Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: zun.vn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN NỮ SINH ĐẸP NHẤT TRONG BỘ ĐỒNG PHỤC K-DRAMA MÙA XUÂN 2015

[Lấy địa chỉ]
191#
Đăng lúc 11-5-2015 20:33:30 | Chỉ xem của tác giả
Bình chọn “Nữ sinh đẹp nhất  trong bộ đồng phục K-drama 2015”
-  Nick Kites: pecherj
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ji Sung - Ahn Yo Na - "Kill Me Heal Me"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 50%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: Nàng già này khiến mình bái phục vì độ siêu nhắn nhích (già rồi mà mặc đồng phục học xinh còn xinh hơn mình hứ), giọng nói thì cao vót nhưng đặc biệt là mình chẳng thấy chảnh tí nào mà lại thấy dễ thương không chịu nổi, lại vô cùng gần gũi qua những hành động như là thích hay ganh tị này nọ với các bạn girl xinh hơn mình, cuồng thần tượng, thích trai đẹp... (=> giống mình ý mà . Đáng khâm phục nhất ở cái khoảng yêu là không ngần ngại điều gì mà cứ thể hiện ngay lập tức (mình đang cố noi gương bà này). Chưa kể đến mẻ là con trai nha vậy mà mặt đồng phục chẳng thấy ẻo lả tí nào (mình thường gọi mẻ là chuẩn mem nhưng xinh girl). Nói chung là không bình chọn cho mẻ là không được. Là hàng ĐỘC NHẤT VÔ NHỊ đó nha! Hãy bình chọn cho nàng già nhà mình.

Bình luận

hiahia chắc vậy, chỉ biết viết bài thế này ủng hộ nàng Yo Na. Nàng mà đăng cai hoa hậu coi như là một niềm vui lớn rồi  Đăng lúc 11-5-2015 10:02 PM
Bạn đang gió nhẹ nên chắc chưa được vote rồi. Không sao, viết bài thế này cũng được thì phải ^^  Đăng lúc 11-5-2015 09:59 PM
Bị bấn rồi hay sao ý mình post loạn cả lên hic muốn nàng già nhà mình dành chiến thẳng cơ mà cỏ vẻ như là mình chưa được phép vote hay sao ý  Đăng lúc 11-5-2015 09:56 PM
Bạn hãy click nút tròn trang 1 xem đã được quyền bình chọn chưa nhé, cảm nghĩ về Yona 1 tý nhé hihi  Đăng lúc 11-5-2015 08:40 PM
Bạn dùng nút "SỬa" phía dưới sửa bài lại cho đúng thể lệ bạn nhé ^^  Đăng lúc 11-5-2015 08:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

192#
Đăng lúc 11-5-2015 21:24:58 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: jekanielittleli
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : 6.  Ji Sung - Ahn Yo Na - "Kill Me Heal Me"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 69%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : mặc dù là oppa đóng giả nữ sinh nhưng cách ăn mặc giọng điệu ngoại hình bên ngoài đều rất giống các thiếu nữ bây h ) và bộ đồ cẩm hường của chị đã làm cho e tiên đoán chị sẽ thuộc ngôi vị nhất trong việc ''nữ sinh mặc đồng phục đẹp nhất teehee

Bình luận

tham vọng quá nhỉ, tớ 70% cũng mơ màng rồi, bạn 69% haha  Đăng lúc 11-5-2015 10:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

193#
Đăng lúc 11-5-2015 21:27:31 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: dongbienam
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ahn Yo Na
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 37%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó:
  Danh sách ứng cử viên lần này đúng là quá khó, toàn những nhân vật mình yêu thích thôi. Nhưng tình yêu lớn nhất có lẽ là Ahn Yo Na vậy Con bé Hường này có cái kiểu aegyo rất là làm rung động lòng người, kể cả khi ẻm bày tỏ tình yêu với trai hay là khi giận dỗi nũng nịu Cái cách em ấy mặc bộ đồng phục màu hường chạy tung tăng ngoài đường theo cái kiểu "tự tin vì em là chính em" làm sao mà không yêu cho được, chắc tại ta đồng cảm với tình yêu dành cho các oppa đẹp trai của em Càng nhắc càng nhớ em Hường, mỗi lần ẻm xuất hiện là không khí rộn ràng lên biết bao nhiêu, Hường của lòng ta

Bình luận

có thể anh Già muốn mn quên hết cả 7 nhân cách kia đi, nên mới làm cái điệu bộ chả giống nhân cách nào,chứ xưa giờ đâu như vậy,but anh JS à đâu có dễ vậy ><   Đăng lúc 12-5-2015 12:02 AM
ta đã chọn cái hình gọn gàng đập chai nhất để làm quằn rồi đó :)) anh già như bị chuộng cái style chim mới làm tổ này, fangirl nhiều khi cũng hông đỡ nổi =))   Đăng lúc 11-5-2015 11:58 PM
no no ta k care vụ rơm quạ gì đâu,chỉ có 1 người ấm ức vụ kẹp duỗi này thôi hahaha, cơ nhưng mà nguoi ta càng ghét thì mới đây ảnh xuat hien càng bờm xờm :]]]]   Đăng lúc 11-5-2015 11:44 PM
Thôi các nàng đừng chê Hyun đầu rơm của lòng ta, nhìn lôi thôi khù khờ vậy mà làm ăn được việc gấp mấy lần Ki =))  Đăng lúc 11-5-2015 11:36 PM
ghớm, nghe vứt Mèo qua 1 bên có người vào sân si ngay haha, này đâu có rơm, chải ghê lắm rồi á nha :))))). Có Mèo mới bị lão ghét bỏ bù xù gấp mấy lần. Hựn Ji Sung ><   Đăng lúc 11-5-2015 11:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

194#
Đăng lúc 11-5-2015 21:38:50 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: topcelano
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 39%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó : thực sự thì em Yona "bung lụa" là nhân vật ấn tượng nhất trong số các phim mình xem từ đầu năm đến giờ. Em ý không hiền dịu, nết na, thướt tha, e thẹn gì sất, muốn gì là phải nhảy vào dành bằng được, dai dẳng không buông tha. Đùng là hình tượng nữ sinh hiện đại mà. Yêu em Yona quá nhèo

Bình luận

thanks nhiều nhé đã vote cho em nó, fan trung thành với Dố nà đây hihi  Đăng lúc 11-5-2015 10:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

195#
Đăng lúc 11-5-2015 21:46:06 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: Tranglinhchan
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Oh cho Rim (Shin se kyung_ The girl who can sees smell
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 10%
-  Tôi thích nhân vật và diễn viên này trong dự án The girl who can sees smell vì nhiều lí do:
1. Cuộc đời bạn đầy rẫy những bi thương nhưng không có nghĩa bạn phải sống bi thương! Oh cho Rim đã làm được như vậy! Ở nhân vật này tôi luôn thấy được một tinh thần vui vẻ lạc quan, ấm áp và tràn đầy năng lượng dù cuộc sống có ra sao đi nữa. Em cũng buồn, cũng thở dài, cũng bi quan nhưng sẽ chẳng mấy chốc tự sốc lại tinh thần! Nói chung là một nhân vật tích cực!
2. tôi thích nhân vật đó vì đó là do diễn viên SSK thể hiện. Tôi như nhìn nhận được tất cả cố gắng, nổ lực của em trước và sau khi bộ phim lên sóng
3. tôi bình chọn nhân vật này vì đó người Park yoochun yêu mến trong phim! Hahaha
Vẫn còn Balap balp...

Bình luận

Đê tớ xem lại xem sao, thanks trc nhé  Đăng lúc 12-5-2015 07:54 AM
tìm hiểu trên mạng cách up hình up vid cũng dễ mà bạn :)) có gì ko hiểu b cứ hỏi, t biết t trả lời :)))))  Đăng lúc 11-5-2015 10:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

196#
Đăng lúc 11-5-2015 21:51:35 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: pecherj
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: Nàng già này khiến mình bái phục vì độ siêu nhắn nhích (già rồi mà mặt đồng phục học xinh còn xinh hơn mình hứ), giọng nói thì cao vót nhưng đặc biệt là mình chẳng thấy chảnh tí nào mà lại thấy dễ thương không chịu nổi, lại vô cùng gần gũi qua những hành động như là thích hay ganh tị này nọ với các bạn girl xinh hơn mình, cuồng thần tượng, thích trai đẹp... (=> giống mình ý mà . Đáng khâm phục nhất ở cái khoảng yêu là không ngần ngại điều gì mà cứ thể hiện ngay lập tức (mình đang cố noi gương bà này). Chưa kể đến mẻ là con trai nha vậy mà mặt đồng phục chẳng thấy ẻo lả tí nào (mình thường gọi mẻ là chuẩn mem nhưng xinh girl). Nói chung là bình chọn cho mẻ là không được. Là hàng ĐỘC NHẤT VÔ NHỊ đó nha! Hãy bình chọn cho nàng già nhà mình.

Bình luận

Cẩn thận nhá nàng trong 4rum nì hơi khó khăn á, khi post bài chú ý kỹ, Mod thấy bài ít dòng mà nhiều bài như vay,cứ cho la nick bạn spam cấm viết bài là mệt hehe  Đăng lúc 12-5-2015 11:44 AM
ôi mình post điên sửa bài mà thành post 2 bài hic  Đăng lúc 11-5-2015 09:59 PM
trùng 2 bài giống nhau rồi bạn ới  Đăng lúc 11-5-2015 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

197#
Đăng lúc 11-5-2015 23:01:06 | Chỉ xem của tác giả
  Nick Kites: khongyeu
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : ah yoon na (kill me heal me)
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn:46%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : có ai thấy anh zai nào trc mặt lạnh như tiền (seki) xong hay mặt ngu ngu đần đần ) (dohuyn) xong đùng phát lại là nữ sinh trong bộ cánh hồng xinh xắn, chu ngoa và bất chấp tất cả đánh dấu chủ quyền ko??? em là em thích tính chị đấy yoon na à

Bình luận

hihi cám ơn bạn nhiều, nhớ click dấu tròn trang 1 nữa nhé, trước tên JI Sung, sợ bạn quên nên nhắc vậy.  Đăng lúc 11-5-2015 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

198#
Đăng lúc 11-5-2015 23:41:01 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: kihahuynh
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim Yoo Jung - Oh Ah Ran - "Angry Mom"
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : vì mình thấy con bé xinh nhất vậy thôi! vì thích con bé vào vai học sinh hơn :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

199#
Đăng lúc 12-5-2015 00:25:16 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: Tieuket2601
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim Hee Sun - Jo Kang Ja
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 9,67%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó : chị già nhất hội nhưng mặc đồng phục vào nhìn như gái đôi mươi. Cách mặc đồng phục lại rất phóng khoáng, thể hiện đúng chất của 1 vai nữ sinh "chị cả"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

200#
Đăng lúc 12-5-2015 07:27:10 | Chỉ xem của tác giả
ấy chết
cứ đăm đăm tìm tên nữ mà quên mất Jisung
có được chọn lại k nhể
quên mất vai Yoona của Jisung là vai mền tua đi tua lại xem
vì quá hài, kiểu manly như anh Jisung đóng giả gái có hiệu ứng cao thiệt
xem k ngán mà

-  Nick Kites: luckyman
-  Nữ học sinh bạn bình chọn :  Ji Sung - " Kill me heal me"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 46%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: vì 1 Ji Sung hoàn toàn nghiêm túc với vai diễn, nhiệt tình diễn vai cô bé 17 tuổi fan cuồng idol, chịu khó + sáng tạo = niềm yêu thích của t dành cho anh Ji Sung và vai diễn này

Bình luận

mình chọn em ni nè, heehe, nhầm nhọt rồi :D Kim Yoo Jung - Oh Ah Ran - "Angry Mom"  Đăng lúc 13-5-2015 07:33 AM
Ko sao đâu bạn ^^ Mà Kim So Hyun ko đóng Angry Mom bạn ơi, đóng school 2015  Đăng lúc 13-5-2015 07:31 AM
hic, tại lúc đầu đọc chưa kĩ nên mình đã chonj Kim Soo Hyun phim Angry Mom rùi, nên h k chọn lại được bạn ơi  Đăng lúc 13-5-2015 07:27 AM
Bấm nút tròn nữa bạn ơi ^^  Đăng lúc 12-5-2015 07:35 AM
mền sửa lại rồi :D thanks bạn  Đăng lúc 12-5-2015 07:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách