Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: zun.vn
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN NỮ SINH ĐẸP NHẤT TRONG BỘ ĐỒNG PHỤC K-DRAMA MÙA XUÂN 2015

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-5-2015 12:58:10 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Bình chọn “Nữ sinh đẹp nhất  trong bộ đồng phục K-drama 2015”
-  Nick Kites: hacker010392
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim So Hyun - Eun Byul -  "Who Are You - School 2015"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 20%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Mình chưa xem Angry Mom, Warm and Cozy, Orange Marmalade nên mình không chọn những nhân vật trong các bộ phim đó. Về ngoại hình thì ngoài Kim So Hyun và Kim Yoo Jung ra thì không ai phù hợp với độ tuổi học sinh, theo quan điểm của mình thì Kim So Hyun trông trẻ hơn Kim Yoo Jung, về tính cách thì Eul Byul là người mạnh mẽ, nhiều bạn bè, học giỏi, hiếu thảo,... Nói chung những tính cách tốt đẹp của em ấy rất phù hợp với hình tượng nữ sinh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 13:01:28 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Bình chọn “Nữ sinh đẹp nhất trong bộ đồng phục K-drama 2015”
-  Nick Kites: ZhangAkemy
-  Nữ học sinh bạn bình chọn: Kim So Hyun - Eun Byul - "Who Are You - School 2015"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 22%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó : đầu tiên là vì em ấy rất là kute trong cả 2 bộ đồng phục nhé( Vì Hyun đóng 2 vai nha). Thật sự thì trong phim mình thấy em ấy mặc đồng phục là đẹp nhất trong tất cả các bộ mà Hyun mặc trong phim. Thứ hai là tuổi thực của Hyun cũng đang là học sinh cho nên rất là phù hợp nhé. Cuối cùng có lẽ là do mình đang bị bấn loạn School 2015.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 13:03:41 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: cana
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ji Sung -  Ahn Yo Na - "Kill Me Heal Me"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 70%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : chuyện nữ sinh mặc đồng phục là thường tình quá rồi, nhưng "Chụy" Ji Sung mặc vô mà đẹp ngang ngửa các chị em, mà còn nằm trong top toàn nữ không thì hãy cho "chụy" ấy 1 cơ hội thăng hoa vì rất xứng đáng

Bình luận

Chuẩn :D Nữ mà mặc đẹp thì thường roài =))))))) Đùa thôi chứ chị em mặc ai cũng xinh cả ấy ^^  Đăng lúc 8-5-2015 08:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 13:30:05 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

je_god gửi lúc 8-5-2015 09:38 AM
-  Nick Kites: je_god
-   ...

mình cũng 1 vote cho ẻm giống bạn

Bình luận

:)) thế sửa đi nha :))))))))  Đăng lúc 8-5-2015 01:39 PM
à, có lấy chứ. nhg thấy tên Yona nên ham hố quá bay vô luôn :))  Đăng lúc 8-5-2015 01:37 PM
đang chơi game mà bạn :))) phải lấy phần thưởng chứ :))  Đăng lúc 8-5-2015 01:35 PM
ủa bình luận thôi ko đc sao ? :s  Đăng lúc 8-5-2015 01:34 PM
vote theo mẫu đi bạn :)  Đăng lúc 8-5-2015 01:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 13:30:31 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: MsChoTaeHyun
-  Nữ học sinh bạn bình chọn :  Kim So Hyun - Eun Byul - "Who Are You - School 2015"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 24.03%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : So Hyun xinh xắn, mảnh mai và cũng đang ở độ tuổi học cấp 3. Bộ đồng phục cũng đẹp. Váy xếp nếp và mình đặc biệt thích 2 cái đai ở phần hông của chân váy, rất phong cách.

Ngoại trừ 2 phim chưa lên sóng thì mình đều xem cả rồi. Kill me heal me rất tuyệt, mình cũng rất thích "con bé" Ahn Yo Na và ấn tượng với bà mẹ đi học Jo Kang Ja nhưng mình muốn bình chọn một cách khách quan và nghiêm túc nhất. Nên So Hyun là lựa chọn cuối cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 13:43:05 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: ruangolani
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Park Shin Hye - Choi In Ha "Pinocchio"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 14%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: ơ chạ biết nữa tại thấy bạn này hai mấy rồi mà mặc đồng phục vào vẫn thấy như hs thật không có tí khập khiễng :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 13:47:20 | Xem tất
-  Nick Kites: penundaunam
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim So Hyun - Eun Byul - "Who are you - School 2015"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 42%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Đơn giản là mình rất thích So Hyun. <3 Thấy em ấy thật nhẹ nhàng, trong sáng và thật sự rất xinh đẹp. Từ Mặt trăng ôm mặt trời, I miss you hay đến film này mình đều thấy em ấy là xinh nhất. hehe hơn nữa So Hyun đang ở độ tuổi trăng rằm quá hợp trong bộ đồng phục học sinh, rồi em ý lại còn diễn xuất quá là hay nữa chứ. sao mà ko yêu, ko vote cho em ý cho được :3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 13:49:37 | Xem tất
cana gửi lúc 8-5-2015 01:03 PM
-  Nick Kites: cana
-  N ...

nói lần cuối cái này chớ ko bỏ em Yona vô cái event lần này cũng đáng tiếc lắm chứ bộ :'( hổg nhắc là suýt quên e ý luôn, vs cả buồn vì ko đc vote cho e này lắm ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 14:12:14 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: alexander09
-  Nữ học sinh bạn bình chọn :  Park Shin Hye - Pinocchio
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 20%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  vì mình thích Park Shin Hye hơn những nữ nhân vật khác nên bạn ấy ăn mặc thế nào mình vẫn thấy dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 14:28:32 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: nhadau
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ahn Yo Na
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 38%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  :
trong bộ đồng phục màu hồng trông Yo na rất rất dễ thương và xì teen cả tự tin nữa . không phải là vẻ đẹp nhẹ nhàng nữ tính hay năng động hoạt bát mà rất chi là dễ thương không có từ nào diễ tả hết được
P/s: không lien quan nhưng mà nêu sbinhf chon bộ đồng phục đẹp nhất sẽ bình chon bộ trang phục thứ 2, muốn mặc lại đồng phục quá chừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách