Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: zun.vn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN NỮ SINH ĐẸP NHẤT TRONG BỘ ĐỒNG PHỤC K-DRAMA MÙA XUÂN 2015

[Lấy địa chỉ]
241#
Đăng lúc 14-5-2015 22:17:28 | Chỉ xem của tác giả
Bình chọn “Nữ sinh đẹp nhất  trong bộ đồng phục K-drama 2015”
-  Nick Kites: dandelion113
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim So Hyun - Eun Byul - "Who Are You - School 2015"        
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 25.7%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Với mình đây là hình ảnh nữ sinh chân thực nhất vì đúng với tuổi nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

242#
Đăng lúc 15-5-2015 01:53:09 | Chỉ xem của tác giả

-  Nick Kites: Taylortae
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Shin Se Kyung - Oh Cho Rim - "The Girl Who Sees Smell"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 3% )
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : vì thích bộ phim Cô gái thấy mùi hương nên thích luôn bạn này, dù trc đó ko thích tẹo nào, còn lên tiếng phản đối bạn ý đóng phim này nữa, hì hì. Có thể b ý sẽ thua mấy bạn trong này cơ mà theo mình vẫn là đẹp nhất =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

243#
Đăng lúc 15-5-2015 06:59:39 | Chỉ xem của tác giả

-  Nick Kites: rubyfrank
-  Nữ học sinh bạn bình chọn: Ahn Yo Na
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 36%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó :
Nhắc đến đồng phục, không phải gái Hường để lại ấn-tượng-sâu-đậm nhất đó sao? Thiếu nữ 17 tuổi xuất hiện hường phấn, ngồi trên xe tô son nặn mụn, lại thêm siêu vòng ba và đầy những phát ngôn gây sốc. Con gái gì mà khỏe như trâu, thấy trai đẹp là Oppa tươm tướp, rượt đuổi té khói, hun hít cho bằng được. Nói đến lại càng tội Ri On, bị con bé hun phát môi đầy son luôn.
Nói chung, Ji Sung trong bộ đồng phục dĩ nhiên không đẹp bằng các chị em phụ nữ khác, không có dáng chuẩn đường cong các thứ, nhưng ấn tượng để lại vô cùng sâu đậm đối với em.
Xin hết.

Bình luận

OMG~ Cám ơn cuộc đời, cám ơn ba má, cám ơn team, cám ơn bà con cô bác... ~ Lần đầu chơi game trúng giải. :))  Đăng lúc 16-5-2015 05:30 PM
sự hy sinh của bạn có đền đáp ;)  Đăng lúc 16-5-2015 10:35 AM
chúc mừng bạn đạt giải nhì trong cuộc bình chọn, ngày mai btc sẽ trao giải nhé :))  Đăng lúc 16-5-2015 10:23 AM
@cana Mình cũng băn khoăn lắm, vì ý nghĩa đồng phục của ss Sun rất sâu sắc. Nhưng khi đọc các ứng cử viên lại nghĩ ngay tới bé Hường. :))  Đăng lúc 15-5-2015 09:40 PM
Ấn tượng sâu sắc thật, cho nên dù bạn này fan nhà chị Sun mà vẫn vote cho bé Yona là hiểu rồi hihi  Đăng lúc 15-5-2015 08:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

244#
Đăng lúc 15-5-2015 17:46:05 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: viclovemiho
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ahn Yo Na
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 37.8%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  :
Điều này còn phải nói nữa sao! Những ai chưa biết Yo Na thì không nói. Có ai biết rồi mà không bị cuốn hút với sự vô tư, tươi tắn, đầy sức sống của một cô gái 17 tuổi chứ Nhìn thấy Yo Na, mình lại thấy tiếc cho tuổi 17 của mình, ganh tỵ với cô vì mình đã không sống hết mình như cô, để bây giờ nhìn lại không có kỷ niệm nào thực sự đáng nhớ cho thời học sinh. Thấy cô bà chằn, chảnh chọe trong bộ đồng phục nhưng rất dễ thương vì hành xử đúng kiểu  mấy đứa con gái tuổi đó đấy chứ! Mấy ai hiểu được, ẻm vô tư nhưng cũng vì muốn che dấu nỗi buồn thôi, cô cũng cần có người quan tâm và chia sẻ. Cho nên, một đứa mạnh mẽ như Ahn Yo Na, cuối cùng cũng phải rớt nước mắt khi nói lời chia tay và dùng dằng chẳng muốn ra đi. Biết làm sao được, cô cũng chỉ là một nhân cách xuất hiện khi người khác bị tổn thương quá sức chịu đựng, người đó không còn đau nữa, thì cô cũng không thể tồn tại thêm trên đời. Tui nhớ cô, con nhỏ đáng ghét!

Bình luận

Hahaha, chơi cho vui, nhìn kết quả hơi ngỡ ngàng, ai ngờ mém Hường lại có nhiều người thích đến vậy, trong khi kia toàn mĩ nhơn :))  Đăng lúc 15-5-2015 09:30 PM
hồi hộp quá nàng ơi hihi, giống đưa em gái đi thi hoa hậu haha, dù biết rằng em nó có giải hay k cũng đều vui vì được rất nhiều nguoi iu thich hihi  Đăng lúc 15-5-2015 08:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

245#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2015 00:15:15 | Chỉ xem của tác giả
GAME  BÌNH CHỌN NỮ SINH ĐẸP NHẤT TRONG BỘ ĐỒNG PHỤC K-DRAMA MÙA XUÂN 2015 XIN KẾT THÚC TẠI ĐÂY

CẢM ƠN CÁC BẠN ĐÃ THAM GIA VÀ ĐỒNG HÀNH CÙNG TEAM D@PRTEAM

NGÀY MAI SẼ CÓ KẾT QUẢ CUỐI CÙNG CỦA GAME BÌNH CHỌN , NGÀY KIA SẼ TIẾN HÀNH TRAO GIẢI   CÁC BẠN VÀO XEM MÌNH CÓ ĐOẠT GIẢI KHÔNG NHÉ

Bình luận

cuối cùng DỐ Nà của em đăng cai được rồi hém :D  Đăng lúc 16-5-2015 12:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

246#
Đăng lúc 16-5-2015 09:23:35 | Chỉ xem của tác giả
Hyun đứng thứ nhì cơ à tưởng đứng thứ 3 chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

247#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2015 09:51:36 | Chỉ xem của tác giả
KẾT QUẢ : "BÌNH CHỌN NỮ SINH ĐẸP NHẤT TRONG BỘ ĐỒNG PHỤC K-DRAMA MÙA XUÂN 2015"

STT

TÊN

VOTE

POST  HỢP LỆ

SỐ TV GIÓ NHẸ

TỔNG ĐIỂM= VOTE + SỐ TV GIÓ NHẸ

TỶ  LỆ %

1

Shin Se Kyung - Oh Cho Rim

9

4

1

10

2,58

2

Seolhyun (AOA) - Baek Ma Ri

5

1

1

6

1,55

3

Park Shin Hye - Choi In Ha

20

7

2

22

5,68

4

Kim So Hyun - Eun Byul

80

37

13

93

24,03

5

Kim Hee Sun - Jo Kang Ja

25

25

6

31

8,01

6

Ji Sung - Ahn Yo Na

123

90

17

140

36,18

7

Kang Sora - Lee Jeong Joo

11

5

1

12

3,11

8

Kim Yoo Jung - Oh Ah Ran

61

38

6

67

17,31

9

Hwang Jung Eum - Oh Ri Jin

4

3

2

6

1,55

TỔNG

338

209

49

387

100

CHÚC MỪNG AHN YONA - JI SUNG ĐÃ TRỞ THÀNH NỮ SING ĐẸP NHẤT TRONG BỘ ĐỒNG PHỤC KDRAMA MÙA XUÂN 2015

TỶ LỆ BÌNH CHỌN : 36,18%

DANH SÁCH CÁC BẠN ĐOẠT GIẢI:

GIẢI NHẤT: 250 sức gió

+ NICK KITES: XingXingdự đoán 36% chênh lệch 0,18%  (#240)

+ THỜI GIAN DỰ ĐOÁN: 12:29:11s  ngày 14/5/2015

GIẢI NHÌ: 100 sức gió

+ NICK KITES: rubyfrank  dự đoán 36% chênh lệch 0,18% (#244)

+ THỜI GIAN DỰ ĐOÁN: 6:59:39s  ngày 15/5/2015

GIẢI BA: 50 sức gió

+ NICKS KITES: meoxinh_socool  dự đoán 36,5% chênh lệch 0,32% (#221)

+ THỜI GIAN DỰ ĐOÁN: 19:36:55s ngày 12/5/2015

NGƯỜI CÓ BÀI CẢM NHẬN HAY NHẤT: Bangkilan  (#45)

Mặc dù mình là fan chị Hwang nhưng phải công nhận về khoản đồng phục trong phim thì con nhỏ Anh Yo Na ăn đứt bả nên vote cho ẻm 1 phiếu  
Ai từng xem KILL ME HEAL ME rồi chắc chắn không thể phủ nhận tài năng diễn xuất của Ji sung khi diễn tới 7 nhân cách và, mình cũng vậy. Nhưng vai diễn khiến hầu hết mọi người ấn tượng nhất đó là vai nữ sinh trung học đanh đá Yo na (khi em xuất hiện rating cao nhất đạt mốc 11.4%).
Là 1 diễn viên nam, nhưng Ji sung đã không ngại làm mất hình tượng để nhập vai cho một cô gái trẻ, đã vậy anh còn sẵn sàng khoác lên mình bộ đồng phục đậm chất nữ tính, chạy khắp nơi mua vui cho thiên hạ. Mình nhớ có lần trên Kites News đăng tin Lee bo young đang mang bầu mà đột nhập vào phim trường ủng hộ chồng mình, nhưng chị đã ko khỏi kiềm lòng mà bật khóc khi thấy Ji sung trong bộ đồng phục hồng ấy nhập tâm cho vai diễn, mặc váy tô son chạy khắp con đường (trước con mắt tò mò thích thú của bao nhiêu người). Phải chăng chị đã quá cảm động khi chứng kiến chồng mình phải hi sinh lòng tự trọng mà lao động vất vả cho sự nghiệp diễn xuất??? Chính vì vậy, với mình Anh Yo Na trg bộ đồng phục "hường" đó chính là mồ hôi công sức mà một diễn viên chân chính tạo ra. Và đó là "bộ đồng phục đẹp nhất" trong lòng mình. Rất cảm ơn anh - Ji sung, vì đã tạo ra hình ảnh một nữ sinh trung học sống động đến vậy

NGÀY MAI. BTC SẼ TIẾN HÀNH TRAO GIẢI

MỘT LẦN NỮA XIN CẢM ƠN CÁC BẠN ĐÃ THAM GIA VÀ ĐỒNG HÀNH CÙNG BTC   CUỐI TUẦN VUI VẺ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

248#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2015 10:00:24 | Chỉ xem của tác giả
Vì lý do sắp tem trang mới mọi ng dễ thấy kết quả hơn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

249#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2015 10:01:33 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

250#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2015 10:03:56 | Chỉ xem của tác giả
KẾT QUẢ : "BÌNH CHỌN NỮ SINH ĐẸP NHẤT TRONG BỘ ĐỒNG PHỤC K-DRAMA MÙA XUÂN 2015"

CHÚC MỪNG AHN YONA - JI SUNG ĐÃ TRỞ THÀNH NỮ SINH ĐẸP NHẤT TRONG BỘ ĐỒNG PHỤC KDRAMA MÙA XUÂN 2015

TỶ LỆ BÌNH CHỌN : 36,18%

DANH SÁCH CÁC BẠN ĐOẠT GIẢI:

GIẢI NHẤT: 250 sức gió

+ NICK KITES: XingXingdự đoán 36% chênh lệch 0,18%  (#240)

+ THỜI GIAN DỰ ĐOÁN: 12:29:11s  ngày 14/5/2015

GIẢI NHÌ: 100 sức gió

+ NICK KITES: rubyfrank  dự đoán 36% chênh lệch 0,18% (#244)

+ THỜI GIAN DỰ ĐOÁN: 6:59:39s  ngày 15/5/2015

GIẢI BA: 50 sức gió

+ NICKS KITES: meoxinh_socool  dự đoán 36,5% chênh lệch 0,32% (#224)

+ THỜI GIAN DỰ ĐOÁN: 19:36:55s ngày 12/5/2015

NGƯỜI CÓ BÀI CẢM NHẬN HAY NHẤT: Bangkilan  (#45)

Mặc dù mình là fan chị Hwang nhưng phải công nhận về khoản đồng phục trong phim thì con nhỏ Anh Yo Na ăn đứt bả nên vote cho ẻm 1 phiếu  
Ai từng xem KILL ME HEAL ME rồi chắc chắn không thể phủ nhận tài năng diễn xuất của Ji sung khi diễn tới 7 nhân cách và, mình cũng vậy. Nhưng vai diễn khiến hầu hết mọi người ấn tượng nhất đó là vai nữ sinh trung học đanh đá Yo na (khi em xuất hiện rating cao nhất đạt mốc 11.4%).
Là 1 diễn viên nam, nhưng Ji sung đã không ngại làm mất hình tượng để nhập vai cho một cô gái trẻ, đã vậy anh còn sẵn sàng khoác lên mình bộ đồng phục đậm chất nữ tính, chạy khắp nơi mua vui cho thiên hạ. Mình nhớ có lần trên Kites News đăng tin Lee bo young đang mang bầu mà đột nhập vào phim trường ủng hộ chồng mình, nhưng chị đã ko khỏi kiềm lòng mà bật khóc khi thấy Ji sung trong bộ đồng phục hồng ấy nhập tâm cho vai diễn, mặc váy tô son chạy khắp con đường (trước con mắt tò mò thích thú của bao nhiêu người). Phải chăng chị đã quá cảm động khi chứng kiến chồng mình phải hi sinh lòng tự trọng mà lao động vất vả cho sự nghiệp diễn xuất??? Chính vì vậy, với mình Anh Yo Na trg bộ đồng phục "hường" đó chính là mồ hôi công sức mà một diễn viên chân chính tạo ra. Và đó là "bộ đồng phục đẹp nhất" trong lòng mình. Rất cảm ơn anh - Ji sung, vì đã tạo ra hình ảnh một nữ sinh trung học sống động đến vậy

NGÀY MAI. BTC SẼ TIẾN HÀNH TRAO GIẢI

MỘT LẦN NỮA XIN CẢM ƠN CÁC BẠN ĐÃ THAM GIA VÀ ĐỒNG HÀNH CÙNG BTC   CUỐI TUẦN VUI VẺ

Bình luận

Có vẻ như toàn fan bên KMHM thắng lớn =)))  Đăng lúc 16-5-2015 12:07 PM
bangkilan thắng rồi kìa nàng ơi =))))))  Đăng lúc 16-5-2015 10:59 AM
Fan Yona muon chuc mừng em nó mời vào đây nhé : https://kitesvn.com/forum.php?mod=viewthread&tid=439502&page=591#pid9193901  Đăng lúc 16-5-2015 10:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách