Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: zun.vn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BÌNH CHỌN NỮ SINH ĐẸP NHẤT TRONG BỘ ĐỒNG PHỤC K-DRAMA MÙA XUÂN 2015

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 10-5-2015 21:00:36 | Chỉ xem của tác giả
Bình chọn “Nữ sinh đẹp nhất  trong bộ đồng phục K-drama 2015”
-  Nick Kites: bigbangpro
-  Nữ học sinh bạn bình chọn :  Ji Sung - Ahn Yo Na - "Kill Me Heal Me"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn:40%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : thực ra là muốn vote cả cho ss park shin hye,cơ mà chỉ đc chọn 1 người!T.Tsr ss heo,cơ mà e thật sự pấn loạn với cái tếnh tềnh đanh đá chua ngoa,mê trai vô đối cuả "con pé ahn yo na" này lém cơ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 10-5-2015 21:05:47 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: tranthuydung1994
-  Nữ học sinh bạn bình chọn :  Ji Sung - Ahn Yo Na - "Kill Me Heal Me"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 38%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Ahn Yo Na chính là nhân cách thoải mái vui đùa nhất trong các tính cách của Cha Do Huyn, chính Cha Do Huyn cũng nói lúc bế tắc thì chính Ahn Yo Na xuất hiện, vì cô ấy không suy nghĩ quá nhiều, con người cô ấy đơn giản, theo đuổi và cuồng nhiệt hết mình với những cái mình thích (các oppa :v ), chính con người đó làm mình yêu quý, và nó cũng giúp Cha Do HUyn rất nhiều những lúc bế tắc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 10-5-2015 21:24:24 | Chỉ xem của tác giả

-  Nick Kites: orachdimua
-  Nữ học sinh bạn bình chọn :  Ji Sung- Anh Yo Na- Kill Me Heal Me
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 43%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : em nữ sinh trong bộ dạng nam anh chồng nhà ngta là nữ sinh duy nhất mà m thích nhất từ trước tới nay, đúng kiểu trẻ trâu, đanh đá, chua ngoa mà không ghét nổi cứ bị yêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 10-5-2015 23:23:05 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: axlboivie
-  Nữ học sinh bạn bình chọn :  Kim So Hyun - Eun Byul - "Who Are You - School 2015"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 37
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : bé này nhìn rất trong sáng, đúng với hình tượng học sinh mà bộ phim muốn xây dựng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 10-5-2015 23:24:38 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: LinhBoo93
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ji Sung - Ahn Yo Na - Kill me heal me
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 39%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  :
Điểm khác biệt của "nữ sinh 17 tuổi Ahn Yo Na" chính là cái miệng chua ngoa đanh đá hở xíu ra là "con nhỏ này" "thật là" rồi thì môi hồng choét vì son lúc nào thấy trai đẹp là mắt sáng hơn cả đèn pha ô tô, sẵn sàng nhảy bổ vào đối phương chu mỏ hun luôn không cần suy nghĩ, miễn là "trai đẹp" đều là oppa của ẻm )

Mọi cảm xúc của mình đối với Yo Na vẫn vẹn nguyên kể từ khi bắt đầu xem phim đến bây giờ, mặc dù sau đó cũng đã ngấu nghiến mấy phim thể loại học đường, ngày ngày ngắm các em nữ sinh cấp 3 mặc đồng phục đẹp ngất ngây. Mình chọn Yo Na cũng một phần vì đã để tuột mất tuổi 17 đẹp đến như thế, không dám đam mê, không dám đấu tranh, không dám chua ngoa đanh đá hồn nhiên dễ thương như em ý... Bản thân thấy tiếc nuối nhiều hơn vậy đó...

Vì vậy khi nhìn một Ahn Yo Na xinh tươi dễ thương dù đanh đá hay chửi rủa nhưng cũng rất biết nghĩ đến người khác lại khiến mình thêm yêu đời, dù đã qua tuổi 17 ẩm ương 5 năm có lẻ rồi. hihi

Bình luận

ui mình cũng thấy thế =)))) căn bản vì con nhỏ nó vui tính dễ sợ luôn =))) đọc bài bình chọn Yo Na của mọi người mình cũng như được mùa cười ý =)))  Đăng lúc 12-5-2015 01:09 PM
đã ko xem KMHM thì thôi, hễ ai xem đều là người vui tính thì phải haha, đa số những bài cảm nghĩ trong này cho Yona k giong các bài hoa mỹ bình chọn các nang kia :))))   Đăng lúc 12-5-2015 12:53 PM
đã ko xem KMHM thì thôi, hễ ai xem đều ấn tượng và nhớ nhung con nhỏ Yo Na choét son hường và câu "OPPA" của nó =)))  Đăng lúc 12-5-2015 12:43 PM
miễn là "trai đẹp" đều là oppa của ẻm. Câu này hình như bất hủ, thiên hạ iu Yona kèm với danh hiệu này cứ như Slogan của nóa vậy haha  Đăng lúc 11-5-2015 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 11-5-2015 02:31:34 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: emichiyo
-  Nữ học sinh bạn bình chọn :  Kim So Hyun - Eun Byul - "Who Are You - School 2015"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 20% (có nhiều ứng cử viên đối với em quá ) )
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Em mặc bộ đồng phục ấy rất hợp, bởi vì nó đúng với độ tuổi thực sự của em, việc em quyết định không theo học ở trường lớp bình thường là một sự lựa chọn quyết đoán nhưng có lẽ cũng sẽ lấy đi của em rất nhiều thứ. Chỉ là, cảm thấy em đang có được một cơ hội rất tốt để tận hưởng 1 chút hương vị của cuộc đời học sinh cấp 3 tại trường học, hãy chụp thật nhiều bức ảnh với bộ đồng phục ấy khi em đang thực sự ở chính độ tuổi được mặc nó, bởi vì nó mang rất nhiều ý nghĩa và thật sự rất đáng trân trọng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
Đăng lúc 11-5-2015 07:20:09 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: vickie.ide
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim So Hyun - Eun Byul - "Who Are You - School 2015"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 31%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : Nét đẹp nữ thần của KSH thật sự không thể che dấu dù trong đồng phục màu đỏ, váy dài hay đồng phục màu xanh đen, váy ngắn, thậm chí có là bộ quần áo thể dục che hết đường cong chăng nữa. Em ấy thật sự rất trong sáng, rất đáng yêu, nhìn mặt nào cũng thật tốt đẹp. Nhìn thấy em ấy, sẽ nhớ đến ký ức thanh xuân vườn trường. Có lẽ cũng do biết em ấy ngoài trên phim trường ra, cuộc sống thật ngoài đời không còn cơ hội mặc đồng phục nữ sinh nữa, nên càng thêm trân trọng những hình ảnh đẹp này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
Đăng lúc 11-5-2015 08:53:39 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: yemjlk
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Kim Yoo Jung - Oh Ah Ran - "Angry mom"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 23%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó : Đầu tiên không thể không kể tới tớ là fan của bé Yoo Jung từ rất lâu rồi. Yoo Jung có đôi mắt cười, nụ cười quá là dễ thương cùng cái chất đáng yêu. Bé có cái khí chất mà tuổi này khó có được cộng thêm tài diễn xuất nữa.
Hai là, không phải bé Yoo Jung đang ở độ tuổi trung học sao, mặc đồng phục quá là hợp rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
Đăng lúc 11-5-2015 09:48:17 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: hanhyojoo
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Shin Se Kyung - Oh Cho Rim - "The Girl Who Sees Smell"
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn: 2%
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  : chị diễn rất dễ hương và cuteyêu chị ý nhiều nhiều..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

180#
Đăng lúc 11-5-2015 10:43:29 | Chỉ xem của tác giả
-  Nick Kites: hienluong
-  Nữ học sinh bạn bình chọn : Ahn Yona
-  Tỷ lệ % số người có cùng bình chọn với bạn:35,2
-  Cảm nghĩ về nhân vật bạn chọn hoặc lý do vì sao bạn bình chọn cho nhân vật đó  :
mình vào bình chọn vì được được lôi kéo nhưng mà quả thực là không thể nào quên được cái cảm giác khi nhìn thấy Ji Sung trong bộ đồng phục màu hồng trong preview tập sau của Kill me, heal me. Quá ấn tượng, không ngậm được mồm luôn

Bình luận

vầng, về cơ bản thì Yona quá ấn tượng! thank bạn đã thông báo cho mình nhé!  Đăng lúc 12-5-2015 08:17 AM
lôi kéo k phải là vấn đề,vấn đề là fan Yona có thể có cơ hội chọn Yona và hơn hềt đối với fan thì Yona rất xứng đáng được bình chọn fai k hihi.  Đăng lúc 11-5-2015 11:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách