Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: zun.vn
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN NỮ SINH ĐẸP NHẤT TRONG BỘ ĐỒNG PHỤC K-DRAMA MÙA XUÂN 2015

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-5-2015 21:02:34 | Xem tất

-  Nick Kites: phuthuy_dt
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ji Sung - Ahn Yo Na - "Kill Me Heal Me"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 35%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  :  Thực sự thì Ji Sung đã hi sinh cho nhân vật của mình quá lớn, hình ảnh đồng phục của Ji Sung quá đẹp, đẹp từ trong ra ngoài theo cả nghĩa đen và nghĩa bóng. Tất nhiên sẽ không có sự lựa chọn nào khác cả!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 21:21:48 | Xem tất
Bình chọn “Nữ sinh đẹp nhất  trong bộ đồng phục K-drama 2015”
-  Nick Kites: baongoctruong
-  Nữ học sinh bạn bình chọn: Jo Kangja
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 20%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: Dẫu biết mọi người sẽ chọn em Yoona thôi vì em ấy đáng yêu quá nhnưg mình vẫn muốn chọn Kangja, vì mình đang theo dõi bộ phim Angry mom, và thích chị, dù biết rằng trong danh sách nhưng nữ sinh của list có rất nhiều đồng phục đẹp hơn nhưng mình vẫn chọn chị Heesun heehee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 21:36:44 | Xem tất
Nick Kites: meocutduoi

-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim So Hyun - Eun Byul - "Who Are You - School 2015"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 30%
- Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: Mình bình chọn cho Kim So Hyun. Lý do: chỉ có em ấy và Kim Yoo Jung là trong độ tuổi nữ sinh. Song Kim Yoo Jung - Oh Ah Ran trong "Angry Mom" chưa thực sự toát lên vẻ đẹp của một nữ sinh. Nhìn Kim So Hyun trong bộ đồng phục, với nụ cười duyên, với anh mắt sáng ngời thực sự đem lại cho mình một cảm giác trong sáng, vui tươi, và khiến mình muốn trở về thời cắp sách hơn bao giờ hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 21:55:51 | Xem tất
-  Nick Kites: miinhmeooo
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ji Sung - Ahn Yo Na - "Kill Me Heal Me
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 45%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : tính cách bá đạo )) con trai mà xinh như con gái đù má
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 21:59:31 | Xem tất

-  Nick Kites: Thanhthuy2498
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ahn Yo Na
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 45%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : 1 like cho gái Yo Na diện đồng phục hồng iu iu, nhìn nam tính ngời ngời mà khoác đồng phục vào lại cute hột me hết biết

Bình luận

Ra post số 1 bấm nút vote vào chỗ tên Ji Sung luôn cho hợp lệ bạn nhé  Đăng lúc 8-5-2015 10:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 22:02:06 | Xem tất
PurpleSeaUrchin gửi lúc 8-5-2015 11:19 AM
-  Nick Kites: PurpleSeaUr ...

b cũng giống m, Yo Na mặc đồng phục hường nhìn cute hết biết

Bình luận

Vậy thì bạn dùng nút sửa phía dưới viết bài lại cho hợp lệ giống các bạn khác đi bạn ^^  Đăng lúc 8-5-2015 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 22:02:50 | Xem tất

-  Nick Kites: Yuuri.Tran

-  Nữ học sinh bạn bình chọn :Kim Hee Sun - Jo Kang Ja - "Angry Mom"

-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 25%

-  Cảm nghĩ về nhân vật và lý do bình chọn: Đơn giản vì đó là chị già..tình yêu đầu tiên của em...^^!

P/s: Phân vân giữa chị già và anh rễ Jisung(Yona)..muốn chọn cả 2...đã cố gắng nhưng không thể
xin lỗi anh rễ..e phải chọn tình yêu lớn của em...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 22:16:30 | Xem tất
6.  Ji Sung - Ahn Yo Na - "Kill Me Heal Me"

Bình luận

bạn đăng bài bình chọn theo mẫu có sẵn rồi vô trang 1 click chọn nhé ^^  Đăng lúc 8-5-2015 10:21 PM
Có cái bảng màu mà ấy...Kế bên tên mỗi người có cái nút tròn. Bạn chọn ai thì bấm vào nút tròn đó là đc  Đăng lúc 8-5-2015 10:19 PM
Ko phải bấm nút "bình luận" thế này bạn ơi. Làm vậy không hợp lệ còn bị xóa bài nữa đó. Bạn ra trang 1, nhìn lên bài đầu tiên của ban tổ chức  Đăng lúc 8-5-2015 10:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 22:20:34 | Xem tất
-  Nick Kites: chipthaolinh
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim Hee Sun - Jo Kang Ja - "Angry Mom"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 40%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: hồi mới có phim đọc qua nội dung chs thấy ko khoái lắm thế mà con bạn bảo ko xem m phí cả đời thế là lại mò vào down phim để xem ngay tập 1 đã chết chìm với e Kim Yo Jung r tròi oi càng lớn càng xinh là seo nét nào ra nét ấy make nhẹ nhàng tóc đen tự nhiên huhu nói chung mình là con gái còn phải mê, kết e từ hồi xem trời trăng r nhưng phim này qua diễn xuất thấy e trưởng thành thật r còn hi vọng e vs Baro thành đôi đi hahaha cho con tim shipper được thỏa mãn cần lắm 1 tít hẹn hò mong e thành công hơn nữa trong các dự án sắp tới haha
Còn với Kim Hee Sun, sao c có thể trẻ lâu như vậy đến trong phim phóng viên còn phỏng vấn sao bà mẹ 30 tuổi còn giữ được nước da đẹp như hs trung học vậy hahaa mặc đồng phục vào có ai biết là mẹ 1 con đâu tóc thẳng xong kẹp mái lên xinh quá thể luôn 2 mẹ con đều tuyệt vời cả
Mình thấy phim có nội dung rất hay dàn diễn viên trẻ nhưng diễn xuất quá tuyệt vời luôn mình chỉ dám ghi 40% vì ko biết 2 mẹ con có qua nổi Ahn Yona với 1 rừng fan hùng hậu ko nữa :- ?
Mình nghĩ ai chưa xem phim nên xem luôn và ngay ạ vì phim trên cả tuyệt vời luôn DAEBAKKK
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 22:27:02 | Xem tất
Bình chọn “Nữ sinh đẹp nhất trong bộ đồng phục K-drama 2015”

-  Nick Kites: thientam28
-  Nữ học sinh bạn bình chọn: Kim Hee Sun - Jo Kang Ja - "Angry Mom"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 28%
-  Cảm nghĩ về nhân vật và lý do bình chọn: Tất cả các diễn viên khoác trên mình chiếc áo đồng phục đều rất đẹp. Tuy nhiên lý do để mình chọn ss Jo Kang Ja rất đơn giản. Có thể "Chị Mẹ" không phải là người mặc đồng phục nữ sinh đẹp nhất trong Kdrama nhưng "Chị Mẹ" là người mẹ mặc đồng phục nữ sinh đẹp nhất trong Kdrama. Để bảo vệ con gái của mình và tìm kiếm sự thật mà "Chị Mẹ" đã không ngần ngại khoác lên mình bộ đồng phục nữ sinh (mà trong đó còn chứa đựng cả nỗi đau trong quá khứ) chiến đấu hết mình với những kẻ xấu, những kẻ dù là trực tiếp hay gián tiếp làm hại đến con gái và các bạn của con mình đã khiến cho hình ảnh mẹ Jo Kang Ja mặc đồng phục nữ sinh là đẹp nhất và có ý nghĩa nhất trong Kdrama ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách