Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: zun.vn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN NỮ SINH ĐẸP NHẤT TRONG BỘ ĐỒNG PHỤC K-DRAMA MÙA XUÂN 2015

[Lấy địa chỉ]
201#
Đăng lúc 12-5-2015 08:28:50 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: TieuMinhMinh
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ji Sung - Ahn Yo Na
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn:56%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: Yo Na tràn đầy năng lượng và sẵn sàng theo đuổi điều mình thích. Nhưng trên hết Yo Na vẫn chỉ là cô bé 17 tuổi ham vui và đanh đá thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

202#
Đăng lúc 12-5-2015 08:33:04 | Chỉ xem của tác giả
Bình chọn “Nữ sinh đẹp nhất  trong bộ đồng phục K-drama 2015”
-  Nick Kites: pippylotta
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ahn Yo Na
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 43%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  :
Gái xinh mê giai Yo Na thì bá đạo rồi. Thân thể là giai mà suy nghĩ, ánh mắt, nụ cười, giọng nói rồi đến sự cuồng nhiệt mê giai của một nữ sinh thì hơn cả một cô gái.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

203#
Đăng lúc 12-5-2015 09:24:34 | Chỉ xem của tác giả
Ơ, làm sao để bình chọn được nhỉ

Bình luận

bạn sửa bài theo mẫu ở trang 1 nhé, bạn đang ở cấp gió nhẹ nên ko thấy đc nút bình chọn, nhưng viết bài theo mẫu thì vẫn đc giải nhé  Đăng lúc 12-5-2015 09:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

204#
Đăng lúc 12-5-2015 11:37:34 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: Mia_ham
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kang Sora - Lee Jung Joo
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 20%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: Đến ngày 13/5 nhân vật Lee Jung Joo của Kang Sora mới bắt đầu được lên sóng nên trong cuộc bình chọn này em ấy sẽ hơi thất thế so với những chị em còn lại.
Cảm nghĩ về nhân vật thì cũng chưa có nhiều vì cũng chỉ mới biết nhân vật qua một đoạn trailer và mấy tấm hình nên chỉ nói ngắn gọn là xinh và rất hợp tâm trạng nhân vật lúc đó em thể hiện. Diễn xuất của em ngày càng tốt nên bộ film lại càng làm mình hóng hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

205#
Đăng lúc 12-5-2015 12:00:47 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: apple_francis
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : số 06 - Ahn YoNa :
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: > 40%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: vì chú già nhà mình diễn quá đạt (( em Hường xinh đẹp của lòng mình, chỉ cần nhìn thấy em thôi là ngoác mỏ ra mà cười )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

206#
Đăng lúc 12-5-2015 12:14:18 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: minhtam993
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ji Sung - Ahn Yo Na
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 65% <3
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  :
Yo Na nhà mình xinh, rất xinh, rất nữ tínhquần áo, son và đầu tóc đều hợp với chế ấy, chưa kể ty hâm mộ các oppa )) thật ra thì lão Ji Sung đóng đạt quá, nhìn cách ảnh diễn mà coi, dù Yo Na chỉ là nhân cách phụ nhưng cũng đc đề cử vô đây là biết Yo Na có ảnh hưởng lớn r vs Yo Na, bộ đồng phục vừa để nhấn mạnh con người, tính cách, cũng như diễn tả được điều mà Yo Na hy vọng, mong muốn. 1 nữ sinh chân chính, muốn có được 1 tình bạn đẹp, 1 ty tuổi học trò...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

207#
Đăng lúc 12-5-2015 12:23:04 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: Luda238
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ahn Yo Na - Kil me heal me
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 45%
Bả mặc váy mà nhất quyết tròng thêm cái quần để tha hồ chạy nhảy đón gió Đúng kiểu hình mẫu nữ sinh đầu gấu đầu mèo Nói chung là yêu không chịu đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

208#
Đăng lúc 12-5-2015 12:24:19 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: dooly_shinhwa
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 45%
YoNa mang trong mình đầy đủ những tính cách từ đáng yêu, điên cuồng đến ưu tư của tuổi mới lớn! yêu cô ấy lắm luôn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

209#
Đăng lúc 12-5-2015 12:28:25 | Chỉ xem của tác giả

-  Nick Kites: arum_park97
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 57%
" vì anh đẹp trai nên anh là oppa của em" Ahn Yo Na
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

210#
Đăng lúc 12-5-2015 12:30:20 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: yukirunhj22
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim So Hyun - Eun Byul - "Who Are You - School 2015"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 15%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Lúc đầu tiên coi School 2015, em khá ấn tượng với Eun Byul trong bộ đồng phục, nhìn cô bé xinh không tả nổi. Hồi đó thực sự rất ghét đi học, lúc nào cũng mặc đồng phục mà phát ngán, nhưng khi rời khỏi trường rồi, mới thấy nhớ những ngày còn ngồi học ở ghế nhà trường, nhớ những lần được mặc đồng phục đi học. Và cũng nhờ School, nhờ Eun Byul khiến em có cảm giác như thực sự được quay lại quá khứ vậy đó. Và đó cũng chính là lý do em bình chọn cho cô bé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách