Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: zun.vn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN NỮ SINH ĐẸP NHẤT TRONG BỘ ĐỒNG PHỤC K-DRAMA MÙA XUÂN 2015

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 12-5-2015 23:04:13 | Chỉ xem của tác giả
Bình chọn “Nữ sinh đẹp nhất  trong bộ đồng phục K-drama 2015”
-  Nick Kites: SHINee_96
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ji Sung _ Ahn Yo Na- Kill me heal me
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 40%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  :
Mình rất thích cách mà Ji Sung thể hiện nhân cách Ahn Yo Na này, và mình thấy đây là nữ sinh đặc biệt nhất trong lịch sử drama Hàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 12-5-2015 23:36:25 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites : nikk_tran
Nu hoc sinh ban binh chon : Park Shin Hye
Ty Le % so nguoi co cung binh chon voi ban : 30%
Cam nghi ve nhan vat ban chon hoac ly do vi sao ban binh chon cho nhan vat do :Minh chon Pakr Shin Hye vi da xem nhieu drama cua co be tu hoi con nho toi luc co truong thanh. Qua do thay duoc su chinh chan cua co trong cac vai dien  cung nhu su truong thanh ve  ngoai hinh cua co ta, that la mot no luc vi ben canh co cung co rat nhieu su canh tranh cua ca ban tre khac , that dang tan thuong. Vi vay su viec mac dong phuc cua co that de dang va thich hop  trong nhung vai dien .

Bình luận

sửa thành có dấu đi bạn :)  Đăng lúc 13-5-2015 09:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 13-5-2015 00:39:26 | Chỉ xem của tác giả
Bình chọn "Nữ sinh đẹp nhất trong bộ đồng phục K-drama 2015"
- Nick Kites: trangdt276
- Nữ học sinh bạn bình chọn: Kim Hee Sun - Jo Kang Ja - "Angry Mom"
- Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 21%
- Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: bản thân mình thích chj ý lâu lắm rồi, từ hồi xem Sad Love Story cơ, dù gần U40 rồi nhưng mà vẫn rất trẻ trung, xinh đẹp, nhí nhảnh, y như nữ sinh trung học ấy, đã thế còn bị nghiện tự sướng photoshop nữa chứ (lời Baro nói ^^). Đã thế, trong phim, chị ý còn là một người mẹ hết mực yêu thương con, sẵn sàng làm mọi thứ vì con nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
Đăng lúc 13-5-2015 12:27:26 | Chỉ xem của tác giả

-  Nick Kites: Sunny4887

-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim Hee Sun - Jo Kang Ja - "Angry Mom"

-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 25%

-  Cảm nghĩ về nhân vật và lý do bình chọn: ss Sun mặc đồng phục học sinh vẫn teen, trẻ trung dễ thương như các cô nữ sinh. ^^

Bình luận

k đâu =)))))))) mở đại ý =)))) e ở page latest còn gì =)))))))))))))))))))))  Đăng lúc 14-5-2015 12:09 AM
Sao ss thấy em vậy? ss xem từng page à? :))  Đăng lúc 13-5-2015 11:04 PM
chuẩn chuẩn :)))  Đăng lúc 13-5-2015 08:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
Đăng lúc 13-5-2015 14:59:14 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: goldpig2908

-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim Yoo Jung - Oh Ah Ran - "Angry Mom"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 15%
-  Cảm nghĩ về nhân vật và lý do bình chọn: Chị ấy dễ thương!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 13-5-2015 19:57:36 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: mth.mth.mth
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ji Sung - Ahn Yo Na - "Kill Me Heal Me"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 40%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : chả biết thế nào nữa cứ thấy thích thì chọn thôi =). Mục đích là rung xèng về nhà cho điểm số nó cao lên thêm một chút ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 14-5-2015 01:31:48 | Chỉ xem của tác giả
  Nick Kites: nyo.2812
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ji Sung - Ahn Yo Na " Kill Me, Heal Me"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 28.9%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Coi Kill Me Heal Me thích nhất bé hường môi đỏ. Dù cũng thích Kim So Hyun nhưng sẽ bình chọn YoNa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 14-5-2015 10:00:51 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: Atula1994
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Park Shin Hye - Choi In Ha - "Pinocchio"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 20%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Park Shin Hye là nhất, là nhất, là nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 14-5-2015 12:29:11 | Chỉ xem của tác giả
- Nick Kites: XingXing
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : 6. Ji Sung - Ahn Yo Na " Kill Me, Heal Me"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 36%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Đầu tiên là vì em Hường bắt mắt nhất dàn nữ sinh )) Bộ đồng phục hồng chóe lọe, cặp tóc nơ rồi đôi môi hồng chúm chím
Mình vote cho em Hường vì quá yêu sự nhập vai hoàn hảo của Ji Sung làm cho mình trong suốt quá trình xem không bao giờ nghĩ đấy là Cha Do hyun giả gái mà chính là một nhân vật, một con người hoàn toàn riêng biệt tên Ahn Yo Na
Đúng là Yo Na xuất hiện để chữa thương cho nỗi đau của Do Hyun đang phải đối mặt, không chỉ riêng Do Hyun mà cả người xem nữa, mỗi lần xem phim có Yo Na xuất hiện cảm giác phấn chấn, màu sắc phim từ tối chuyển sang tươi sáng hơn
Rồi đến lúc phải tạm biệt, bình thường thì đanh đá chua ngoa lắm mà lúc phải tạm biệt sao đáng yêu thế đấy là 1 trong những cảnh xúc động nhất trong phim đối với mình

Bình luận

:)) thanks bạn nhiều, sắp tới sẽ có rất nhiều game đó nha :)) mền sẽ hú :)))  Đăng lúc 16-5-2015 10:42 PM
Cái này cũng may mắn thôi mà Thank bạn đã tổ chức game Lần tới tổ chức mình sẽ tiếp tục tham gia nhiệt tình :-bd \:D/  Đăng lúc 16-5-2015 10:36 PM
vì tính cả những bạn gió nhẹ nữa nên % sẽ khác trên poll :)  Đăng lúc 16-5-2015 11:02 AM
hoho nàng góp ý sớm quá hén, hựn ghia haha Đúng là đoán sau vậy lỗ cho người trước thật  Đăng lúc 16-5-2015 11:01 AM
Mai mốt dùng 2 điểm...1 cho phần vote và 1 cho phần bài viết thì fair hơn vì dùng % thì ai đợi đến gần đóng poll đoán thì có lợi hơn nh bạn đoán trc đó =)))  Đăng lúc 16-5-2015 10:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 14-5-2015 20:21:29 | Chỉ xem của tác giả
haha cuối cùng admin đã cho thêm tên của em Hường Yona vô ) :3 <3 bữa tui vote là ko có đó nha :'(

Bình luận

ủa z hả? thôi xong mắt lé r nhìn ko có thấy ta ơi :((  Đăng lúc 15-5-2015 07:27 PM
úi trời nàng ơi, nàng còn trả lời luôn cả bài bình chọn của tớ mà giờ nàng bảu k biết là như lào ?? :)))  Đăng lúc 14-5-2015 11:25 PM
bạn ko đọc kĩ rồi, bài viết bình chọn đầu tiên là bình chọn cho bé Hường đó :)  Đăng lúc 14-5-2015 08:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách