 21:44:27 | Xem tất
namdocdidong gửi lúc 21-3-2013 07:33
Lee Da Hae rất đẹp nhưng mà dạo này PTTM nhiều quá :'( mặt cứ cứng cứng thế nào.
Kim  ...

Giống hệt ý kiến của mình nè :))))))))))))))))). Yoon và Kim Tae Hee number 1 <3<3<3. Iu 2 chị này thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 21:47:46 | Xem tất
Nếu bình chọn thì mình sẽ chọn sis Song Hye Kyo, từ hồi coi Trái tim mùa thu là đã thích chị r, vẻ đẹp vẫn không đổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-3-2013 00:02:45 | Xem tất
mình thì mình thích Han Ga In, Ha Ji Won, Yoon Eun Hye và Han Chae Young nhưng người mình thích nhất vẫn là sis Song Hye Kyo :D
ở đây có 3 sự lựa chọn thì mình sẽ chọn Song Hye Kyo, Han Ga In và Yoon Eun Hye, 3 sis này mình thích nhất :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách