Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Victoria119
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bình chọn Top 10 nữ diễn viên đẹp nhất Hàn Quốc

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 21-3-2013 21:32:14 | Chỉ xem của tác giả
top 2 y như bài báo, 2ng này k thấy bị bàn tán PTTM j hết. ko thấy tên Lee Min jung trong danh sách nay nhỉ :-s
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 21-3-2013 21:47:18 | Chỉ xem của tác giả
đối zới mình Hajiwon là dv xinh đẹp nhất nhất luôn
chưa bao zờ phai mờ vị trí số 1 ấy
Mong WOnni mãi mãi lun xinh đẹp, iu đời, hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 21-3-2013 21:54:32 | Chỉ xem của tác giả
Vote ngay cho Song mà ko cần đắn đo suy nghĩ {:291:}
Đối với mềnh Song xinh đẹp nhất thế giới luôn chứ ko riêng gì Hàn Quốc {:290:}
Hồi còn nhỏ Song đã vô cùng vô cùng dễ thương rùi
Sinh ra đã xinh đẹp như thế rùi huhuhuhu
Đọc thoáng qua có 1,2 comment nói đến hiệu ứng phim Gió Đông có lợi cho Song ở poll này
Mà mình cứ thấy buồn cười
Song ít hoạt động ở HQ mà hầu như toàn ở nước ngoài làm đại diện hình ảnh vs CF )))
Song vốn đã nổi tiếng xinh đẹp từ lâu lâu lắm rồi,vẻ đẹp của Song luôn đứng top đầu mọi bảng xếp hạng về vẻ đẹp của Hàn,còn lọt vào cả top đầu bảng xếp hạng uy tín về sắc đẹp trên thế giới cơ chứ Hàn Quốc chưa là gì đâu ( search GG tìm hiểu
Trên thực tế là qua phim Gió Đông chỉ khẳng định tài năng của Song thôi.
Vẻ đẹp hàng đầu,diễn xuất hàng đầu

Bình luận

yêu cmt của bạn. thật hạnh phúc vì có những fan của Song như bạn^^  Đăng lúc 22-3-2013 02:24 AM
kệ họ chứ ss.....em chả để ý...bít ss Song đẹp là dc rồi...ko chấp mấy tp GATO  Đăng lúc 21-3-2013 10:11 PM
đúng đó ss,chả tranh làm gì nhưng cái BXH thế giới mụ đứng thứ 5 rồi,mặc dù năm ngoái không có hoạt động gì^^  Đăng lúc 21-3-2013 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 21-3-2013 22:11:32 | Chỉ xem của tác giả
sis song hiện đang dẫn đầu danh sách bình chọn

hehe..thích ghê cơ

sis dạo này đang hot tung trời thế này cơ mà

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 21-3-2013 22:13:34 | Chỉ xem của tác giả
SongJoo ah ~
Anh yêu em :))

Bình luận

anh ý tầng lướp lãnh đạo xã hội nhưng phát ngôn tồi tàn lắm mợ vic ợ=)))  Đăng lúc 21-3-2013 10:27 PM
À trong tình yêu thì ko cần nói nhiều ;))  Đăng lúc 21-3-2013 10:23 PM
staff mà cmt lèo tèo thía lày àh....đến mất máu vs cái sign của anh  Đăng lúc 21-3-2013 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 21-3-2013 22:49:08 | Chỉ xem của tác giả
han hyo joo mang vẻ đẹp trong sáng ,
song hye kyo thì đẹp  trầm tĩnh ,
thik han ga in nữa cơ , chị đẹp tự nhiên ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 21-3-2013 22:51:35 | Chỉ xem của tác giả
Ôi! Đúng là toàn mỹ nhân dù có bằng hình thức nào đi nữa.
Trước kia còn hơi lăn tăn giữa Kim và Song nhưng mà từ dạo bị Ngọn gió đông năm ấy hớp hồn thì ta dứt khoát có lỗi với nàng Kim ạ, ta bắt buộc fải chọn Song rùi, nàng ấy lung linh, xinh xinh thế cơ mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 21-3-2013 23:07:15 | Chỉ xem của tác giả
song hye kyo là no 1 nè
yoon eun hye là no 2 nè
han chae young là no 3 nè
đây là theo ý kiến của mình thôi, sis song có vẻ đẹp nhẹ nhàng sâu lắng đi cùng năm tháng r, yoon eun hye là 1 vẻ đẹp hiện đại tươi mới và rất thời trang, còn nàng han thì k hổ danh là barbie hàn quốc, từng đường nét tròn đầy, vẻ đẹp sắc sảo như búp bê cộng với thân hình hoàn chỉnh!
còn Lee da hae có nét đẹp với thân hình mỏng manh, nhìn yếu ớt kiểu đàn ông muốn chở che í !
han hyo joo có nụ cười đẹp sáng và khuôn mặt thân thiện, ha ji won và han ga in là nhan sắc mặn mà r!!

Bình luận

Đồng ý là set đồ nào của ss YH m cũng mê mẩn.  Đăng lúc 22-3-2013 12:35 AM
Hehe, m thì bt, chắc vì dx của ss chưa xứng vs danh tiếng chăng ?, mong rằng phim mới đây sẽ giúp KTH thoát khỏi cảnh "bình hoa di động".  Đăng lúc 22-3-2013 12:34 AM
thì YEH là vẻ đẹp kiểu hiện đại, thời trang và đẹp lạ c ạ, fashionista bên hàn mà, còn đẹp mộc thì song là nhất c ạ. e k thích kim tae hee lắm, k hiểu sao:((   Đăng lúc 21-3-2013 11:18 PM
Còn YEH m thấy bít cách ăn mặc vs trang điểm fashion chứ ss cũng ko hoàn toàn là xinh đẹp kiểu tự nhiên vốn có  Đăng lúc 21-3-2013 11:15 PM
Haha, ta cũng cuồng vẻ đẹp của ss Song. Gọi là ko tỳ vết luôn ý. Mà hơn hết là dx tinh tế tuyệt vời. Còn YEH m thấy ăn mặc vs tr  Đăng lúc 21-3-2013 11:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 21-3-2013 23:11:22 | Chỉ xem của tác giả
Tiêu chí bình chọn của cái này chắc là những dv có hđ gần đây thôi đúng ko mọi ngừi.
Chứ nếu mà dựa trên tiêu chí "beautiful face" ko thôi thì những mỹ nhân như Son Ye Jin, Kim Hee Sun, Choi Ji Woo, Kim Ha Neul, Han Ji Min..... đâu mất rồi.
Ah còn cả Moon Chae Won vs Lee Jung Min nữa
mà ss KTH xinh đẹp thiệt, chỉ tiếc mỗi cái chiều cao
nhưng ko hiểu sao mình vẫn thích SHK hơn

Bình luận

e cũng thích han ji min nữa nè, trắng hồng, nụ cười xinh mà nhẹ nhàng thân thiện!!! mặt mộc cũng đẹp dễ thương c ạ!  Đăng lúc 21-3-2013 11:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 22-3-2013 00:28:40 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thắc mắc vì sao k có Shin Min Ah nhỉ :D Cô nàng được mệnh danh là nữ thần cơ mà :D
Vì không có Shin Min Ah nên mình chọn ss Won, một trong số ít nữ diễn viên Hàn mà mình thích :D
mà các người đẹp ở trên được chọn ra từ những tiêu chí nào nhỉ :D

Bình luận

à thì tại vì k phải ngẫu nhiên mà họ chọn ra 10 người này, thông thường trong cả 1 rừng hoa đủ màu thì bạn cũng cần nhiều yếu tố mới chọn đc đúng k  Đăng lúc 22-3-2013 08:11 PM
lựa chọn người đẹp àm cũng cần tiêu chí hả bạn...đâu cần áp đặt cứng ngắc như vậy...người ta thix nét đẹp nào thì bầu thôy  Đăng lúc 22-3-2013 08:07 PM
bạn nói khó hiểu thế :| ý bạn là gì :| tiêu chí về vẻ đẹp ngoại hình hay đẹp rạng ngời ko giới hạn ở tuổi tác hay gì... ý mình muốn hỏi là vậy thôi  Đăng lúc 22-3-2013 12:41 AM
tiêu chí mà bạn nghĩ không phải là tiêu chí????  Đăng lúc 22-3-2013 12:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách