Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: zun.vn
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN NỮ SINH ĐẸP NHẤT TRONG BỘ ĐỒNG PHỤC K-DRAMA MÙA XUÂN 2015

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-5-2015 11:23:17 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Bình chọn “Nữ sinh đẹp nhất  trong bộ đồng phục K-drama 2015”

-  Nick Kites: hoaitrang_kang

-  Nữ học sinh bạn bình chọn :  Kang Sora - Lee Jeong Joo - "Warm and Cozy"

-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 18%

-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: Mình thấy Kang Sora mặc đồng phục học sinh rất hợp, thanh thoát lại vẫn toát lên vẻ đẹp nữ sinh. Mặc dù phim thì vẫn chưa có để xem, nhìn mỗi cái ảnh và tuy là chỉ mặc mỗi đồng phục học sinh nhưng mình cảm thấy ở Kang Sora vẫn có sự thanh cao của một "tiểu thư nhà giàu", thật sự là làm sáng cả bộ đồng phục!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 11:33:54 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: HảiNhi
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ahn Yo Na
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 35%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  :
Hỡi ơi... nửa đầu năm nay ai lại có thể không nhắc tới em học sinh 17 tuổi siêu cấp đáng yêu, siêu cấp biến thái và bánh bèo Ahn Yo Na cơ chứ...
mang hình hài một người đàn ông bự con, em phải chịu bao nhiêu uất ức, niềm vui sướng nhất của em là được bận đồ hồng, tô son hồng và được hôn anh RiOn...
Tóm lại ủng hộ mắm Hường vì - ĐẸP - ĐỘC - ĐIÊN -
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 11:45:11 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: minjuliah
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ji Sung - Ahn Yo Na
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 38%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  :
Có thể nói giữa rừng hoa bạt ngàn hương thơm bừng nở mọt khóm hoa Hường vô cùng bá đạo Em nó nào có giống vớ những cô gái khác khoe ra đôi chân nuột nà, Ahn Yo Na bá đạo bé bỏng của tôi dù fan có gào thét ti tỉ hàng nghìn lần vẫn cứ mặc thêm cái quần mà không chịu cởi bỏ
Chưa kể bộ đồng phục của em làm cho em đã thắm lại càng thêm thắm kết hợp với màu son hồng tint Hera trở thành xu hướng của giới trẻ khiến nhà nhà đảo điên, không chỉ son cháy hàng mà đồng phục vừa ra cũng thành hot Bao nhiêu parody, idol cũng diện bộ này rồi "PEACE" như em nó
Thế còn ai hot hơn em đẹp hơn em nữa đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 11:49:16 Từ di động | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Nick Kites: NoMoreDream
Nữ học sinh bạn bình chọn: Kim Yoo Jung - Oh Ah Ran ( Angry Mom )
Tỷ lệ %: 15% )))
Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: uhm.. Lý do đầu tiên chỉ vì mình thích bé nên mình bình chọn, lý do thứ hai vì bé mặc đồng phục trong phim thật sự rất đẹp, thêm cả cách phối áo vest dài ( gọi vầy đúng không nhỉ ?) ở bên ngoài áo đồng phục hoặc thay luôn áo khoác đồng phục làm vừa sang chảnh lại vừa đáng yêu, rất bắt mắt. Nên mình bình chọn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 12:05:48 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: iuBB
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim Hee Sun - Jo Kang Ja - "Angry Mom"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 56,68%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó: Lúc phim tung poster đã quá ấn tượng với "chị mẹ" Hee Sun. Mới đầu nghe bảo chị sẽ giả làm học sinh để đi học xùng con gái mag mình nghĩ một người dù đẹp nhưng phải đóng giả làm học sinh với khoảng cách tuổi tác đến 16 tuổi thì cũng sẽ không có được dáng vẻ của học sinh. Nhưng khi xem phim thì quá ngạc nhiên. "Chị mẹ" quá hợp với bộ đồng phục học sinh luôn. Đi với con gái như mà chị em vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 12:05:54 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Nick Kites: bobcat
-  Nữ học sinh bạn bình chọn :  Ji Sung - Ahn Yo Na - "Kill Me Heal Me"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 52%
Đó là một vai diễn cực kỳ phá cách (lẫn hình tượng ^^) của Jisung. Nếu chỉ nghe nói Jisung diễn vai nữ, hẳn mình đã không tin, và không thể tưởng tượng được anh làm thế nào để nhập vai nữ sinh "điên cuồng". Vậy mà anh làm được, không quá lố, không diêm dúa, không phản cảm và cảnh cuối khi Yo Na ra đi, thật sự cảm động hơn những nhân vật còn lại. Chưa kể đến "mối tình đầy cảm động" với Ri On nữa thiệt là đôi lứa xứng đôi  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 12:11:48 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: Ja.ne
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim Yoo Jung
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 45%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : vì Kim Yoo Jung là diễn viên nhí mình thích nhất cô bé đang ở độ tuổi đi học nên hiển nhiên mặc đồng phục sẽ là đẹp nhất. Ngoài ra trời cho nhan sắc lúc nào cũng tươi mới và năng động, cộng thêm nụ cười đáng yêu thì hiển nhiên mình sẽ chọn bé mà ko chút do dự :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 12:17:46 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: kaka19
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kang Sora - Lee Jung Joo
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 40%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Vì nàng có đôi chân và dáng người rất đẹp, hơn nữa hơi bị thích bạn ý nên nhắm mắt đứa vote lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 12:20:17 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

-  Nick Kites: salazar110
-  Nữ học sinh bạn bình chọn :  Kim Hee Sun - Jo Kang Ja - "Angry Mom"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 58%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : vì chị khác biệt hoàn toàn so với những người còn lại=) trước khi xem AM em không tưởng tượng nổi một người ở độ tuổi như chị sẽ mặc đồng phục và đóng giả thành một học xinh như thế nào. thế nhưng Bang Wool với vẻ ngoài nhí nhảnh và rất teen cùng lối diễn lôi cuốn, nhiều lúc em gần như tin rằng chị là một nữ sinh đó=) chị đã rất tuyệt=)

Bình luận

cám ơn nha :))  Đăng lúc 8-5-2015 01:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2015 12:33:35 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Nick Kites: parrot1311

-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim Yoo Jung - Oh Ah Ran - "Angry Mom"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 40%
-  Cảm nghĩ về nhân vật và lý do bình chọn: Đáng yêu, trong sáng. Ở tuổi em ý thì chắc chắn mặc đồng phục là đẹp nhất rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách