Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Victoria119
Thu gọn cột thông tin

Bình chọn Top 10 nữ diễn viên đẹp nhất Hàn Quốc

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-3-2013 23:44:32 | Xem tất
ai cũng có vẻ đẹp riêng nên cũng không biết chọn ai nữa, haizz..
nhưng vì mìk coi phim của chị Kim Tae Hee nhiều hơn, cũng lại thấy chị ấy rất dễ thương, lại thông minh xinh đẹp, nên mìk xin chọn Kim Tae Hee ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 01:42:03 | Xem tất
xếp hạng này chắc không tính đến những ss đã từng PTTM {:180:} Han Ga In, Song Hye Kyo, Kim Tae Hee, Han Hyo Joo thì khỏi bàn rồi. Thích cả ss Yoon Eun Hye nữa {:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 01:57:58 | Xem tất
mỗi người một vẻ đẹp riêng
mình thấy ai cũng đẹp hết
mình thích chị Han Hyo Joo
nên vote cho chị một phiếu:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 07:46:52 | Xem tất
Hơi buồn cười vì một số bạn bảo vệ người mình thích bằng cách nghĩ họ đẹp tự nhiên mà không phải qua dao kéo. Xin thưa, sao Hàn hiếm hoi lắm mới có người không chỉnh sửa tí gì, ít nhất là họ phải xẻ mí vì người Hàn đều một mí cả. Hơn nữa, nhiều khi cũng là béo gầy, rồi công nghệ trang điểm, photoshop mà đẹp hơn lên nữa. Ngay cả bản thân mọi người, thử nhìn lại ảnh của mình trong album 10 năm trước xem có buồn cười không nhể.
Với mình cứ đẹp là được, không cần biết tự nhiên ít hay tự nhiên nhiều. Đưa một số ảnh cho các bác kiểm chứng xem thế nào. Mình thấy cả 10 người trong top này đều xứng đáng vì do người Indo bầu chọn chứ không phải người Hàn.

cre: as tagged

Bình luận

iu bạn ghê ^^!  Đăng lúc 27-3-2013 12:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 11:03:49 | Xem tất
Một phiếu cho kim tae hee yêu của mình! Chị luôn là diễn viên xinh đẹp và tài năng nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 11:12:34 | Xem tất
Bình chọn Top 10 nữ diễn viên đẹp nhất Hàn Quốc,suy nghĩ của mọi người thế nào, xin mời các bạn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 11:49:24 | Xem tất
Sao không có Sung Yu Ri nhỉ :-< Không biết ai thấy sao chứ mình thấy Sung Yu Ri là vừa đẹp tự nhiên từ bé lại vừa trẻ lâu. Cả Son Ye Jin nữa. Nói gì thì nói chứ Ha Ji Won và Lee Da Hae tuy đẹp nhưng ai cũng biết cô ấy PTTM cũng nhiều rồi, có đẹp cách mấy cũng là không tự nhiên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 13:07:06 | Xem tất
ôi thôi mình bó tay. Không biết chọn ai cả, dù sao thì Han Ga In và Yoon cũng dễ thương, nhưng Yoon nhìn trong I miss you lại k giống trong Goong, chắc do lâu quá rồi hay sao ấy....
Han Ga In vẫn hồn nhiên, dễ thương, xem running man mà bó tay với cô nàng luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 13:07:38 | Xem tất
Mình thích nhất là Kim Tae Hee , nên mình sẽ bình chọn cho cô ấy ((= , nhưng mà ở đây toàn là Mỹ Nhân của điện ảnh Hàn Quốc nên cũng khó xử thật {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 15:04:15 | Xem tất
Toàn mỹ nhơn thế này biết chọn ai đây{:301:}
Mỗi người 1 vẻ, ai cũng đẹp cả hoa cả mắt
Mềnh thích ss hyekyo ss gain ss chaeyoung nữa {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách