Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: zun.vn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN NỮ SINH ĐẸP NHẤT TRONG BỘ ĐỒNG PHỤC K-DRAMA MÙA XUÂN 2015

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 8-5-2015 17:15:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Bình chọn “Nữ sinh đẹp nhất  trong bộ đồng phục K-drama 2015”

-  Nick Kites: MunJbee
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim Hee Sun - Jo Kang Ja - "Angry Mom"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 35%
-  Cảm nghĩ về nhân vật và lý do bình chọn: Đơn giản là vì chị già rồi mà mặc đồng phục vẫn đẹp hố hố cá tuýnh chết ng ra, mặc thêm quần đồng phục bên trong váy cho tiện "song phi" nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 8-5-2015 17:17:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: trinhminozie

-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ji Sung - Ahn Yo Na

-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 45%

-  Cảm nghĩ về nhân vật và lý do bình chọn: Nhìn cực kỳ dễ thương... Chưa xem phim này nhưng nhìn thôi cũng đủ thấy ấn tượng rồi...

Bình luận

wow, bạn chưa xem KMHM mà chọn Yona lun á, k lẽ lão Ji Sung hấp dẫn dữ dội vậy à haha, hãy xem đi bạn để thấy lựa chọn của bạn chính xác mà hihi  Đăng lúc 12-5-2015 04:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 8-5-2015 17:19:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: Legends_HP98
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim Yoo Jung - Oh Ah Ran - "Angry Mom"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 25%
-  Cảm nghĩ về nhân vật và lý do bình chọn: Nhìn ẻm đúng chất của học sinh luôn, cười cái là toả nắng :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 8-5-2015 17:22:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: Bangkilan
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ji Sung - Ahn Yo Na - "Kill Me Heal Me"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 45.3%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  :

Mặc dù mình là fan chị Hwang nhưng phải công nhận về khoản đồng phục trong phim thì con nhỏ Anh Yo Na ăn đứt bả nên vote cho ẻm 1 phiếu
Ai từng xem KILL ME HEAL ME rồi chắc chắn không thể phủ nhận tài năng diễn xuất của Ji sung khi diễn tới 7 nhân cách và, mình cũng vậy. Nhưng vai diễn khiến hầu hết mọi người ấn tượng nhất đó là vai nữ sinh trung học đanh đá Yo na (khi em xuất hiện rating cao nhất đạt mốc 11.4%).
Là 1 diễn viên nam, nhưng Ji sung đã không ngại làm mất hình tượng để nhập vai cho một cô gái trẻ, đã vậy anh còn sẵn sàng khoác lên mình bộ đồng phục đậm chất nữ tính, chạy khắp nơi mua vui cho thiên hạ. Mình nhớ có lần trên Kites News đăng tin Lee bo young đang mang bầu mà đột nhập vào phim trường ủng hộ chồng mình, nhưng chị đã ko khỏi kiềm lòng mà bật khóc khi thấy Ji sung trong bộ đồng phục hồng ấy nhập tâm cho vai diễn, mặc váy tô son chạy khắp con đường (trước con mắt tò mò thích thú của bao nhiêu người). Phải chăng chị đã quá cảm động khi chứng kiến chồng mình phải hi sinh lòng tự trọng mà lao động vất vả cho sự nghiệp diễn xuất??? Chính vì vậy, với mình Anh Yo Na trg bộ đồng phục "hường" đó chính là mồ hôi công sức mà một diễn viên chân chính tạo ra. Và đó là "bộ đồng phục đẹp nhất" trong lòng mình. Rất cảm ơn anh - Ji sung, vì đã tạo ra hình ảnh một nữ sinh trung học sống động đến vậy

Bình luận

:)))) lần sau nhé :))))))  Đăng lúc 16-5-2015 10:35 AM
cho em 1 giai bình chọn chính xác nguoi đoạt giai cam nhan di chứ hahaha  Đăng lúc 16-5-2015 10:32 AM
Thật á?? Thanks BTC nhé ^^  Đăng lúc 16-5-2015 10:30 AM
bạn là người có bài cảm nhận hay nhất, ngày ma BTC sẽ trao giải :) chúc mừng :)  Đăng lúc 16-5-2015 10:29 AM
Bài cảm nhận hay quá ^^  Đăng lúc 8-5-2015 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 8-5-2015 17:29:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: janjuly2210
-  Nữ học sinh bạn bình chọn :  Hwang Jung Eum - Oh Ri Jin
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 12%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Đây là nữ diễn viên nữ đầu tiên của K-drama mà mình thích đó, cảm giác khi nhìn chị ấy thấy đúng kiểu mùa xuân đến luôn. Mới có xem 2 phim của chị thôi và gần đây nhất là "Kill me heal me", nhìn chị mặc đồng phục đúng kiểu dễ thương kiểu gì ấy ^^^^.
Tạm kết ở đây thôi không thì nhận được giải mất*tự tin quá đáng*

Bình luận

mà ấn bình chọn ở trang 1 nữa đi nhá :))  Đăng lúc 8-5-2015 05:44 PM
Ừa, bộ CYHMH đó quả thật quá tuyệt>> Từ đó trở thành fan luôn ^^  Đăng lúc 8-5-2015 05:40 PM
Viết hay như vầy mà không có giải là tui đi kiện, kiện BTC luôn :D  Đăng lúc 8-5-2015 05:39 PM
Mình thích chị ấy từ hồi coi Can you hear my heart á, nhìn chị ấy muốn nhoài vô tivi xoa đầu lắm luôn :D  Đăng lúc 8-5-2015 05:37 PM
ko trao giải cho những người thế này đâu nhá :)))))))))  Đăng lúc 8-5-2015 05:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 8-5-2015 17:32:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: llt000
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim So Hyun - Eun Byul - "Who Are You - School 2015"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: ~25%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: Dáng bạn Thị Bún mặc đồng phục rất chuẩn, với lại bạn mặc đúng tuổi chớ không phải như bạn học Jo Bang Wool hay Ahn Yo Na đâu Nhớ trong phim, Eun Byul có nói 1 câu thế này: “Tôi đẹp nhất ở tuổi 18”.  Trong mắt mình, ẻm là nữ sinh mặc đồng phục đẹp nhất a~ Kim So Hyun, fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 8-5-2015 17:44:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: trannga93
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : oh cho rim
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 40% <3
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  :
quả thực khi xem phim cô gái thấy mùi hương mình rất thích chị diễn viên chính.mình thấy chị ấy cũng quá xinh đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 8-5-2015 17:47:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: cuxi_lily
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ji Sung - Ahn Yo Na
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 37%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : khí chất, là khí chất đã khiến em đổ "tiểu thư" Yo Na, thậm chí đoạn cameo của Yuri cũng không làm em rần rần như Yo Na đâu thím ạ

Bình luận

yêu cái chữ Rần rần của bạn này ghê ;)))))))  Đăng lúc 8-5-2015 07:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 8-5-2015 17:50:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: h0ab4ttu168
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ji Sung - Ahn Yo Na - "Kill Me Heal Me"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 45,33%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó : cứ mỗi lần ngắm Ji Sung trong bộ đồng phục là mình lại không thể nhịn cười vẻ đẹp của Ahn Yo Na thật tuyệt vời thích Yo Na nhất phim luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 8-5-2015 17:59:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: zinzinkute
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ahn Yo Na
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 43,8%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : do qúa là ưng ẻm Yo Na đỏng đảnh, đanh đá, môi thì lúc nào cũng đỏ chót xing tươi xong tinh thần fan gơ thì cứ phải điên cuồng k ai bằng cơ, đặc biệt là thấy zai đẹp là phải cưỡng hôn ngay tắp lự ý

Bình luận

vui quá, cứ ủng hộ yona là bạn của tớ hihi  Đăng lúc 8-5-2015 07:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách