Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 20105|Trả lời: 51
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN SAO NAM NÀO HOT VÀ SEXY NHẤT TREO BANNER NGOÀI BOX TUẦN TỪ 9/1 ĐẾN 15/

Đóng [Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Chương trình banner tuần đầu tiên ra mắt đã có 354 người tham gia. Cám ơn tất cả các bạn đã nhiệt tình tham gia bình chọn. Và cuối cùng, cặp đôi chiến thắng là Nadech & Yaya với 183 phiếu bầu {:292:} Chúc mừng các fan của cặp đôi Yadech. Vào sáng ngày mai (26/12), banner của cặp đôi được yêu thích nhất khu vực T-zone sẽ được treo lên, đồng thời theard của 2 nhà Nadech và Yaya cũng sẽ được đổi màu đỏ và stick lên II (mức cao nhất của box) trong vòng 2 tuần {:290:} Như đã hứa, 1 MV của cặp đôi chiến thắng sẽ được làm vietsub: [Vietsub] Nadech ♥ Yaya (Fai ♥ Jeed) - Until You (PROJECT MỪNG YADECH LÀ CẶP ĐÔI ĐƯỢC YÊU THÍCH NHẤT T-ZONE)

Tiếp tục chương trình bình chọn, chủ đề tuần này của chúng ta là sao nam Thái nào hot và sexy nhất {:295:} Chúng ta đều biết là họ có một cơ thể khỏe mạnh và rắn chắc đúng ko? Nhưng ai là người khiến bạn thấy hot và sexy nhất nhỉ? Cùng bình chọn ngay bây giờ nào, vote và comment ngay cho các chàng trai thôi! {:273:}

Lưu ý: POLL sẽ được khóa vào 20h ngày 1/1. Các bạn được vote tối đa là 2 người nha.

1. Aum Atichart Chumnanont

2. Ken - Theeradeth Wongpuapan

3. Dome Pakorn Lum

4. Pong Nawat Kulrattanarak

5. Ananda Everingham

6. Weir Sukollawat Kanarot

7. Mario Maurer

8. Mark Prin

9. Nadech Kugimiya

10. Om Akapan

P/S: Chóng mặt quá {:442:}
Chọn nhiềuKhảo sát: ( Có thể chọn tối đa 2 lựa chọn ), Có tất cả 331 người đã tham gia
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Bara + 5 Mất máu :((

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-12-2011 07:10:24 | Chỉ xem của tác giả
Tuy anh Ken nhà mình body hem quyến rũ thua sút nhìu anh khác nhưngTáo vẫn vote cho anh một fíu
Show hàng tí

sompi

Bình luận

người ta có dzợ rồi...sao bằng mí anh chưa dzợ...cơ mà bạn ấy hot với sẹc xy theo kiểm khác...kaka  Đăng lúc 27-12-2011 07:47 AM
chính chính chính xác nàng táo ạ. Ken chỉ trắng trẻo đẹp trai thôi, body ko có sexy mấy  Đăng lúc 26-12-2011 10:19 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
StefanieVu + 3 tem

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-12-2011 07:24:53 | Chỉ xem của tác giả
Ken đi Ken đi...hehee....tớ vẫn chọn Ken....
Bà con lại vote cho Ken đi nào
tung hoa tung hoa

Bình luận

đúng đó ^^ e bận quá giờ mới vô. hix hụt tem rồi c ơi  Đăng lúc 29-12-2011 06:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-12-2011 07:37:24 | Chỉ xem của tác giả
chết cha...hixx...đc vote tối đa 2 người hả trời...
thế mình tưởng có 1...
làm sao sửa lỗi đây MOD ơi....mình muốn like cho PONG nữa....hixxxxxxxxxxxxxxxx
khổ quá...cứ thấy Ken là mắt sáng trưng lên ah....hixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Bình luận

hehe...đi tuyên truyền đi...hêhhe  Đăng lúc 26-12-2011 11:31 AM
mong ổng quá đi...để tối kiếm mấy cái hình sẹc xy xịt mất của ổng post...kakaka  Đăng lúc 26-12-2011 11:29 AM
Táo cũng vote có anh ah.mình Ken thui để tỉ lệ lên banner cao,hehe.ích kỉ tí  Đăng lúc 26-12-2011 10:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-12-2011 07:39:55 | Chỉ xem của tác giả
Ken thui Ken thui...vote cho Ken thui nào
người đờn ông hot và sẹc xy...{:298:}
tung hoa tung hoa...{:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-12-2011 07:41:35 | Chỉ xem của tác giả
Dĩ nhiên là ku Na nhà Yadech mình rồi. Nó ko HOT thì ai HOT, HOT mà còn dễ thương nữa. Thích Mario nữa nhưng thôi ủng hộ ku Na vậy. Mario thắng nhiều rồi. Mà ko phải chỉ mình thấy Nadech HOT nhất năm nay đâu nhé.

Mọi người coi nè, nó được bình chọn HOT và sexy nhất 2011.  5 phút để PR cho 10 bạn HOT nhất pantip{:286:}

Bình luận

Na đang hot mà lự, cả nhà ơi bình chọn cho Na nhà mình nhé! Ken thi cũng điển nhưng không sexy! He he!  Đăng lúc 28-12-2011 05:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-12-2011 08:06:35 | Chỉ xem của tác giả
ken vẫn lun là number one trong lòng mình
được vote tối đa 2 người hả mod, cho em sửa dc hem
em bầu cho anh ken rồi, mún bầu thêm nadech nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-12-2011 08:50:14 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là tin HOT,mặc dù trời đang rét căm căm.Trực đêm qua ,thiếu ngủ mắt kèm nhèm mà nhìn cái tin bình chọn sao nam  Thái nào hot và sexy nhất em mừng không thể tả ,hết cả buồn ngủ .Tui là thích nhất cuộc bình chọn kiểu này đấy{:292:}.Cơ mà buồn  quá  không có anh Tik ở đây{:261:}{:261:}{:261:}.May mà vẫn có Weir trong danh sách ,vì vậy chỉ vote cho Weir thôi mặc dù Aum và Nadech thực tình form cũng chuẩn lắm và cũng iu,nói thật là còn iu nhìu anh nữa ,rưng cơ mà trong lòng chót có tình cảm với Weir hơn rùi !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-12-2011 09:37:17 | Chỉ xem của tác giả
mình vote cho Ken nha
ôi mình thích Ken chết đi được ấy
mong được ngày ngày ngắm anh trên banner ạ           
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-12-2011 09:44:11 | Chỉ xem của tác giả
Vote cho Ken, may quá Ken đang dẫn đầu bảng, cố lê nhà Ken, hãy bình chọn cho anh ấy, để nhà Ken được mở mặt, phổng mũi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách