Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: zun.vn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN NỮ SINH ĐẸP NHẤT TRONG BỘ ĐỒNG PHỤC K-DRAMA MÙA XUÂN 2015

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 8-5-2015 18:00:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: nhaxaan
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ji Sung - Ahn Yo Na - "Kill Me Heal Me"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 85%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Chội, người ta tuy có đô thiệt, nhưng bộ đồ hường rất hợp dáng người ta đó T^T

Bình luận

bạn này chơi tới còn hơn mình 85% haha, mình có 70% thôi à, hy vọng 85 thật đi, bạn có giải chứng tỏ % cao thì ai duoc giai cung duoc tuốt hihi  Đăng lúc 8-5-2015 07:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 8-5-2015 18:02:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: YoonA_kooL
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim So Hyun - Eun Byul -  "Who Are You - School 2015"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 30% :3 :3
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  :
Mình cảm thấy nv Eun Byul khi khoác lên bộ đồng phục tạo cho mọi người một sự nhẹ nhàng, đơn giản nhưng cũng rất cá tínhQuá phù hợp cho 1 học sinh.. À mà còn rất đáng yêu nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 8-5-2015 18:03:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Bình chọn “Nữ sinh đẹp nhất  trong bộ đồng phục K-drama 2015”

-  Nick Kites: lovekdrama47

-  Nữ học sinh bạn bình chọn :Kim Hee Sun - Jo Kang Ja - "Angry Mom"

-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 27%

-  Cảm nghĩ về nhân vật và lý do bình chọn: Chị quá trẻ và đẹp khi mặc đồng phục học sinh và tiếp tục là một bộ đồng phục học sinh có lẽ "kỳ lạ" và thiêng liêng nhất. Vì để bảo vệ con mà một người mẹ ko ngại điều gì kể cả việc ai cũng bảo là điên, tâm thân là khoác lên mình bộ đồng phục và đến trường cùng con.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 8-5-2015 18:40:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: quangk137a
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim Yoo Jung
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 27%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: Kim Yoo Jung mặc đồ nữ sinh với nụ cười trên khuôn mặt như mặt trời đang toản nắng mùa thu. Nhìn em ấy rất trong sáng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 8-5-2015 19:04:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: Rika-chan
-  Nữ học sinh bạn bình chọn:  Kim Hee Sun - Jo Kang Ja - "Angry Mom"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 32%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: Lúc đầu nghĩ chị gần 40t rồi mà mặc đồng phục học sinh cấp 3 thì hơi lố, nhưng xem phim rồi mới thấy chị quá trẻ, mặc đồng phục rất phong cách và đáng yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 8-5-2015 19:04:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: teddy_sone_4eve
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim So Hyun - Eun Byul - "Who Are You - School 2015"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 30%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Eun Byul là một cô gái xinh đẹp, tài giỏi, mạnh mẽ và có phần sang chảnh. Em là người cực kì thẳng thắn và ghét sự giả tạo. Ngoài mặt em cư xử lạnh lùng và có đôi chút tàn nhẫn với Yi An, nhưng thật ra em là người suy nghĩ cho người khác nhiều nhất. Eun Byul cũng là người sống nội tâm. Đối mặt với tất cả mọi chuyện, em chọn cách im lặng, tự mình chống chọi và không nói với người khác (về điểm này em khá giống với Eun Bi). Tuy nhiên mình tin là em có lý do của riêng mình. Vậy nên hãy sống tốt và quay trở lại thật ngầu giống như con người của em nhé! Eun Byul.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 8-5-2015 19:07:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: ngthienloi
-  Nữ học sinh bạn bình chọn :  Kim So Hyun - Eun Byul - "Who Are You - School 2015"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 20%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : vì cứ ngẩn ngơ thẩn thờ trc vẻ đẹp vừa sang chảnh vừa hiền hiền của bé nó. Ngoài ra, sự ghen tỵ với nhan sắc ẻm không muốn để im ỉm trong lòng mà được đẩy lên thành câu chữ và vote cho e nó vậy thoy .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 8-5-2015 19:55:32 | Chỉ xem của tác giả
linheun gửi lúc 8-5-2015 04:35 PM
Thật sự thì chụy Yo Na đắt hàng phết nhaaaa )))
Hiện tại đang thua Chị Mẹ Kang Ja ...

iem đang tính đăng kí nick nữa vào vote có chụy Na k biết mod có vùi dập em k

Bình luận

thôi chết em click nhầm bình luận với trả lời hiuhiu =(( mod xóa hộ em ạ :(  Đăng lúc 8-5-2015 07:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 8-5-2015 20:24:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: Viviw

-  Nữ học sinh bạn bình chọn :Kim Hee Sun - Jo Kang Ja - "Angry Mom"

-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 40%

-  Cảm nghĩ về nhân vật và lý do bình chọn: Thật sự thì Chị Mẹ là nhân vật nữ chính em rất thích   (  đó là một  bà mẹ hi sinh tất cả vì con,bất chấp cả bản thân làm những việc động trời:cực kì dũng cảm khi đứng ra vạch trần tội ác.
Mong rằng mọi người ủng hộ phim nhiều hơn và cũng dành nhiều tình cảm cho phim như mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 8-5-2015 20:29:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: violetmoon_vtmn
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Hwang Jung Eum - Oh Ri Jin - "Kill Me Heal Me"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 15%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Oh Ri Jin lúc là nữ sinh quá đáng yêu, 1 phần là mình kết Hwang nhất trong dàn nữ sinh trên, ai mình cũng thích nhưng nếu bình chọn vẫn chọn cho Hwang 1 phiếu, Hwang dễ thương Hwang nhí nhảnh, Oh Ri Jin trong Kill me Heal me làm mình nhớ đến High Kick 2, nhưng Ri Jin đỡ khùng hơn Jung Eum =) để ý Hwang có vẻ thích tạo hình nữ sinh 2 sừng, hồi HK2 cũng để vậy. Đồng phục dễ thương lại thêm quần thể dục năng động, cảnh phim dù ngắn nhưng đẹp và cute, trông Hwang xinh ko để đâu cho hết. Tính cách của nhân vật cũng mạnh mẽ và trong sáng , cực thích Oh Ri Jin.

Bình luận

Chị Hwang cute 2 chớp =))))  Đăng lúc 8-5-2015 10:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách